Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Chính chủ bán 10 lô góc đường Số 10 & 7, giao đường Hiệp Bình, P. Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức.DT đa dạng: 82 - 100m2.Cơ hội KD: khu dân cư KD sầm uất,...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 72 m2 17,37 triệu/m2
      Thông tin miếng đất:KDT An Phú Quý _ Điện Ngọc.DT 72 mét vuông.Đường 5m5 lề 3m.Gần chợ, trường cấp 1,2,3.Giá 1ty250. Thiện chí TL.- Còn vài lô...
      Dự án KĐT An Phú Quý, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh lô đất nền 1340 m2, mặt tiền 30m tại Xã Xuân Thọ - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 1340 m2 2,02 triệu/m2
      Ông anh gởi bán 1sào3 đất đỏ thọ phước xuân thọ ,xuân lộc,đồng nai,mt đường bê tông 4m, cách đường nhưa 40m, đường thông khu bàn cờ,gần UB gần trương cấp...
      Xã Xuân Thọ, Huyện Xuân Lộc, Đồng Nai
      H
      Huỳnh Thanh Phạm Hiệp Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 86 m2 26,75 triệu/m2
      Mặt đường trục chính Văn Phong đường nhựa 10m.DT: 86m2. Ngang 4,5m.Con hàng cắt lỗ cực sâu, vị trí quá đẹp miễn chê, tiện ích ngập mặt.Giá giờ chỉ còn...
      Đường Văn Phong, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền 50 m2 tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 50 m2 101 triệu/m2
      - Bán đất tặng nhà cấp 4 Đình Thôn 50m2 MT 4m bằng hậu giá 5,05 tỉ có thỏa thuận.- Siêu phẩm nền đất sót tại phố Đình Thôn, giá đầu tư, oto đỗ cửa, đối...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 64 m2, hướng Tây - Nam tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 64 m2 44,54 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 9 P. Bình An, Dĩ AnDT: 63,5m2 Thổ cư 100 phần trăm ( 4X16m )SHR riêngĐường rộng 13m có vỉa hè 3mGần Làng ĐHQG...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 9, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Phú Mỹ An, 106 m2, mặt tiền 5m , giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 106 m2 27,36 triệu/m2
      Những mảnh đất giá mềm đang bán.Vũ Văn Cẩn đường 7m5 106m hướng Tây block căn hộ B2.9 2,9 tỉ block căn hộ B2.10 2,950 tỉ.Vũ Văn Cẩn 112m hướng Đông 3...
      Dự án Phú Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 135 m2, mặt tiền 5m tại Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 850 triệu

      850 triệu 135 m2 6,3 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ 500tr miếng đất cổng chính KCN Sonadezi 2287ha đang có 20.000 công nhân.- Thời điểm thị trường tốt giao dịch 1 tỉ 4.- miếng đất thích hợp...
      Đường Số 1, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nền đất 162 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,02 tỷ

      11.02 tỷ 162 m2 68 triệu/m2
      Đất nền ngôi nhà phố khu dân cư Nam Phan.DT: 9x18m.Hướng Bắc.2 Lô liên kế nhau.Có thể bán lẻ từng lô.Giá: 68tr/m2.
      Dự án Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất nền khu TDC Hòa Liên 5 - Hòa Vang - Đà Nẵng.DT 100m2.Đường 5m5.Đông Nam.Giá 1tỷ5xx.cư dân hiện hữu, cách đường NTT kéo dài tầm...
      Đường Hòa Liên 5, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 126 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,02 tỷ

      3.03 tỷ 126 m2 24 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất nền vị trí cực đẹp tại dự án Golden Bay Cam Lâm Khánh Hoà gần bãi biển.- Vị trí tại khu D17, Tây Bắc.- Gần công viên, hồ danh vọng và...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 144 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 144 m2 19,8 triệu/m2
      Tiêu chí rẻ - đẹp - đẳng cấp đã hạ cánh tại FPT City Đà Nẵng rồi đây ạ!GĐ 2018 - 2020 để mua đc mảnh đất tại FPT phải cầm chắc tay trên 3.4 tỉ thì mới có...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 240 m2, mặt tiền 12m tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 7,44 tỷ

      7.44 tỷ 240 m2 31 triệu/m2
      Ưu đãi lớn cho KH mua Đất căn biệt thự Không phải xây - Dự án Royal Riverside CityVị trí: Gần cửa khẩu Móng Cái, cạnh và view trực diện sông Ka Long. Bên...
      Phường Hải Yên, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán gấp lô đất nền 430 m2, mặt tiền 15m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 430 m2 44,19 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất 2 MT tuyệt đẹp khu dân cư Tăng Long Garden, sát khu đô thị Đông Tăng Long, Q. 9.Lô Góc trục chính Tăng Long Garden, P Trường...
      Dự án Tăng Long Garden, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 200 m2 27 triệu/m2
      Lô 200m2(10x20) Đông Nam đối diện công viên - khu đô thị Mỹ Gia Gói 2 Nha Trang.Chỉ 27 tr/m2.Lô sạch đẹp - không lỗi phong thuỷ - không hố ga tủ...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 100 m2 55,5 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất đẹp Hà Quang 2 Đối diện TTTM giá cực tốt chỉ 5,55 tỉ- DT: 100 mét vuông (5x20) - mảnh đất sạch đẹp, cách đường Tố Hữu chỉ 50...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Sàn giao dịch CĐT D. I. C.- DIC Victory City, Hậu Giang.Vị trí vip: Đường Võ Nguyên Giáp, P. 4, TP. Vị Thanh, Hậu Giang (đối diện tỉnh ủy HG).Tuyệt phẩm bất...
      Dự án DIC Victory City, Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp đất nền dự án 53 m2, mặt tiền 400m tại Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 735 tỷ

      735 tỷ 53 m2 13867,93 triệu/m2
      đc TP quy hoạch 1/500 để làm dự án phát triển gof.CĐT đã xin đc GPXD tòa nhà 9 tầng để phát triển gof tại Việt nam.+ Dt 52640/ 100.000  mét vuông. Có...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!