Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 41 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 41 m2 34,15 triệu/m2
      CC bán trục chính KD đường 418 Sóc Sơn - Tân Minh!S = 41,4m2.MT 5,30m = hậu: Sâu 7,7m.Nằm trên trục đường 418 rộng 20m, vỉa hè rộng 3m. Giao thông thuận...
      Đường 418, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 120 m2 15,84 triệu/m2
      Hoàn thiện hạ tầng 100 phần trăm.Khu vực cư dân đông đúc.Hiện trạng KĐT The Mansion cập nhật ngày 29.10.2023.Sỡ hữu đất nền nghĩ dưỡng cận sông Hoài...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Nghĩa Hiệp - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      KĐT xanh Phố Nối House.Vị trí: Xã Nghĩa Hiệp, Yên Mỹ, Hưng Yên.chủ đầu tư: CTCP Du Lịch Và Thương Mại Tân Sáng.pháp lí: bìa đỏ.call ngay Bầu Đức - 0918...
      Dự án Phố Nối House, Đường 39, Xã Nghĩa Hiệp, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,33 tỷ

      3.33 tỷ 90 m2 37 triệu/m2
      Bán đất KĐT An Bình Tân - Nha Trang.Tọa lạc ngay cửa ngõ TP Nha Trang, dễ kết nối sân bay quốc tế Cam Ranh. Cách sông Quán Trường chỉ hơn 300m, cách biển...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T21, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,66 tỷ

      3.66 tỷ 300 m2 12,2 triệu/m2
      - DT 300 mét vuông/lô (15x20m), mua cặp 600 mét vuông.- Đặc biệt: Xây dựng tự do, không quá 3 tầng + tum là đc.- Đường quy hoạch 5.5m(lề 3m),...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 68 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 68 m2 54,12 triệu/m2
      Cuối năm cần dồn tiền để mở văn phòng nên chị chủ gửi bán nền đất vị trí đẹp nhất nhì dự án Samsung Bưng Ông Thoàn, nền đất phù hợp mua xây nhà an cư và...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án hướng Đông - Bắc tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      "sp có mức cắt lỗ tốt nhất thị trường giảm tới hơn 30 phần trăm với mức giá hiện tại chỉ 2.8 tỉ và phù hợp định hướng phát triển khu vực Nam Đà...
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Thị trấn Tân Thanh - Thanh Liêm - Hà Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      ĐXMB độc quyền dự án khu đô thị mới Tân Thanh, Thanh Liêm, Hà Nam.liên hệ ngay tư vấn thông tin dự án: 0943.925.955 .chủ đầu tư: ủy ban nhân dân...
      Thị trấn Tân Thanh, Thanh Liêm, Hà Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 3000 m2 tại Xã Yên Nghiệp - Lạc Sơn - Hòa Bình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 3000 m2 1,5 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán lô mặt hồ chạm tay vào nước sâu. Tại Xã Yên Nghiệp huyện Lạc Sơn - Hoà Bình giá rẻ tiềm năng.- DT: gần 3000 mét vuông có...
      Xã Yên Nghiệp, Lạc Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Phường Tuần Châu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Bán ô đất nhà ống KĐT Cảng Tàu Ngọc Châu, Tuần Châu, Hạ Long.DT: 108m²(6x18)pháp lí: bìa đỏ lâu dàiThông tin chi tiết L/H: 0981 309 ***
      Dự án KĐT Cảng Ngọc Châu, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nền đất 125 m2 tại Đường Đào Trí - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất MT đường Đào Trí, P. Phú Mỹ, Đường 16m, vỉa hè 3m. Gần công viên. KD tốt.- Gần chợ, BV, bưu điện, trường cao đẳng GTVT,... Di...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      K
      Đỗ Nguyễn Hiền Nhân - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 63 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 63 m2 18,26 triệu/m2
      bán ngay lo đất63m tại Thôn 3 Tân xã, đường thông view thoáng, oto xe máy tránh nhau. giá đầu tư 0989 874 ***63m MT hơn 6m, đường thông oto xe máy tránh...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 135 m2 59,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 135 mét vuông thổ cư có nhà c4 hiên đang cho thuê 6 tr/tháng.
      Đường 28, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 104 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 104 m2 29,81 triệu/m2
      Bán đất gần sông Cổ Cò, cạnh trường Mần non FPT- giá tốt DT 104m2 MT ngang 6mĐường 7.5m lề 3mgiá bán 3.x tỉ (x mần non)Gần trường Mần non FPT, siêu thị và...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Tôi đang có 1 lô liên kế tại Thanh Hà, phân khu B1.1.DT 100 m2.Ai cần pm sớm.giá hơn 40 tr/m2.
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 300 m2 18 triệu/m2
      - Tung giỏ hàng 30 suất ngoại giao đất nền căn biệt thự - Đã có sổ view sông Thu Bồn giá chỉ từ 17,4 tr/m2.- Nằm bên dòng sông Thu Bồn êm ả, kề các tuyến...
      Dự án The Faifo Complex, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Đường Bình Nhâm - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      Bán 2 lô góc Bình Nhâm 88 đường nhựa 5m, KDC an ninh - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương.- Lô 1: 100 mét vuông (5,6 x 18). TC: 100 phần trăm thổ...
      Đường Bình Nhâm 88, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Tân Đô - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 100 m2 10,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất MT đường trong khu dân cư Tân Đô- Đức Hoà xã Đức Hoà Hạ tỉnh Long An- Đường nhựa 20m thông các tuyến đường từ khu ...
      Đường Tân Đô, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An
      N
      Nguyễn Thị Thanh Ngân Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!