Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 160 m2 tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 160 m2 76,25 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh 160m2 đất đường Cổ Nhuế, MT 10m, lô góc, KD sầm uất mọi loại hình giá 12,2 tỉ.Thửa đất vàng duy nhất còn lại, lô góc thoáng sáng,...
      Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nền đất 170 m2, hướng Tây - Bắc tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 170 m2 67,65 triệu/m2
      Bán lô đất khu Khang Điền Intreco.DT: 8x21m 170m2 trongn sổ!Tây Bắc.Mặt trước đất là công viên lớn.Mặt sau là công nhỏ!giá 11.5 tỉ. call ngay Bá: 0908...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 63 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 63 m2 60 triệu/m2
      Cần bán 63m2 Khu DV thôn Cựu Quán Đức Thượng Hoài Đức, TP Hà Nội.* MT rộng, gần ngã ba siêu đẹp.* Cách QL 32 100m.* Thuận tiện di chuyển nhiều tiện ích...
      Đường 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 102 m2, mặt tiền 6m , giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 102 m2 27,46 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư độc đáo tại khu đô thị FPT City.Giá chỉ 28 tỉ/lô - vị trí đắc địa.Vị trí đắc địa nằm ngay trục đối diện công viên trước trường quốc tế FPT,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án Khu biệt thự Đồi Thủy Sản, 85 m2 tại Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Em cần sang nhượng lô liên kế nằm trong dự án: Hạ Long Folower Bãi Cháy.- DT: 85 m2 MT 5 m, sâu 17 m.- Vị trí: Nằm cạnh hồ ao cá và công an tỉnh Quảng...
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Đường Bãi Cháy, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 156 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 795 tr

      795 triệu 156 m2 5,1 triệu/m2
      Bán đất tại ấp Cây Da, xã Hiệp Thạnh, DT 155.5m2 (DT 5x31m), ONT full hồng, đường rộng 3.5m hiển thị trên sổ, công chứng sang tên trong ngày. Nhắn Zalo để...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 75 m2 28 triệu/m2
      Vị trí: mảnh đất thuộc trục đường 10m nội bộ hướng ra đường Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, view sông SG.- DT: 75 mét vuông (5x15m).- Giá TT:...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 85 m2 18 triệu/m2
      Mua 2.1 tỉ bán 1.5 tỉ. bán gấp nền đất vị trí tiềm năng đầu tư cực tốt.- Vị trí lô liên kế nằm ngay sau Phố Chợ trung tâm thị trấn Lương Sơn, ngay QL 6...
      Dự án Riverview Lương Sơn, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,14 tỷ

      1.14 tỷ 140 m2 8,15 triệu/m2
      Cần bán gấp lô: 140m²(7x20m), nền thổ cư 100 phần trăm. sổ hồng, sang tên ngay.Đường nhựa rộng 13m, thông QL 13 & Đại lộ Mỹ Phước.Giá: 1 tỉ...
      Đường D1, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hoà Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 850 triệu

      850 triệu 115 m2 7,4 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng nền đất khu tái định cư Thọ Vức, xã Hoà Kiến, Tp Tuy Hoà.- cư dân hình thành đông đúc sầm uất.- Cách trung tâm thành phố chỉ...
      Xã Hoà Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán đất nền dự án 87 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 87 m2 21,27 triệu/m2
      nền thổ cư pháp lí rõ ràng, vuông vắn, kiệt oto vi vu, thông tứ hướng, KDC đông đúc, thích hợp cho gia đình xây dựng nhà định cư lâu dài,gần trường Đại...
      Đường Đà Sơn, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 300 m2 24,34 triệu/m2
      -Nhận ký gửi mua bán ngay đất dự án P. Phú Hữu và Phước Long B Q. 9 như: đại họcQG 245, đại học Bách Khoa, Phú Nhuận,khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn...
      Dự án Đại Học Quốc Gia 245 Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Giá ưu đãi giảm 400tr cho 10 lô vị trí đẹp liên kế khu dân cư An Sương Q12, sổ sẵn công chứng, DT 80 mét vuông.lô đất không thể bỏ lỡ vị trí đất...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu dân cư Idico Tân An, 72 m2 tại Thành phố Tân An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      Ngộp bán ngay lô cặp đất khu dân cư IDICO P. 6 Tân An, giá rẻ, sổ hồng riêngĐối diện công viên sát với Aeon sắp xây vào tháng 6 năm nay.DT: 4x18 =...
      Dự án Idico Tân An, Tân An, Long An

      Bán lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phước Vĩnh - Huế - Thừa Thiên Huế, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      MT KD quá đông đúc, ồn ào, tấp nập - đường Đào Tấn, TP Huế.Vị trí: MT đường 26m Đào Tấn, P. Phước Vĩnh vị trí KD đắc địa.- Bán kính nửa dặm: Chợ trường An,...
      Đường Đào Tấn, Phường Phước Vĩnh, Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thạnh Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      Đất tại huyện Bến Lức - tỉnh Long An.Kẹt tiền bán nhanh lo cho con chữa bệnh.DT 100m2, full thổ cư đã có sổ, sang tên trong ngày.Hiện tại có ngôi nhà cấp...
      Đường Kênh Ấp 6, Xã Thạnh Lợi, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 366 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 8,42 tỷ

      8.42 tỷ 366 m2 23 triệu/m2
      Khai xuân đầu năm chủ hạ giá cực sốc 23 tr/ mét vuông miếng đất MT Tỉnh Lộ 2 Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hoà.Chính chủ cần bán miếng đất MT...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1500 m2 tại Xã Hàm Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 523 tr

      523 triệu 1500 m2 0,35 triệu/m2
      Do nợ NH nên em cần ra mảnh đất nằm trong quy hoạch phủ hồng Bán đủ tiền trả lãi Chỉ với 523tr mà 1500 mét vuông Phủ Hồng Cách QL 1A 2 kilomet...
      Đường 715, Xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!