Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 48 m2 tại Đường Thống Nhất - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 48 m2 93,75 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp 3 miếng đất liền kề đường Thống Nhất P15 Quận Gò Vấp, diện tích đất 4x12, hẻm oto, thích hợp xây ở hoặc phân lô đầu...
      Đường Thống Nhất, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 67 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 67 m2 82,09 triệu/m2
      Đất Đẹp Gần ngã tư Thủ Đức - Ôtô Thông.- Vị trí: Đường Lê Văn Chí, Linh Trung, Thủ Đức.- Khu vực cao ráo, cư dân hiện hữu, nhà xây cao tầng khang trang...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 1000 m2 tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1000 m2 1,7 triệu/m2
      Đường Tỉnh Lộ 7, Trung Lập Hạ, Củ Chi.DT 1000m.Đường nhựa ô tô vào đến đất, vườn sẵn hàng rào.Xung quanh đông đúc cư dân.Không khí mát mẻ, thích hợp đầu...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất MT Đông Hải 10 ngay gần bãi tắm Tân Trà, song song đường Trần Hữu Dực.MT Đông Hải 10.Đường 5,5m, DT 90 mét vuông.Vừa ven biển, vừa...
      Đường Đông Hải 10, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 256 m2, mặt tiền 20m tại Xã Đăk Blà - Kon Tum - Kon Tum, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 256 m2 4,69 triệu/m2
      Bán đất MT QL 24 mới, Xã Đăkblà.DT: 8x32m.Nằm trên cung đường đi Măng Đen tuyệt đẹp, gần kề KDL Vạn Hoa.KDC hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, pháp lí rõ ràng.
      Đường Quốc Lộ 24, Xã Đăk Blà, KonTum, Kon Tum

      Bán nhanh đất nền dự án 54 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 54 m2 74,08 triệu/m2
      Đất đẹp.Siêu phẩm Long Biên - gần hồ Phúc Đồng - ngõ nông - sát phố - ở sướng, văn phòng, KD.+ Nguyễn Văn Linh: 54.5 mét vuông - MT 7m - 4 tỉ (thiện...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền Chung cư Tam Bình, 92 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 92 m2 63,05 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Số 8, Tam Bình, TP Thủ Đức.- Giá: 5.8 tỉ.- Gần chợ siêu thị trường học BV Thủ Đức MT KD đa ngành nghề.- DT: 4*23m.- pháp lí: Sổ...
      Dự án Tam Bình, Đường Số 8, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,54 tỷ

      1.54 tỷ 140 m2 11 triệu/m2
      mảnh đất đẹp trong khu dân cư đại phước nằm giữa 2 tuyến đường lớn DT769 và đường sân bay long thành DT 140 mét vuông xây dựng tự do Giá...
      Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 289 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 545 tr

      545 triệu 289 m2 1,89 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất tại Khu Phố 5 P. Minh HưngSát khu đô thị Phúc hưng.MT đường trục chính quy hoạch lên nhựa.cư dân hiện hữu dông đúcDT :...
      Đường Số 5, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 108 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 108 m2 17,5 triệu/m2
      Dự án Golden Bay 602 quy mô 55,59ha, phía Đông giáp giáp biển, phía Tây giáp Đầm Thủy Triều, phía Bắc giáp đường N6, phía Nam với quy hoạch các TTTM.Golden...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 130 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 130 m2 13,47 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay đất Bình Chánh, xã Lê Minh Xuân đường Trần Văn GiàuDT 130m, trong đó có full nền thổ cư.Đường nhựa 18m vỉa hè, cống thoát nước,...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Siêu phẩm độc tôn trung tâm đô thị.- Đất MT Q. Tân Phú:- Một dự án cực kỳ tiềm năng toạ lạc tại vị trí giao lộ Nguyễn Văn Săng - Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q....
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 100 m2 17,9 triệu/m2
      Ra miếng đất 100 mét vuông khu dân cư An Sương Q. 12DT: 5x20 giá 1tỷ790pháp lí: SHR full thổ cư hổ trợ giấy phép XDTiện ích: bán kính 500m có...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Lưu Chí Hiếu - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh mảnh đất ngay BV Vũng Tàu MTĐ Lưu Chí Hiếu, P. 10, Bà Rịa Vũng TàuDT: 5x20mGiá chỉ: 900trĐường rộng thông thẳng ra đường 3/2, xe ô tô...
      Đường Lưu Chí Hiếu, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 12m tại Phường Ngã Bảy - Ngã Bảy - Hậu Giang, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay đất MT đường Nguyễn Huệ, Ngã Bảy, Hậu Giang.Đất nằm cách chợ ~ 500m nằm đối diện KDC hồng phát, xung quanh gần chợ, trường học, ủy ...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường Ngã Bảy, Ngã Bảy, Hậu Giang

      Bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 300 m2 48 triệu/m2
      mở bán miếng đất căn biệt thự đường Giáng Hương 4, khu căn biệt thự làng Châu Âu - Euro Vilage 2 - Hoà Xuân, Đà Nẵng.- Khu vực với nhiều căn biệt ...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 4, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 87 m2 tại Đường Cam Lộ - Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 87 m2 13,68 triệu/m2
      Đường Cam Lộ P. Hùng Vương nằm giữa tuyến đường 5 cũ và đường 5 mới cách trung tâm TP chỉ 10 ph đi xe. Giao thông rất thuận tiện- Xung quanh...
      Đường Cam Lộ, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán lô đất nền Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, 122 m2, mặt tiền 14m tại Nha Trang, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 122 m2 26,23 triệu/m2
      Lô góc siêu đẹp - giá mềm nhất khu đô thị Nam Vĩnh Hải, Nha Trang - giá 3,2 tỉ.mảnh đất đẹp góc hai MT, khu đô thị Nam Vĩnh Hải, Nha Trang.- Vị trí:...
      Dự án Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!