Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 180 m2 21,95 triệu/m2
      Chuyên Nhận ký gửi - Tìm nhà đất theo yêu cầu KH.+ Phân khu V5: 90 mét vuông giá 2.4 tỉ - gần kênh sinh thái.+ Phân khu V1: 144 mét vuông (6x24)...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 210 m2, mặt tiền 16m, hướng Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 210 m2 8,58 triệu/m2
      Do cần tiền mình cần bán mảnh đất căn biệt thự 210m2 (10x21m) thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng cầm tay giá 1.8 tỉ. Có camera bảo vệ 24/7. Trên đồi...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 48 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 48 m2 77,09 triệu/m2
      Tài chính hơn 3 tỉ có ngay 48m đất DV xã An Thượng Ngay Học Viện Chính Sách DT 48mMT hơn 3.65mHướng chính TâyĐường trước nhà 13m+ vỉa hèGẦN NGAY VINSCHOOL...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 150 m2 27,34 triệu/m2
      Bán đất chính chủ 100 phần trăm - thông tin thật. contact: Kim Nhàn 0393 525 *** gia đình kẹt tiền cần bán ngay miếng đất tại KĐT MP3 - Thới Hoà -...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 137 m2, hướng Đông-Nam tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2.01 tỷ

      2.01 tỷ 137 m2 14,66 triệu/m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT NỀN nhà mặt tiền- căn biệt thự CUỐI CÙNG TẠI KHU VỰC BẮC HỘI AN GIÁ CHỈ TỪ 14TR/ mét vuông Vị trí toạ lạc : Nằm ngay vị trí...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      * HXMR đường Vũ Xuân Thiều - Gần cầu Hoà xuân - Gần Lê Quảng Chí - Đông Bắc - B1.61 - Vị trí đẹp xây nhà - Giá: 3,6 tỉ (TL bớt nhẹ cho khách thiện chí).+...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Bán nền đất 80 mét vuông (5 x 16) khu dân cư Tân Đô, đường 20m, giáp Bình Chánh, giá chốt 1tỷ4, khu dân cư hiện hữu.Đất dự án nằm trong khu dân ...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 263 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Nam tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 263 m2 13,69 triệu/m2
      Nền góc căn biệt thự ngay trung tâm hành chính.-Giá gốc: 5 tỉ 3.Giảm còn: 3 tỉ 6.DT: 11 x 23,9 = 263 mét vuông.Lộ giới: 20,5m.Hướng: hướng Đông ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu đất nền 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 78 m2 69,24 triệu/m2
      - Bán đất MT KD đường số 11 Trường Thọ - TP Thủ Đức.- Vị trí: Nằm ngay MT đường số 11 Trường Thọ, đường rộng rãi xe chạy 2 chiều, có vỉa hè 2m.- KDC sầm...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Giá siêu hời cho các NĐT vào thời điểm này.Chỉ từ 800 tr một suất tại KĐT Yên Mỹ, Hưng Yên, cơ sở giao thông hoàn thiện 90 phần trăm.Xây nhà, làm...
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán ngay đất nền 4 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 4 m2 950 triệu/m2
      Khu vực đất vàng.nền đất "Lưng tựa sơn, chân đạp thuỷ".DT 4500m2 bám Sông Đà, nằm trước mặt dự án căn biệt thự nghỉ dưỡng, sân gold.DT 4500m2 có 715m2...
      Đường Tỉnh Lộ 317C, Xã Tinh Nhuệ, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 18 triệu/m2
      chủ đầu tư HUD ra hàng những lô đẹp nhất dự án HUD Lương Sơn Hòa Bình - Lương Sơn Central Point.Tổng quan dự án HUD Lương Sơn - Lương Sơn Central...
      Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu lô đất nền 552 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phúc Thọ - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 552 m2 3,99 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất nền view Hồ Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng sẵn 70 phần trăm thổ cư thích hợp mô hình KD du lịch sinh thái.Đất nền Nam Đà Lạt, 500 - 1000...
      Đường ĐT 724, Xã Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 118 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      Hàng hot mặt đường Nguyễn Hữu Cầu, Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng, 117.5m2.DT: 117,5m2; MT: 5,9m.Hướng: hướng Tây Nam.Đi xe 2p ra quảng trường 2 con trâu,...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền dự án 107 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 107 m2 12,15 triệu/m2
      Ông anh cần bán miếng đất 107 mét vuông ngang 11m đã có 33m thổ cư.Vị trí: Gần khu dân cư Bình An, trạm y tế P. Bình Thắng.Giá công nhân chỉ 1tỷ3...
      Đường Vành Đai 3, Phường Bình Thắng, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nền đất 103 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 103 m2 116,51 triệu/m2
      TT CẦU GIẤY - SÁT PHỐ - NGÕ THÔNG oto TRÁNH - KD NHỎ - MT KHỦNG - vuông vức - XÂY CCMN ,VP TUYỆT VỜIMô tả:+ Vị trí cực đẹp gần ngã 4 Quan Hoa, Nguyễn...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 80 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Đặc biệt, giảm ngay 100tr/nền hoặc tặng gói vật liệu xây dựng cho 3 KH nhanh tay nhất.* Bán đất như hình, có 5 lô liên kế cần bán nhanh, đường Trần Não,...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 139 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 139 m2 69,07 triệu/m2
      miếng đất nằm ngay ngã ba Kha Vạn Cân giao đường Số 2.---------------------Vị trí thuộc top Thủ Đức.Hẻm ô tô vào tận nơi thoải mái.Vị trí: Hẻm 463 Kha...
      Hẻm 463, Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Thiên Long - Nhà Đất Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!