Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1779 m2 tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 1779 m2 3,1 triệu/m2
      Em cần tiền bán nhanh mảnh đất MT đường Lê Hồng Phong, Thị Trấn Ngãi Giao, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu, sổ hồng, 10x180, toạ lạc ngay vị trí đắc địa,...
      Đường Lê Hồng Phong, Thị trấn Ngãi Giao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền dự án 31 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,31 tỷ

      1.31 tỷ 31 m2 42,26 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư xã la phù hoài đức thành phố Hà NộiVị trí cách vài trăm m là ra đường lê trọng tấn hà đông và KĐT GleximcoDT 31.3mMT 3.4m hậu...
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã La Phù, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 84 m2, mặt tiền 7m tại Xã Tân Dân - Khoái Châu - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 84 m2
      Cần vốn làm ăn, cần bán nhanh mảnh đất đấu giá trục chính tại Tân Dân, Khoái Châu, Hưng Yên:- DT 84 mét vuông MT 7m đất vuông vức.- Đường trước đất...
      Xã Tân Dân, Khoái Châu, Hưng Yên

      Sở hữu ngay đất nền 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 81 m2 22,23 triệu/m2
      Bán nền khu dân cư Phú An, P. Phú Thứ, Cái Răng, giá 1 tỉ 800 tr.- Bán nền TĐC, khu dân cư Phú An, P. Phú Thứ, Q. Cái Răng, Cần Thơ.- DT: Ngang 4.5m x...
      Dự án KDC Phú An, Đường B8, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu lô đất nền 126 m2, hướng Đông-Nam tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 126 m2 17,04 triệu/m2
      🏡 RIVERIA - KĐT liên kế phố biển Hội An🌟 Điểm sáng đầu tư – An cư lý tưởng ngay trung tâm du lịch Hội An📍 Vị trí chiến lược:✅ MT đường Trần Thủ Độ &...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 63 m2, mặt tiền 4m tại Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 63 m2 70,64 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP ĐỖ NHUẬN, XUÂN ĐỈNH, GẦN CÔNG VIÊN HÒA BÌNH.+ Vị trí gần CV Hòa Bình, Ngoại Giao Đoàn, Đại sứ Quán Hàn Quốc...+ Ngõ gần 3m, 50m ra đường ô tô tránh...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Dự án King Hill Residence tại xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An.MT đường Nguyễn Hữu Trí. Cách Thành phố Hồ Chí Minh 4 kilomet mất 10 ph để di...
      Dự án King Hill Residences, Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ cần xuất ngoại nên bán ngay.block căn hộ B2.131.Tây Bắc.DT 100 mét vuông.Khu vực hồ điều tiết quanh năm mát mẻ, là đại công viên của khu...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất Biên Hòa New City, 100 m2, mặt tiền 15m tại Thành phố Biên Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền PG3-12 đã có sổ, công chưng ngay- Đuơng trước nhà 15m, ngay trung tâm dự án nên gần các tiện ích- Cách hồ bơi trung tâm chỉ 200m- Nhìn...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 500 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 350 triệu

      350 triệu 500 m2 0,7 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT Lý Thái Tổ, Đambri, TP Bảo Lộc.DT: 25x22m.Tiện ích: Đất nằm ngay KDC phát triển, sát bên là căn biệt thự nghỉ dưỡng, view đồi núi...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 90 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 90 m2 15 triệu/m2
      Nằm trong KDC đông dân, đường nhựa, vỉa hè lót gạch, thích hợp mua đầu tư, ở.- Điện âm nước máy có sẵn mua vô ở ngay.+ DT:5m x 18m = 90m giá: 1 tỉ 350 tr...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Bình Lợi, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2 tại Tăng Nhơn Phú B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      - Vị trí nằm ngay trên MT Trương Văn Hải, P. Tăng Nhơn Phú B, Q. 9.- Tọa lạc tại vị trí cực kỳ đắc địa cách Xa Lộ TP Hà Nội 7 ph. Gần trường Hoa Lư, trung...
      Đường Trương Văn Hải, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 305 m2, mặt tiền 13m tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 305 m2
      Bán miếng đất vườn lớn có 305m2 nền thổ cư, đường nhựa 10m giáp MT Xuyên Á.- Vị trí: 1 sẹc đường Xuyên Á vào chỉ 15m.- DT vuông vắn siêu đẹp: 13x33m.-...
      Đường Xuyên Á, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay đất nền dự án 109 m2, mặt tiền 5m tại Phú Đông - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 2 tỷ

      2 tỷ 109 m2 18,35 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 MT đường Kim ĐồngVị Trí: Phú Đông, Tuy Hòa, Phú YênRa biển 2 kilomet, Sân bay 5 kilomet DT: 109,4  mét vuông( 5x21 ODT)Đường...
      Đường Kim Đồng, Phường Phú Đông, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán đất nền dự án 80 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      - Vị trí đất: P. Bình Chiểu, Q. Thủ Đức.- DT: 4 x 20- pháp lí: SHR, thổ cư xây dựng tự do.------------------------------------------------+ Xung quanh KDC...
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 95 m2 35,27 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất MT đường Trung Nghĩa 8, vị trí rất đẹp, thích hợp để an cư hoặc KD nhà nghỉ, nhà trọ.DT: 95m2giá 3,350bìa đỏ đầy đủ, mua bán chính...
      Đường Trung Nghĩa 8, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 56 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ Bán 56m nền thổ cư SĐCC Ngay Trung Tâm Xã An ThượngTại An Hạ xã An Thượng - Hoài Đức - TP Hà Nội.DT đất 56m2 bìa đỏ riêng biệt rồi.MT 3.8m...
      Đường An Thượng, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 26 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 26 m2 230,77 triệu/m2
      Do gia đình đi nước ngoài tôi cần bán lô đất phố Thuỵ Khuê - Tam Đa đường trước nhà rộng 10m, MT 5,2m DT 26 mét vuông, bìa đỏ chính chủ, cách 100m...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!