Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Bắc tại Ea Kar - Đắk Lắk, giá 620 tr

      620 triệu 500 m2 1,24 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nền đất mặt trục xã Cư Elang đất ngang 11 x50m có 100m2 thổ cư full phủ hồng đất cách uỷ ban, trường học câp 1 - 2 khu tái định cư 200m...
      Xã Cư Elang, Ea Kar, Đắk Lắk

      Cần bán ngay đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường 208 - An Dương - Hải Phòng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      Bán 8 lô F0 tổ 7 thị trấn An Dương giá chỉ có 1,3xx tỉ liên hệ ngay 0979 087 ***Nằm ngay cạnh căn hộ chung cư tổ 7 thị trấn An Dương, một trong nhứng...
      Đường 208, Thị trấn An Dương, An Dương, Hải Phòng

      Bán nền đất 178 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 178 m2 30,34 triệu/m2
      Kẹt tiền hạ giá từ 6 tỉ hạ còn 5.8 tỉ.Nay hạ tiếp 5.4 tỉ.Đất Đường 7m nhựa Tân Chánh Hiệp 07, Q. 12.DT: 8m x 23m. Cn 178 mét vuông. Thổ cư 98 mét...
      Đường Tân Chánh Hiệp 7, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 32 - Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 63 m2
      Cc cần bán cắt lỗ sâu 63m2 đất dịch vụ Tân Tây Đô.Mt 5.1m, dài 12m.Cần tiền bán ngay.call ngay 0916 731 ***
      Dự án Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 130 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 130 m2 20 triệu/m2
      Cắt lỗ siêu phẩm tái định cư Suối Lớn 2 MT đường giáp Meyhomes với giá siêu rẻ.BĐS hiếm có loại siêu phẩm như thế này: nền đất DT 130 mét vuông, có 2...
      Dự án Khu dân cư Suối Lớn, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán đất nền dự án 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2.86 tỷ

      2.86 tỷ 100 m2 28,6 triệu/m2
      Cần bán nền đất Đường 7,5m, Nguyễn Thành Long, Hoà Hiệp Nam, bên cạnh Lakeside.DT 100 mét vuông, ngang 5m.Đường 7,5m vỉa hè 4m.Lô sạch đẹp, trục...
      Đường số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 1007 m2, mặt tiền 12m tại Xã Tân Phong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 500 tr

      500 triệu 1007 m2 0,5 triệu/m2
      - Khách ở xa k có thời gian chăm sóc, bán 4 sào đất đã tách 2 sổ, mỗi sổ 12* 89m, đường liên xã Qui hoạch 20m, thuộc Ấp hòa Lợi, xã Hòa Hiệp, Tân Biên Tây...
      Đường ĐT 788, Xã Tân Phong, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 144 m2, mặt tiền 16m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 144 m2 15 triệu/m2
      * Lô góc 6m x 24m DT 144 mét vuông nằm trong KDC hiện hữu, gần Now khôngi cà phê.+ Vị trí: MT đường Nhựa 16m, thông về Trần Văn Giàu, Võ Văn Kiệt và...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 125 m2 68 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô Hàng Dừa B1.4 đường 29/3.DT 125m2.Giá 8,5 tỉ thỏa thuận khách thiện chí.Con đường thuận tiện KD, mở văn phòng, căn hộ chung cư cho...
      Đường 29/3, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 1520 m2, mặt tiền 25m tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá 16,72 tỷ

      16.72 tỷ 1520 m2 11 triệu/m2
      Cần bán lô góc 1520m có 200m đất ở.đc tại Thôn Dục - Yên Bình - Thạch Thất - To thành phố Hà Nội.Là lô góc một mặt bám đường tỉnh lộ 446 gần 25m, mặt kia...
      Thôn Dục, Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 95 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ ra hàng lô mặt đường Âu Cơ - thị trấn Hồ - Thuận Thành.- DT: 95 mét vuông mặt 5m.- Đường Âu Cơ rộng 22m.- Trục chính KD, buôn bán sầm uất.-...
      Đường Âu Cơ, Thị trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 150 m2 9 triệu/m2
      Cắt lỗ mảnh đất Mỹ Phước 3. Đường nhựa 16m cư dân đông đúc. Gần chợ trường, công ty. DT 5x30 full thổ cưĐất không tranh chấp không dính quy hoạch không mồ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay miếng đất khu đô thị Hà Quang 1.- DT: 60 mét vuông ngang 5m.- Hướng ĐB.- Đường trước nhà rộng 12m.- Gần ngay đường Số 4 (Thích...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 552 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phúc Thọ - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 552 m2 3,99 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất nền view Hồ Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng sẵn 70 phần trăm thổ cư thích hợp mô hình KD du lịch sinh thái.Đất nền Nam Đà Lạt, 500 - 1000...
      Đường ĐT 724, Xã Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 144 m2 22,16 triệu/m2
      Chủ đang kẹt tiền cần thanh lý nhanh nền đất tâm huyết mua để dành sau này cho con.Đất sạch đẹp, không vướng cống tủ.DT 144 mét vuông ngang 6m Đường...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 910 tr

      910 triệu 130 m2 7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh đất thuộc Lộc An, Lâm Đồng.DT 5x26m có thổ cư.Đầy đủ tiện ích. Đường oto. Giáp công viên mới. Gần chợ...Giá 1 tỉ 250 giảm giá sập...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 8 m2, mặt tiền 179m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,42 tỷ

      6.42 tỷ 8 m2 802,5 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất vị trí siêu đắc địa tại Thiện Nghiệp - Tp Phan Thiết giá rẻ.- DT: 8025 mét vuông CLN.- nền đất vuông vắn đẹp, đất không vướng...
      Đường 715, Xã Thiện Nghiệp, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 150 m2 11,07 triệu/m2
      - Vị trí toạ lạc ngay MT đường Giồng Cát đường trải nhựa thông thoáng kết nối giữa Nguyễn Thị Lắng và Tỉnh Lộ 2 thuận tiện di chuyển về các Q. và trung tâm...
      Đường Cây Da, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!