Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 600 m2, mặt tiền 20m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 600 m2 65 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT KD trục Hiệp Bình, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.- DT: 20x30m vuông vắn.- Tiện xây tòa nhà văn phòng, căn hộ chung cư,..- Giá: 65...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      90m2 ngang 4.5m đường A3 KĐT Phước Hải. Xung quanh đã xây nhà gần hết.Giá 5.2 tỉ.Call 0931 601 ***
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Nguyễn Vương Hoàng Luân Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 132 m2, mặt tiền 25m tại Đường ĐT 743 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 132 m2 55,31 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường ĐT 743B ngay ngã 3 Cây Điệp P. Tân Đông Hiệp TP Dĩ AnDT: 132,1 mét vuông thổ cư 104 mét vuông ( 5,98X22m )nhà c4 đang...
      Đường ĐT 743B, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 553 m2, mặt tiền 12m tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 553 m2 3,91 triệu/m2
      Khu bàn cờ, cư dân đông đúc, di chuyển đến khu hành chính UB Diên Đồng chỉ 800m.Vị trí ngay gần dự án KĐT du lịch sinh thái nông nghiệp công nghệ cao của...
      Đường ĐT 2, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 117 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 117 m2 27,36 triệu/m2
      Dự án Safabay Cẩm Phả chào bán duy nhất 50 nền đất nền gần biển Vịnh Bái Tử Long vốn chỉ từ 1,3 tỉ (30 phần trăm), hỗ trợ vay 70 phần trăm...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 500 m2 tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 500 m2 2,6 triệu/m2
      Cần tiền xoay sở làm ăn nên tôi bán nhanh miếng đất vườn đẹp thuộc khu dân cư Tân Phú Trung, Củ Chi.DT 500 mét vuông Giấy tờ pháp lí rõ ràng sổ ...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Cần bán nhanh 5 mảnh đất tại đường Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè (ngay trung tâm xã Nhơn Đức).MT đường nhựa 16m, khu dân cư hiện hữu, cao ráo, sạch sẽ...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bến Lức - Long An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      10 suất hỗ trợ giá siêu mềm nhất dự án King Hill Residence. Giá 2.2 tỉDT: 100m2CK lên đến 14 phần trăm giá siêu mềm nhất thị trườngSHR công chứng...
      Dự án King Hill Residences, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường 10m5 Lê Quý Đôn - Điện Bàn - Quảng Nam.- Vị trí: Ngay trung tâm Điện Bàn, gần sân vận động... KDC đông đúc sầm uất, phù hợp KD mua...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Vĩnh Điện, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 31 tỷ

      31 tỷ 200 m2 155 triệu/m2
      Hải Châu có trục chính Nguyễn Văn Linh.Hoà Xuân có trục chính Nguyễn Phước Lan.Tuy giá trị thương mại khác nhau - nhưng đều là vị trí đắc địa và độc nhất...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 175 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 680 triệu

      680 triệu 175 m2 3,89 triệu/m2
      Vị trí: Phước Đông, Phước Thạnh, Gò Dầu Tây Ninh.DT: 5x35m tc Full.Đất Sổ sẵn kí cc trong ngày.Đất Cách khu công nghiệp Phước Đông chỉ 10phut.Quý AC quan...
      Đường Nông Trường, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền dự án 137 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đôn Thuận - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 360 tr

      360 triệu 137 m2 2,63 triệu/m2
      Vị Trí: Đất nằm tại Trảng Cỏ, P. Đôn Thuận, Tx Trảng Bàng.MT đường đá mi xanh 4m, xe ô tô ra vào vi vu.Cách khu công nghiệp Phước Đông 2 kilomet (7p...
      Xã Đôn Thuận, Trảng Bàng, Tây Ninh
      T
      Huy Hoàng Đất Nền Tn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 8m tại Xã Tốt Động - Chương Mỹ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      bất động sản CHƯƠNG MỸ GIÁ RẺ100M FULL HƠN 700TRTọa lạc : xã Tốt Động Huyện Chương Mỹ, HN_ Vị trí đất đẹp cư dân đông đúc phát truyển kinh tế mạnh_ Tiên...
      Xã Tốt Động, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 65 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 65 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH bán ngay miếng đất trong khu dân cư Hiệp Bình Chánh Thủ Đức -DT 65 mét vuông - Giá ngộp bán lỗ chỉ 1,95tỉ - Đất cách GiGaMall...
      Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 324 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Mỹ - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 324 m2 3,71 triệu/m2
      Đường bê tông ô tô tới đất, gần KCN, sân golf
      Đường Bàu Công, Xã Tân Mỹ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      Mặt phố KD - oto tránh - vỉa hè - trung tâm Q. Hà Đông.- nhà cấp 4 đang cho thuê 5tr /1tháng không có gì mô tả.- Siêu phẩm rất đẹp vuông vức, TT Q. Hà...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 75 m2 tại 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 75 m2 31 triệu/m2
      * Ngay đường số 57 Phạm Văn Chiêu, P. 14, Gò Vấp. Gần chợ Thạch Đà và trường học.* DT đẹp, ngang 5m. Không vướng quy hoạch.* giá cả thỏa thuận.* Tiện ích...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 90 m2 tại Đường Hoàng Hữu Nam - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Chủ cần bán miếng đất Hoàng Hữu Nam, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9.- giá cả thỏa thuận (còn TL).- DT: 90m²(5x18).- Gần Gametro Q. 9.- Có sẵn điện, nước, có...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!