Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - DT 80 mét vuông, hướng Nam, MT 5m sâu 16m.- Vị trí đắc địa, trung tâm thành phố Móng Cái, khu dân trí cao, sầm uất, gần trường chợ, TTTM,... Tiện...
      Dự án MHDI Móng Cái, Đường Hòa Bình, Phường Hòa Lạc, Móng Cái, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 444 m2, mặt tiền 21m, hướng Bắc tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 444 m2 7,55 triệu/m2
      Lô 2 MT - Cam Thành Nam cách Nghĩa Phú 250m.--------Hiện trạng và ~ cách.Đất bằng phẳng, nằm trong KDC.Đất nằm gần ubx và chợ Cam Thành Nam.Đường bê tông:...
      Thôn Quảng Phúc, Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 138 m2, mặt tiền 6m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 138 m2 15,95 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất Phố Chợ Lai Nghi Hội An mở rộng - dự án khu đô thị Mansion Hội An - mảnh đất đối diện công viên rất đẹp thoáng mát - đường 15m5.-...
      Dự án The Mansion Quảng Nam, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam
      P
      Nguyễn Văn Trần Phước Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 125 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      Cát Tường Western Pearl đô thị giao thương - cộng đồng thịnh vượng.- Nằm ngay trung tâm hành chính, cạnh chợ đêm thích hợp buôn bán cho thuê.- CK siêu ưu...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 70 m2 15,72 triệu/m2
      Chỉ 1.5 tỉ sở hữu ngay mảnh đất 2 MT mặt đường QL21, sẵn sổ mới sang tên, KD đỉnh.- Ngay sau trường TH, cách chợ Cổ Đông 100m, đường thông tứ phía, sát ngã...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      mảnh đất đẹp vuông vắn - 2 MT (trước sau) - Khu cao ráo - không lỗi chỉ 47 tr/ mét vuông.Vị trí đường Làng Tăng Phú thông Lê Văn Việt - Lã Xuân...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 216 m2, mặt tiền 5m tại Đường 22B - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 595 tr

      595 triệu 216 m2 2,76 triệu/m2
      5,8x37 Full thổ cư Rẻ Hơn Lô Kế Bên 100tr.+ Vị trí: Cây da, Hiệp Thạnh, Gò Dầu Tây Ninh+ MT bêtông 4m, cách khu công nghiệp 1.5 kilomet, trung tâm...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Đường ĐT76 - Bột Xuyên - Mỹ Đức - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      Đất nền Giá F0- Full thổ cư - pháp lí rõ ràng đầy đủ-Cách bến xe Yên Nghĩa 26  kilomet-Giáp mặt đường liên xã - 3 ô tô tránh nhau thoải mái-Gần TL...
      Đường ĐT76, Xã Bột Xuyên, Huyện Mỹ Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 32 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 32 m2 54,69 triệu/m2
      Đất Phúc lợi- 32 mét vuông-chỉ có 1,75 tỉ- trước đất 3m- khe thoáng 50cm-vị trí đẹp long lanh+ DT 32 mét vuông, trước đất 3m, thoáng rộng, sau...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 250 m2 tại Đường Tỉnh lộ 823 - Đức Hòa - Đức Hòa - Long An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 250 m2 9,6 triệu/m2
      💥 SIÊU PHẨM căn biệt thự 250 mét vuông GIÁ 2.4 tỉ - Nguồn Rẻ Chính Chủ, Chốt Lời Ngay! 💥Chính thức ra hàng lô căn biệt thự đẹp nhất khu ...
      Tỉnh lộ 823, Xã Đức Lập Thượng, Huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán lô đất nền 1090 m2 tại Đường Trường Lưu - Long Trường - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 1090 m2 33,03 triệu/m2
      Bán miếng đất góc 2 MT P. Long Trường, Q. 9, TP Thủ Đức, cách đường lớn Trường Lưu khoảng 200m, KDC hiện hữu- DT 1090 mét vuông ngang khoảng 18m x...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Golden Bay, 108 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,05 tỷ

      2.06 tỷ 108 m2 19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán một số lô đẹp tại Golden Bay 602 do tập đoàn Hưng Thịnh làm CĐT.- Hạ tầng đã xong.- Sắp nhận nền.- DT: 6x18m.- Cặp D8 - 14,15 cạnh biển và...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 250 m2, mặt tiền 10m tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 250 m2 37,21 triệu/m2
      Em còn duy nhất 1 lô nền song lập cực đẹp tại dự án HUD Mê Linh Central mua trực tiếp CĐT.- DT đất 250m2.- Tổng DT sàn xây dựng 381m2.- View công viên cây...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội.

      Cần bán lô đất nền 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 65 m2 35 triệu/m2
      chào bán dự án KĐT Lideco Bãi Muối.KĐT Lideco Bãi Muối.Dự án đang hot nhất thị trường.Vị trí: Toạ lạc tại P. Cao Thắng và P. Hà Lầm, TP. Hạ Long, tỉnh...
      Dự án KĐT Lideco Bãi Muối, Đường Bãi Muối, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 203 m2, mặt tiền 10m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 970 tr

      970 triệu 203 m2 4,78 triệu/m2
      Siêu phẩm: Chủ ngộp nên mới có giá này cho ac đây ạ.Lô Vip: Góc ngã tư đường.DT: 202,3m2 có 200m2 thổ cư.Ngang 10,7m, dài 24,97 mét. Có thể tách ra đc 2...
      Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 75 m2 tại Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 875 triệu

      875 triệu 75 m2 11,67 triệu/m2
      🎯 TÂM ĐIỂM ĐẦU TƯ 2024 🎯 ✅ TT 30 phần trăm nhận đất xây ngay ✅ GIÁ GỐC trực tiếp CĐT ☎️ liên hệ 0353790274-Ms Hồng Nhung để nhận thông...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương
      N
      Trương Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 214 m2, mặt tiền 9m tại Phú Xá - Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 214 m2 18,23 triệu/m2
      Nhà tôi cần bán nhanh đất tại mặt đường QL 3, gần chợ Tê Ba Nhất.Đất mặt đường lô 1, DT 214 mét vuông toàn bộ là thổ cư. Ngoài ra đất có 2 MT, mỗi...
      Đường 3/2, Phường Phú Xá, Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Sở hữu nền đất 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 250 m2 60 triệu/m2
      mở bán mảnh đất căn biệt thự MT đường Bùi Tá Hán, Nam Việt Á.- DT: 250m2 (10x25m).- Đường: 15m vỉa hè 5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- mảnh đất nằm ở vị...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!