Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 768 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 768 m2 6,52 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TÓC TIÊN MT ĐƯỜNG SỐ 10 SẮP MỞ RỘNG - GIÁ RẺ- DT: 15x52, 100m2 thổ cư. MT Đường số 10 rộng 8 mét ( sắp mở rộng 22 mét ). Đường Ô Bàn Cờ trung tâm...
      Đường số 10, Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 210 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Ninh Sơn - Ninh Thuận, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 210 m2 8,58 triệu/m2
      Cần bán đất chính chủ, vị trí thuận lợi ( gần trường học, công an huyện, chợ, đường bê tông xe oto vào đc, ... ) đc : Số 12, Đường Hà Huy Tập, Khu Phố 3,...
      Thị trấn Tân Sơn, Ninh Sơn, Ninh Thuận

      Cần bán gấp đất nền dự án 7150 m2, mặt tiền 66m tại Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 42 tỷ

      42 tỷ 7150 m2 5,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất MT QL 1A 7150 mét vuông (có 66m MT) tại xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai.- DT: 7150 mét vuông (Có 900 mét ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu compound của Tập Đoàn Hưng Thịnh làm CĐT và phát triển dự án.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP....
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 73 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 73 m2 69,18 triệu/m2
      Đất Nguyễn Đình Chiểu - Giá: 5 tỉ 050.Giá: 5,050,000,000 Đ.đc: Nguyễn Đình Chiểu - Đà Lạt - P9.DT: 73 mét vuông khoảng 69,200,000 Đ/ mét vuông -...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 90 m2 22,78 triệu/m2
      Bán miếng đất đường khái Đông 4 khu TDC Đông Trà Làng ĐH P. Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp Đà Nẵng.Hướng Nam: 90m2 đường 5m5 lề 3m, đất ngang 5x18m đối lưng...
      Đường Khái Đông 4, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 96 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.71 tỷ 96 m2 49 triệu/m2
      Thông tin dự án Hai Thành.48 nền tại Q. 8.KDC hiện hữu, khai thác ngay.DT đa dạng: 4x24m, 5x20m, 5x24m.Giá từ 49 tr/ mét vuông - TT chỉ 20 phần ...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 162 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,02 tỷ

      11.02 tỷ 162 m2 68 triệu/m2
      Đất nền ngôi nhà phố khu dân cư Nam Phan.DT: 9x18m.Hướng Bắc.2 Lô liên kế nhau.Có thể bán lẻ từng lô.Giá: 68tr/m2.
      Dự án Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 126 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 126 m2 20,24 triệu/m2
      - Đất sổ riêng mua bán công chứng liền.- Đất ngay khu công nghiệp tiện khai thác KD hoặc cho thuê.- GĐ 2 khu công nghiệp Long Đức đang mở rộng 500ha,...
      Đường D1, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 64 m2 55,47 triệu/m2
      Siêu rẻ - nền đất 64m2 khu đô thị Hà Quang II có bìa đỏ chỉ 3,55 tỉ.---------------------Bán nền đất nền tái định cư khu đô thị Hà Quang II, gần...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ nền Biên Hòa New City sát sông bán lỗ 1,550 tỉ cho khách mua đầu khu Khang Thịnh:- Mã nền: KT3 - 03 - 34 DT 5x20. giá 1,550 tỉ, có thỏa ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 550 tr

      550 triệu 100 m2 5,5 triệu/m2
      Đất ngay dưới chân núi Bà Đen.MT đường nhựa.Gần chợ gần trường học, UB 200m đổ lại.Full thổ cư, sổ hồng.
      Đường ĐT 785, Xã Thạnh Tân, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 42 m2, mặt tiền 350m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 42 m2 42,86 triệu/m2
      Bán đất Hậu Ái Vân Canh Hoài Đức, dt 42m2 giá 1tỉ8 ngõ nông cách bãi đỗ oto 100 m ra QL 422B 150m.- Vị trí gần ubnh xã Vân Canh đường vành đai 3.5.- DT 42m2...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 35 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 35 m2 31,43 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất ngõ 2 Chợ Hàng Cũ. Ngay bốt tròn Đình Đông DT 35m ngang 7m /lô Đông Nam giá 1 tỉ 1 /lô Mua cả 2 lô gia lộc thêm L/H anh Quang 0867 146 ***
      Đường Chợ Hàng cũ, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 95 m2 , giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 95 m2 36,32 triệu/m2
      Đất đẹp - giá mềm.bán ngay mảnh đất MT đường Nước Mặn 5 sạch đẹp - Khu Nam Việt Á, Đà Nẵng giá đầu tư.DT: 95m2 (5x19m).Hướng: hướng Tây Nam.Đường 7m5...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nước Mặn 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đầm Vạc - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 200 m2 36 triệu/m2
      - Bán đất căn biệt thự và liên kế tại dự án đẹp nhất Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc.Bắc Đầm Vạc - River Bay Vĩnh Yên.Dự án sang.Vị trí xịn.Mặt bằng mịn.Dân ở...
      Dự án Khu đô thị Bắc Đầm Vạc, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Phú Mỹ An, 131 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 131 m2 26,72 triệu/m2
      bán ngay lô đường Trần Quốc Vượng giá đầu tư, trục thông thẳng với FPT.Đường 7m5 lề 5m hướng Tây, MT ngang 5m*26.2m.Thuận tiện ở hoặc xây căn hộ chung ...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Vân Đài Nữ Sĩ, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 125 m2 15,6 triệu/m2
      Bán mảnh đất thuộc dự án Golden Hills đường 7m5 view kênh mát mẻ.DT 125 mét vuông (ngang 5m).Hướng: hướng Đông Nam.Vị trí ưu điểm trục thông dài và...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!