Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 611 m2, mặt tiền 15m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 611 m2 7,7 triệu/m2
      Bán giá chủ, hỗ trợ khách AZ (chuyên viên môi giới Huỳnh Minh).Bán đất ngay Tóc Tiên - gần nhà thờ, chợ, trường học - DT 611 mét vuông - giá 4,7 tỉ -...
      Đường Mỹ Xuân - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất nền 131 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 131 m2 14,13 triệu/m2
      "TÔI CẦN BÁN nền đất 131m² HẮC DỊCH PHÚ MỸ BÀ RỊA VŨNG TÀU GIÁ 1Ty850 liên lạc 0965 645 ***THÔNG TIN nền đất NHƯ SAU:- Vị trí: Góc 2 MT KP3, Hắc Dịch,...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 9m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 8,46 tỷ

      8.47 tỷ 90 m2 94 triệu/m2
      Hiếm! Đẹp! bán nhanh đất tái định cư Ngọc Thụy quy hoạch đã xong, hạ tầng ổn định, các dự án xung quanh đã nhìn rõ, tiềm năng phát triển tốt.- DT...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 160 m2 65 triệu/m2
      Cần bán lô đất bìa đỏ cá nhân khu dân cư Cát Lái, P. Cát Lái, TP Thủ Đức- Vị trí đường 24 mét nối 2 đầu là trường đại học UMT và trường Trung học ...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 522 m2, mặt tiền 10m tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 522 m2 1,63 triệu/m2
      Nằm ở Tỉnh Lộ 2, Trung Lập Hạ, Củ Chi. Gần ngã tư Tỉnh Lộ 2 giao tỉnh lộ 7.Bán kính 1 kilomet đầy đủ tiện ích: trường học, UB, chợ, bách hóa,...hàng...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Tây Quốc Oai, 185 m2 tại Quốc Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 185 m2
      dự án lớn mặt phố Linh đường MT 50m 3,5 hec ta xây 4 tòa căn hộ chung cư một tòa tháp đôi một tòa thương mại 2.400 m 5 tầng, 4 tòa căn hộ chung cư...
      Dự án Tây Quốc Oai, Xã Ngọc Mỹ, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 200 m2 tại Thị trấn Bãi Bông - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 200 m2 21 triệu/m2
      Bán miếng đất phân lô đối diện KCN SamSung Thái Nguyên Giao thông vô cùng thuận lợi: Gần Đường Trần Nguyên Hãn, Đường Lý Nam Đế, Đường Cao Tốc thành ...
      Phường Bãi Bông, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Bán gấp lô đất nền 195 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 195 m2 80,52 triệu/m2
      nền đất liền kề cực đẹp đường Trần Phú giá giảm mạnh.- Gần 200m2 sổ riêng xây dựng.- Ngang 8m, nở hậu, tiện xây nhà hàng, hotel.- Khu vực ngay trung tâm,...
      Đường Trần Phú, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 84 m2, mặt tiền 10m tại Xã Đồng Phú - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 905 tr

      905 triệu 84 m2 10,78 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 84 mét vuông thổ cư, MT 9m7, thôn Thượng Phúc, xã Đồng Phú, chỉ 905tr.- DT 84 mét vuông, MT = 9m7, nền đất vuông vức dễ xây...
      Thôn Thượng Phúc, Đường ĐT 419, Xã Đồng Phú, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      + Chính chủ đang kẹt tiền cần bán ngay nền đất trên đường tỉnh lộ 15, xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi+ cư dân đông đúc, gần trường cấp 1,2,3, gần Chợ,...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      Cần bán lô liên kế Thanh Hà vip:- Vị trí: B1.4 Lk12 - 6.- DT: 100m2.Đón đầu trục chính thương mại đường 25m ngay ngã 4 đường trục đi từ căn hộ, trường...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nền đất Khu đô thị Golden Bay, 144 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Cam Lâm, giá 4,39 tỷ

      4.4 tỷ 144 m2 30,5 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet.Bán nền Golden Bay D16 - 30 hướng Đông Nam gần quảng trường...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 61 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 61 m2 50,82 triệu/m2
      GIỎ HÀNG khu dân cư SAM SUNG SỐ 200 BƯNG ÔNG THOÀN P. PHÚ HỮU Q. 9 - bán ngay vài miếng đất thuộc cụm khu dân cư Sam sung + Vị trí: số 200 đường Bưng...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Huệ - 7 - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 26 tỷ

      26 tỷ 160 m2 162,5 triệu/m2
      Siêu phẩm view biển, ngay Quảng Trường 1/4 TP Tuy Hoà.Vị trí: Ngay góc Lê Duẩn - Nguyễn Huệ, P7, Tuy Hòa, Phú Yên.DT: 8x17 (Thực tế 8x20 160m2) full thổ...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường 7, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay đất nền 3000 m2, mặt tiền 69m tại Xã Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 3000 m2 4,17 triệu/m2
      bán ngay 3000m2. MT 69m liên huyện. Đường nhựa xe contaner, điện 3 pha.SHR đất CLN- Đất phù hợp phân lô, làm xưởng, KD cho thuê.- Vị trí đất kết nối tỉnh...
      Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Thị - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 92 m2 32,4 triệu/m2
      Bán đất Dương Đức Hiền, Gia Lâm, DT 92m2, MT 5m, đường thông oto tránh, KD như sapa, cắt tóc, siêu thị,..Vị trí: Nằm cạch trúc đường chính chạy từ đường 5...
      Xã Phú Thị, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 260 m2 tại Phố Hàng Bồ - Hàng Bồ - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 260 m2 53,85 triệu/m2
      Vị trí mặt phố, đẹp nhất phố, thửa đất vuông vức một sổ một chủ.+ Tương lai sẽ là hotel 4 sao đẹp long lanh...
      Phố Hàng Bồ, Phường Hàng Bồ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Khách gửi bán nhanh nền:- VQ1-6-xx- KT1-2-xx- MA1-2-xx- VQ1-7-xx- BT1-6-xx- Đã có sổ.- Giá từ 16tr/ mét vuông, bao sang tên.- hạ tầng giao thông...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!