Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 25m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 150 m2 9,54 triệu/m2
      CĐT mới bung 25 nền đất giá mềm nhất chỉ 1,430 tỉ/lô. Ngay KCN lớn nhất Bình Dương.- Vị trí: ấp 5, TT Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương.- DT: 5x30, 10x30, có...
      Dự án Elite Town, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 126 m2 21 triệu/m2
      Do không đủ điều kiện chi trả lãi NH nên cắt lỗ mảnh đất.Ngõ 6m, 2 oto tránh nhau.- DT: 126m2.- Hướng: Nam.- Giá: 21tr/1m2 (có thoả thuận).LH: 0789 306 ***...
      16/152 Phố Đông Phong, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 75 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Xã Hòa Phong - Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 650 triệu

      650 triệu 75 m2 8,67 triệu/m2
      - Bán lô 75m2; đường oto; cách UB, trường học chỉ 500m; thuộc đất xã nghề thủ công mỹ nghệ Hòa Phong TX Mỹ Hào HY.- Cách QL 5A, chỉ 1,5 kilomet, cách...
      Xã Hòa Phong, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nền đất 430 m2, mặt tiền 18m tại Đường Lê Lai - 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 430 m2 27,9 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất MT đường Lê Lai, P5, Đà Lạt cạnh khu Resort, căn biệt thự Lê Lai đẹp nhất Đà Lạt giá đầu tư cực hiếm 27,9tr/m2.Thông tin chi...
      Đường Lê Lai, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Đa Phước - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 1000 m2 8 triệu/m2
      Ngay QL 50 ngã ba Tân Kim - Con đường trọng điểm kinh tế vùng - Kết nối Long An với TP. Tp HCM.DT: 1000m²- Cách Q. 5,7,8,10, Nhà Bè chỉ 20 ph đi xe.- Tọa...
      Xã Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 460 m2, mặt tiền 10m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 460 m2
      Cần tiền bán nền đất thổ cư MT đường nhựa xã Thái Mỹ, huyện Củ Chi.- Dt 10 x 46 = 460 mét vuông (300 mét vuông thổ).KDC đông đúc. Đường nhựa...
      Đường Trương Thị Kiện, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 700 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 700 m2 12 triệu/m2
      Bán 15m MT QL1A Ninh An, Ninh Hoà, Khánh Hoà;- DT: 1000 mét vuông trừ QH còn: 700 mét vuông. Có 100 mét vuông đất ở.- Hướng Tây, đường...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 150 m2 54 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay mảnh đất căn biệt thự Nam Hoà Xuân view đầm sen giá sập Hầm.- DT 150m2 ngang 7,5m.- Đường 7,5m.- View trực diện đầm sen siêu đẹp.- Giá...
      Dự án Hòa Quý City, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Sở hữu đất nền dự án 166 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 166 m2 22,29 triệu/m2
      Bán đất 2 MT trước và sau cách đường Võ Thị Sáu 200m, P. Đông Hòa, Tp Dĩ An DT :166.6m2 (5.05x32.9m) thổ cư 80m2Cách siêu thị Big C GO 600msổ hồng riêng...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      - Đường trước đất rộng 4m, đường thông, cách BV Xuyên Á 1 kilomet, gần chợ Tân Phú Trung, khu công nghiệp Tân Phú Trung.- cư dân hiện hữu, gần...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 225 m2, mặt tiền 12m tại Phường Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 225 m2
      Tôi cần bán miếng đất khu đấu giá 2.55 ha P. Phúc Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội. DT 225m2, MT 12,5m, sổ vuông không lỗi và 1 lô góc khu 3ha, DT 170m2,+...
      Đường Tân Tiến, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 38 m2, mặt tiền 3m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,14 tỷ

      3.15 tỷ 38 m2 82,77 triệu/m2
      Tài chính nhỉnh 3 tỉ, có ngay 38m đất tái định cư Trâu Quỳ, đường 12m oto tránh nhau, có vỉa hè.+ DT 38m, MT 3m.+ Tây Nam.+ Đường trước nhà 12m.+ miếng ...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán đất nền 56 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 56 m2 56,25 triệu/m2
      (3.150 tỉ) ngộp bán đất khu dân cư Nam Khang 1426 Nguyễn Duy Trinh P. Long Trường Q9.DT 4m x 14m (56 mét vuông) sạch đẹp, xây dựng tự do.Đường 9m có...
      KDC Nam Long, 1462, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Trần Đăng Khoa Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay miếng đất khu Huy Hoàng, Thạnh Mỹ Lợi, Q2( TP Thủ Đức) SHR cá nhân, 4x20. giá chỉ 150tr- contact: 0902 819 *** Đường
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 88 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 88 m2 109,1 triệu/m2
      Chính Chủ cần tiền cho con đi du học bán miếng đất đường 12m Đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Bình Thạnh.- DT: 4x22m vuông vắn, không dính quy hoạch.- giấy ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 50 m2 127 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất hoa hậu dịch vụ khu B Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, TP. thành phố Hà Nội (Sau bến xe Yên Nghĩa).- DV 16, bìa đỏ chính chủ: DT 50 mét...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hội Nghĩa - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 100 m2 15,3 triệu/m2
      KDC hiện hữu, trục đường chính rộng 15m (3 - 9 - 3), điện âm nước máy hiện đại, sở hữu đầy đủ các tiện ích.Kế bên các khu công nghiệp lớn như VSIP 3, khu ...
      Dự án New Times City, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nền đất 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 45 m2 75,56 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nền đất tại Mậu Lương, DT 45m2, MT 4m. ô tô qua nhà, KD cực tốt. Giá 3.4 tỉ.hotline chính chủ: 0569 167 *** gặp Anh Tiến chủ nền đất.Vị...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!