Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất mặt tiền 6m tại Xã Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 750 triệu

      750 triệu 0 m2
      Chỉ với 750Tr/lô a/c đã sở hữu ngay đất biển.--------------------------------------- Vị Trí: Kề QL 1A, mặt đường QH 29m nối thẳng Biển Tuy Phong.- DT: 90m2...
      Khu dân cư Da Beo, Đường Quốc lộ 1A, Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,64 tỷ

      1.65 tỷ 105 m2 15,67 triệu/m2
      LH chính chủ:- đất nền KDC Tên Lửa 2.- Quy Mô dự án: 95 Ha (Dự án đang xây dựng và phát triển).- Vị Trí: Cách Khu Tên Lửa Bình Tân 20 ph, TTTP 30 ph xe...
      Huyện Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 175 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 175 m2 8 triệu/m2
      mảnh đất song lập 7x25, sổ hồng; thổ cư 100 phần trăm.Vị trí chỉ cách Q9; Q2; Q7; Sân bay Long Thành; Phú Mỹ Bà Rịa Vũng Tàu... Trong bán kính 20...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 220 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 220 m2 13 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích gia đình tôi cần bán ngay lô nền vị trí đẹp, giá bán ngay 13tr/m2, tại khu đô thị Chi Đông - Mê Linh - TP Hà Nội.Ngoài...
      Dự án Chi Đông, Đường 35, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội.

      Bán nền đất 200 m2 tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 200 m2 57,5 triệu/m2
      Vị trí khu hành chính thôn Tiên Kha, xã Tiên Dương.- Đường liên xã 11m trải nhựa, oto tránh, gần ủy ban nhân dân, nhà văn hoá, trạm y tế, trường cấp ...
      Đường Tiên Kha, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 200 m2 tại Huyện Phù Cát - Bình Định, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 200 m2 10,5 triệu/m2
      Chính chủ bán 200m đất full thổ cư mặt đường 639 Ngãi An - Cát Khánh.DT: 200 mét vuông full thổ cư.Vị trí đắc địa, nằm trên mặt đường 639, KDC đông...
      Đường ĐT 639, Xã Cát Khánh, Phù Cát, Bình Định

      Cần bán nền đất 8800 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 880 tr

      880 triệu 8800 m2 0,1 triệu/m2
      - nền đất thuộc xã Hòa Thắng, huyện Bắc Bình.- Có đường sổ 8.800 mét vuông, công chứng đc ngay.- Đối diện với khu đất bên kia đường DT 716 là cụm...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 600 m2 tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 300 triệu

      300 triệu 600 m2 0,5 triệu/m2
      Bán đất tại thôn Ba Dùi, xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, 1 bên đường nhựa 8m, 1 bên suối chảy quanh năm.DT: Gần 600 mét vuông.Cách Tỉnh Lộ 8 chỉ 3 ph chạy...
      Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.----------------nền ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 650 tr

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường DT 835, Phước Lợi, Bến Lức ( ngay chợ Gò Đen ) - Giá chỉ 650 tr ( không mất thêm chi phí ) - DT 100,3 mét vuông ( thổ cư...
      Đường 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất nền 95 m2 tại Phường Yên Thanh - Uông Bí - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Cc cần sang nhượng miếng đất Hoa Nhàn - Yên Thanh - Uông Bí.- Giá cắt lỗ sâu chỉ 1 tỉ1xx.- Đường 7m.- Vị trí trung tâm gần các tiện ích.gọi ngay 0978 939...
      Phường Yên Thanh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bán gấp nền đất 500 m2 tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 349 tr

      349 triệu 500 m2 0,7 triệu/m2
      Khai Xuân đầu năm, lô Diên Tân, Diên Khánh, siêu đẹp, rất gần dân, đường ô tô.- Em còn duy nhất 1 lô 500m - Giá chỉ 349triệu! - inbox e để e gửi thông tin...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 90 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - B1.1 lk14 ô 17.+ DT 90 mét vuông.+ Ngay cạnh đường 25m.+ Gần sát căn hộ chung cư.- Vị trí gần sát 3 tòa căn hộ chung cư đang hoạt động, gần...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nền đất Sala Garden, hướng Đông - Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 125 triệu

      125 triệu 0 m2
      Dự án nghĩa trang cao cấp Sala tọa lạc tại xã Tân Hiệp, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai, là dự án nghĩa trang nằm gần TPHồ Chí Minh nhất, cách Chợ Bến...
      Dự án Sala Garden, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 140 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán miếng đất 2 MT dự án Fideco Thảo ĐiềnDT : 140 mét vuông (7X20)sổ hồng riêng công chứng ngaygiá chỉ 28 tỉ ( 200tr/ mét ...
      Dự án Fideco Riverview, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 3109 m2 tại Xã Cấn Hữu - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 3109 m2
      Siêu đẹp lô góc 3 MT tại khu sinh thái Cấn Hữu - hàng đẹp dành cho các bác làm nhà vườn, dựng xưởng đây ạ!- đc: Xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà ...
      Xã Cấn Hữu, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền Lago Centro Long An, 78 m2 tại Bến Lức - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 78 m2 19,24 triệu/m2
      Mua trực tiếp CĐT đất nền khu dân cư Lago Centro - Sổ Sẵn - MT ĐT830, Bến Lức, Long An.- Chương trình TT chỉ 10 phần trăm/năm (150 tr/năm).- Chỉ áp...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Bán gấp nền đất 120 m2 tại Xã Long Khê - Cần Đước - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 120 m2 10 triệu/m2
      Bán nền thổ cư sổ hồng Long Khê, Cần Đước, Long An. Đường oto vào tới đất.Bán 7 nền đất thổ cư sổ hồng Long Khê, Cần Đước Long An.Du lịch tới đất.DT từ...
      Xã Long Khê, Cần Đước, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.