Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 102 m2, mặt tiền 6m , giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 102 m2 27,46 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư độc đáo tại khu đô thị FPT City.Giá chỉ 28 tỉ/lô - vị trí đắc địa.Vị trí đắc địa nằm ngay trục đối diện công viên trước trường quốc tế FPT,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 32 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 32 m2 100 triệu/m2
      Bán 31.9  mét vuông đất đấu giá góc cực đẹp Bán miếng đất hoa hậu đấu giá có 1 không 2 trong lịch sử đấu giá Long Biên, Thủ đô Hà Nội.miếng đất...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 161 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 161 m2 38,51 triệu/m2
      Gia chủ cần bán lô góc 2 MT đường Nước Mặn 3 - Nước Mặn 5, Q. Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.Vị trí đẹp, gần sông thoáng mát.DT: 8,7 x 19 (161m2).Hướng: hướng Đông...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nước Mặn 3, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 113 m2, mặt tiền 7m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 113 m2 26,55 triệu/m2
      A chủ gởi bán đất nền Tân Quý Tây đường xe tải giá 3ty contact trọng coi đất chủ gởi hợp tác ae Bên mình còn rất nhiều sp contact za ....lô để đc tư vấnNhận...
      Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 450 m2, mặt tiền 23m, hướng Đông - Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 450 m2 3,34 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất MT đường nhựa Yangbay, MT rộng đẹp. Đất ngay ngã 3 Nước Nhĩ dân ở buôn bán rất đông. a/c mua để ở, KD hoặc đầu tư đều ok hết.* Mặt...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất dịch vụ Vân Canh 50 mét vuông, vị trí cực đẹp ngay trung tâm, vuông vức không lỗi phong thủy giá rẻ giật mình...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 99 m2 31,32 triệu/m2
      Hàng hiếm bán nền đất duy nhất đường 7m5 Hòa Nam 5 gần bến xe trung tâm, trường CĐ công nghệ y dược, đối diện sân bóng Hòa Mỹ. Khu vực cực kỳ đông đúc...
      Đường Hòa Nam 5, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Cần bán đất cổng chính dự án V-Green City - New City Phố Nối.DT 100 mét vuông MT 5m.Hướng: Nam.Cách mặt đường QL 39A 100m.
      Dự án V-Green City Phố Nối, Đường 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên
      Y
      Bất Động Sản Hưng Yên Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 124 m2, mặt tiền 20m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 124 m2 95,17 triệu/m2
      MT đường Hà Huy GiápNgang 4,1 dài 25 ( tổng 124m2 )KDC dân trí cao , sạch sẽ Đã có SHR biệt Mua bán công chứng ngay Giá : 11tỷ8 đang cần bán gấp , mong gặp...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Phường 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 200 m2 6,75 triệu/m2
      Nằm trên MT đường Hoa Phượng Tím thuộc P. 3 Đà Lạt - cư dân đông đúc , view đẹp , sinh thái tốt thích hợp nghỉ dưỡng - Đầy đủ tiện ích , hotel , siêu thị ,...
      Đường Hoa Phượng Tím, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đường Thanh Lương 18- Hướng: hướng Đông Nam- DT: 100m2- Vị trí: Cách trường mẫu giáo Hương Sen và công viên 1 con đường,...
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị An Cư, 100 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 100 m2 12,9 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán 3 lô liên kế Khu An Cư1 _ Điện NgọcDT : 100m2 / lô. Có bán lẻ từng lôĐường 7m5 lề 3m mỗi bên Sát đường Trần Hưng Đạo Đã có SHR ,...
      Dự án Khu đô thị An Cư, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Bán đất cho quý khách có nhu cầu hộ khẩu trần Phú để con đi học, Tp Quảng Ngãi.Đất Trần Phú đường Huỳnh Công Thiệu, đường oto thông thoáng, giá siêu mềm...
      Đường Huỳnh Công Thiệu, Phường Trần Phú, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bán gấp đất nền dự án 96 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 96 m2 17,71 triệu/m2
      Bán đất Hoà Trung(sau căn hộ) Vĩnh Hoà.Bán mảnh đất Vĩnh Hòa đường ô tô 5m. Hướng đông.DT: 95,8  mét vuông ngang 5m Sổ thổ cư, cư dân đông đúc.Giá...
      Đường Hòa Trung, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 90 m2 22,78 triệu/m2
      Bán miếng đất đường khái Đông 4 khu TDC Đông Trà Làng ĐH P. Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp Đà Nẵng.Hướng Nam: 90m2 đường 5m5 lề 3m, đất ngang 5x18m đối lưng...
      Đường Khái Đông 4, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Nam Long, 2 m2 tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 112,54 tỷ

      112.54 tỷ 2 m2 56270 triệu/m2
      đc: Đường Vũ Đình Liệu, KDC lô số 8B (Khu Nam Long), KĐT Nam Cần Thơ, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, TP. Cần Thơ.DT: 1.563m2.Đơn giá: 72 000 000 VNĐ/m2.giá:...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2, hướng Đông tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Siêu phẩm A19.32 - khu dân cư Phú Lợi.- DT: 120m2 (Ngang 5 dài 24).- Đã có sổ riêng.- Hướng chánh Đông.- Lộ giới đường 10m.- Xây dựng đc 1 trệt 2 lầu 1...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu compound của Tập Đoàn Hưng Thịnh làm CĐT và phát triển dự án.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP....
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!