Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 300 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Cần bán ngay liên kế shop house KĐT thanh hà cineco 5 .nằm trên trục đường phía nam trục phát triển kinh tế. đc hưởng tiện ích nhiều KĐT giá còn đang hấp...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 438 m2 tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 438 m2 1,83 triệu/m2
      Đất thuận lợi xây nhà vườn nghĩ dưỡng, đầu tư lâu dài. Đường Nguyễn Thị Rành, Trung Lập Hạ, Củ Chi. Giá 800trVị trí: nằm tại Đường Nguyễn Thị Rành, xã Trung...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 200 m2 64 triệu/m2
      Chính Chủ bán ngay miếng đất căn biệt thự Góc 2 MT đường thông Làng đại học Khu B, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh- Dt: 10 x 20- Góc 2...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, hướng Đông - Bắc tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 80 m2 33 triệu/m2
      NÓNG ! Lô sạch(không hố ga,không tụ điện,không ngã ba) đường T8 KĐT An Bình Tân TP Nha Trang giá chỉ 33tr/m2-DT:80m²(ngang 4) Đông Bắc.-lô sạch không dính...
      Dự án Khu đô thị An Bình Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 64 m2, mặt tiền 4m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 64 m2 18,75 triệu/m2
      Dự án Tuấn Điền Phúc nằm ngay cổng khu công nghiệp Vsip II, KDC đông đúc, gần chợ, trường học.sổ hồng riêng, GPXD đầy đủ.Nằm ngay khu trung tâm Phú...
      Dự án Khu nhà ở Tuấn Điền Phúc, Đường ĐT 742, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 77 m2 tại Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 77 m2 97,41 triệu/m2
      Bán nền đất hẻm 212 Thoại Ngọc Hầu, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú giá 7.5 tỉ- DT: 4.6x17m, full thổ cư, tặng giấy phép xây dựng 4 tấm- Vị trí: hẻm 7m khu nhà...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 12m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 100 m2 99 triệu/m2
      - DT: 4x25m vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Xây dựng mới: Trệt 2 Lầu Sân Thượng.- Siêu vị trí cách MT 100m, view sông Hồ Chí Minh, đường 12m có vỉa hè,...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 107 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 107 m2 13,09 triệu/m2
      Ngộp Bank NH dí nợ bán cắt lỗ nền đất đã có sổ, dự án Epic Town, 107m2.Khu vực trung tâm của TX Điện Bàn, ngay trạm thu phí Điện Thắng, KĐT số 1 Điện...
      Dự án Epic Town Điện Thắng, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền dự án 498 m2, mặt tiền 10m tại Cam Hiệp Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 8 tỷ

      8 tỷ 498 m2 16,07 triệu/m2
      Tôi cần bán đất mặt đường Đinh Tiên Hoàng nối dàiDT gần 500 mét vuông, trong đó có 430 mét vuông đã lên nền thổ cư, MT rộng 10 mét.Giá cực kì...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Xã Cam Hiệp Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 95 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      siêu hiếm! Bán lô góc hoa hậu mặt biển, 2 MT, vỉa hè 1m DT 95m2, sẵn bìa đỏ, giá đầu tư F0. Mặt đường quy hoạch 30m. Vay đc NH. Sang tên luôn. Cơ hội đầu...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vừa ra sổ mới khu đất Ngay cầu Đúc Nhỏ, quán ăn Chị Dậu, Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức.- Sát khu đô thị Vạn Phúc City (sử dụng đầy đủ tiện ích của khu đô ...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 74m tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 1000 m2 12 triệu/m2
      Chủ cần bán đất KDC Tam Đa, Q. 9, TP Thủ Đức.DT đất: 1000m2.Mục đích sử dụng: căn biệt thự sân vườn, nhà xưởng,...liên lạc:. 9 03622511 (Anh Lâm).
      Đường Tam Đa, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 97 m2, mặt tiền 4m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 97 m2 53,61 triệu/m2
      MT đường 12m, gần QL 1A.
      Đường An Phú Đông 27, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 171 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,99 tỷ

      2 tỷ 171 m2 11,65 triệu/m2
      - Đất MT Đường Nghĩa Phú - rộng 16m.Trục đường chính song song với đường Nguyễn Công Trứ là 2 con đường huyết mạch kết nối các P. trong TP Cam Ranh và huyện...
      Đường Nghĩa Phú, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,84 tỷ

      1.84 tỷ 40 m2 46 triệu/m2
      Bán nền đất thôn Thượng Thụy, Đức Thượng, Hoài Đức.DT: 40 mét vuông; MT 4m hậu 4m.Đường ô tô chạy qua.Cách hơn 30m ra đường trục thôn, đg...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cần Giuộc - Long An, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 100 m2 26,28 triệu/m2
      Cần bán miếng đất SGVL đang chuẩn bị làm SHR. Dãy duy nhất 1 nền 100 mét vuông.- DT: 5x20 view kênh hướng đẹp (KD mua bán sau này) trục đường thông...
      Dự án Saigon Village , Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán đất nền dự án 488 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 488 m2 4,07 triệu/m2
      Cc cần bán miếng đất làm nhà vườn, đầu tư bao đẹp trên Suối Tiên - Diên Khánh.- Tiện ích gần đường cao tốc Bắc Nam, gần KDL Suối Tiên.- Mặt đường của nhà...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Bán 50m2 đất DV mặt KD tại thôn An Thọ Xã An Khánh Huyện Hoài Đức Hà Nội.MT rộng 4,2m.Mặt hậu rộng 4,2m (đất vuông vức).Đông Nam.pháp lí: bìa đỏ riêng...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!