Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      Bán nền nhà mặt tiền trục chính D3, khu dân cư Nam Long, P. Phước Long B, TP Thủ Đức:- DT: 4,5x20m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường trước nhà: 16m.-...
      Dự án KDC Nam Long, Đường D3, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 206 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 206 m2 38,84 triệu/m2
      Bán đất 2mt đường La Hối và Thanh Lương 15, Hòa Xuân.+ miếng đất đối diện dự án công viên, giá siêu đầu tư.+ tòa căn hộ; B1.53 KĐT Hòa Xuân.+ Sở hữu DT...
      Đường Thanh Lương 15, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 1,84 tỷ

      1.84 tỷ 40 m2 46 triệu/m2
      Rẻ - đẹp - thông số đỉnh - vừa tầm tài chính.Cần bay gấp đất Đại Cát, Liên Mạc, cách dự án cầu Thượng Cát 500m, oto đỗ cửa, 50m oto tránh. Khu vực đang cực...
      đường Liên Mạc, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 72 m2, mặt tiền 18m tại 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 72 m2 40,28 triệu/m2
      bán nhanh nền đất MT Nguyễn Gia Trí, P. 25, Bình Thạnh.- Chỉ cách vài ph di chuyển tới trường HuTech, ĐH Giao Thông Vận Tải,...- pháp lí: sổ hồng. Sang...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 180 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 180 m2 100 triệu/m2
      Bán đất có nhà 3 tầng cũ phố đi bộ Trịnh Công Sơn, Tây Hồ.- DT 180 mét vuông, cách 80m ra phố đi bộ - Vị trí đẹp, khu vực nhiều Tây thuê ở phố đi bộ...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hưng Lợi - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Chính chủ.Chấp nhận bán lỗ giá vốn - xả hàng - giá 3,5 tỉ (38,8 trđ/m2 kiếm đâu ra nền DT đẹp vậy, tuy không là nhất nhưng là hiếm).CF 50 TRĐ, ACE cập nhật...
      Đường 3/2, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu đất nền dự án 200 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Hòa Hội - Châu Thành - Tây Ninh, giá 720 tr

      720 triệu 200 m2 3,6 triệu/m2
      - Vị trí: Hòa Hội, Châu Thành, Tây Ninh.- DT: 5x40 = 200 mét vuông.- Giá 750tr/nền.- Lộ giới 30m.Vì sao có nên sở hữu nền đất này: Gần chợ Bến Sỏi...
      Xã Hòa Hội, Huyện Châu Thành, Tây Ninh
      Q
      Ngọc Nguyễn Văn Quốc Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Thanh Lương 32, khu Hòa Xuân mở rộng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- tòa căn hộ: B1.119 lô 39 - Hướng: hướng Đông Nam - 100 mét vuông - lô...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Thanh Lương 32, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án Khu dân cư Nam Hùng Vương, 90 m2 tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      khu dân cư Nam Hùng Vương sở hữu vị trí chiến lược, toạ lạc ngay 2 con đường chính huyết mạch: Đại lộ Võ Văn Kiệt và Kinh Dương Vương, dễ dàng và nhanh...
      Dự án Nam Hùng Vương, Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 300 m2 17,5 triệu/m2
      DT ngang 15m dài 20m tổng 300m2 Xung quanh toàn ngôi nhà phố, đất nền chỉnh chu, cư dân đôngGần hồ ven biểnCần tiền nên mới bán lỗ chứ thị trường hiếm...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Đất khu dân cư An Nông cao cấp. DT 5x17, 5x20 giá: 1,9 tỉ/nền.+ Vị trí: Đường Tỉnh Lộ 10, Trần Văn Giàu, khu dân cư cao cấp, văn minh, an ninh.+ khu ...
      Dự án An Nông 6, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 81 m2, hướng Nam tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 81 m2 46,3 triệu/m2
      Cần bán lô đẹp mặt chính nhìn công viên đường C3 KĐT VCN Phước Long. Đường thông thẳng ra đường vành đai sông Quán Trường.Tiện ích nội khu: trường cấp 1...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 904 m2, mặt tiền 20m tại Phường Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 904 m2 9,96 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay miếng đất:Hẻm 115 Lam Sơn - Lộc Sơn - TP Bảo Lộc.20*45m có 150m thổ cư, sẵn sổ riêng.Cách QL 20 chỉ 5P đi xe, KDC, gần nhiều tiện...
      Hẻm 115, Đường Lam Sơn, Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán đất nền 51 m2, mặt tiền 3m tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 51 m2 72,55 triệu/m2
      Sài Đồng - gần oto - ngõ thông.Bán đất Sài Đồng DT 51m2 - MT 3.6m - giá 3.7 tỉ.Mô tả:+ Đất nhà mình là lô giữa rất đẹp, ngõ thông KD tốt. 42 Phố Sài Đồng là...
      42, Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 183 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 183 m2 9,02 triệu/m2
      Chính Chủ Cần ra Gấp mảnh đất căn biệt thự gần khoảng200m2Sát Lối vào của khu công nghiệp con đường 75mCạnh khu công nghiệp 25.000 Công nhân đang làm...
      Dự án The Fusion, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 90 m2 13,89 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất thổ cư 90m2 MT đường Đỗ Văn Dậy ngay thị trấn Hóc Môn.Đất cách chợ Hóc Môn 1.5 kilomet, cách BV Hóc Môn 2 kilomet, xung...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 62 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 62 m2 20,97 triệu/m2
      Hàng hiếm Tân Dương Thủy Nguyên - hải Phòng.Vị trí giao thương giao thông Thuận Tiện (kết nối vs các tiện ích xung quanh, trường, chợ, UB và khu Cn nghiệp...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Phường 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,06 tỷ

      5.07 tỷ 105 m2 48,22 triệu/m2
      Bán đất sổ hồng, 105m2 (5m x 21m) MT khu dân cư P. 7 Q. 8.- DT đất: 105m2 (5m x 21m) vuông vắn.- Hướng: hướng Tây Nam.- pháp lí: sổ hồng, công chứng...
      Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!