Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường 21 - Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 130 m2 19 triệu/m2
      Nhà em cần bán ngay mảnh đất 130 ngã 3 hòa lạc. Suất đất đc phân cho cán bộ Đại học Quốc Gia. Đất mặt đường trục chính đối diện cổng trường Đại học...
      Đường 21, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 215 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 43 tỷ

      43 tỷ 215 m2 200 triệu/m2
      Cần bán 2 nền MT Đồng Văn Cống lộ giới 60m2 , P. Thanh Mỹ Lợi , TP Thủ Đức2 nền dãy F127 - F128 khu Huy HoàngDT : 2 nền Dt 5x21.5 m tổng số Dt 2 nền là 215...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 130 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      Việc đầu tư đất nền tại khu dân cư Tân Đô, Đức Hòa, Long An là một quyết định đầu tư mang tính chiến lược và đòi hỏi phải cân nhắc kỹ lưỡng, bởi vì đầu tư...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 88 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 88 m2 109,1 triệu/m2
      Chính Chủ cần tiền cho con đi du học bán miếng đất đường 12m Đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Bình Thạnh.- DT: 4x22m vuông vắn, không dính quy hoạch.- giấy ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền mặt tiền 6m, hướng Nam tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 0 m2
      DT 104,3 mét vuông, ngang 6m, dài 17,3m.Hướng Nam, đường 7m5, trục thông R2.giá thấp nhất từ đầu năm đến nay mới xuất hiện.bìa đỏ cá nhân, mua bán...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 288 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Bắc tại Văn Lâm - Hưng Yên, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 288 m2 25,7 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất căn biệt thự 288m2 view sông MT 14 m. Đông Bắc bìa đỏ sẵn sàng giao dịch Tại thị trấn Như Quỳnh Văn Lâm Hưng Yên đất căn biệt ...
      Thị trấn Như Quỳnh, Văn Lâm, Hưng Yên

      Sở hữu ngay lô đất nền 160 m2, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 160 m2 90,63 triệu/m2
      * Cần tiền bán ngay đất trên có nhà trọ 08 phòng chia 2 dãy nhà, hiện có thu nhập 20tr/tháng.* DT: Ngang 8m x dài 20m = 160 mét vuông.* sổ hồng ...
      Đường 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 25m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 150 m2 9,54 triệu/m2
      CĐT mới bung 25 nền đất giá mềm nhất chỉ 1,430 tỉ/lô. Ngay KCN lớn nhất Bình Dương.- Vị trí: ấp 5, TT Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương.- DT: 5x30, 10x30, có...
      Dự án Elite Town, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 126 m2 21 triệu/m2
      Do không đủ điều kiện chi trả lãi NH nên cắt lỗ mảnh đất.Ngõ 6m, 2 oto tránh nhau.- DT: 126m2.- Hướng: Nam.- Giá: 21tr/1m2 (có thoả thuận).LH: 0789 306 ***...
      16/152 Phố Đông Phong, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 75 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Xã Hòa Phong - Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 650 triệu

      650 triệu 75 m2 8,67 triệu/m2
      - Bán lô 75m2; đường oto; cách UB, trường học chỉ 500m; thuộc đất xã nghề thủ công mỹ nghệ Hòa Phong TX Mỹ Hào HY.- Cách QL 5A, chỉ 1,5 kilomet, cách...
      Xã Hòa Phong, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Sở hữu ngay lô đất nền 52 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 52 m2 33,27 triệu/m2
      Còn lại duy nhất lô giá đầu tư P. Long Phước,TP. Thủ Đức DT: 52m2. sổ hồng riêng,Thổ cư 100 phần trăm. giá: 1.73 tỉ Hướng ĐB đường 10m thông sach...
      Đường 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 430 m2, mặt tiền 18m tại Đường Lê Lai - 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 430 m2 27,9 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất MT đường Lê Lai, P5, Đà Lạt cạnh khu Resort, căn biệt thự Lê Lai đẹp nhất Đà Lạt giá đầu tư cực hiếm 27,9tr/m2.Thông tin chi...
      Đường Lê Lai, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Đa Phước - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 1000 m2 8 triệu/m2
      Ngay QL 50 ngã ba Tân Kim - Con đường trọng điểm kinh tế vùng - Kết nối Long An với TP. Tp HCM.DT: 1000m²- Cách Q. 5,7,8,10, Nhà Bè chỉ 20 ph đi xe.- Tọa...
      Xã Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 460 m2, mặt tiền 10m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 460 m2
      Cần tiền bán nền đất thổ cư MT đường nhựa xã Thái Mỹ, huyện Củ Chi.- Dt 10 x 46 = 460 mét vuông (300 mét vuông thổ).KDC đông đúc. Đường nhựa...
      Đường Trương Thị Kiện, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 450 triệu

      450 triệu 60 m2 7,5 triệu/m2
      Chủ cần bán đất ấp Bến Tràm, xã Cửa Dương, phú Quốc.- Vị trí đẹp ngay TT TP. Phú Quốc tiềm năng sinh lời cao, KDC sầm uất, giao thông thuận tiện, đường 6m...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán đất nền dự án 700 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 700 m2 12 triệu/m2
      Bán 15m MT QL1A Ninh An, Ninh Hoà, Khánh Hoà;- DT: 1000 mét vuông trừ QH còn: 700 mét vuông. Có 100 mét vuông đất ở.- Hướng Tây, đường...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền Khu dân cư Phú Nhuận - Phước Long B, 270 m2 tại Quận 9, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 270 m2 60 triệu/m2
      * bán ngay đất Phú Nhuận giá đầu tư:- 350m, 2 MT 20m trục chính, 90tr/m.- 384m, đường 20m, 60tr/m.- 15m x 18m, đường 12m, 60tr/m.- 15m x 24m, đường 12m,...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền Biên Hòa New City, 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 15 triệu

      15 triệu 100 m2 0,15 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô Biên Hòa New City 100 mét vuông 1.550 tỉ cho vay 80 phần trăm giá trị. liên hệ ngay: 0935 387 ***- Dự án nằm trong khu kinh...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!