Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 240 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 240 m2 11,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 2 MT - thổ cư tại trung tâm Thị trấn Thạnh Mỹ Đơn Dương Lâm Đồng- Vị trí: thuộc trục đường nhánh QL 27, cách trung tâm hành...
      Đường 27, Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Phú Cường - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Lô MT đẹp, cách mặt đường vào sân bay 500m
      Đường Tân Trại, Xã Phú Cường, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Quế Sơn - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 108 m2 12,97 triệu/m2
      Bán miếng đất sạch đẹp 108m2, giá 1,4 tỉ. Đường Phan Châu Trinh ngay Chợ Đông Phú, Quảng Nam.DT: 108m2.Đường rộng: 13,5m.Giá: 1,4 tỉ.Hướng: Tây.gọi ngay...
      Đường Phan Châu Trinh, Thị trấn Đông Phú, Quế Sơn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền dự án 168 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 168 m2 14,77 triệu/m2
      NH thanh lý gấp đất ngộp bán ngay lô góc nền thổ cư khu dân cư Vĩnh Phú 2, Vĩnh Phú 41, Thuận An, TP Bình Dương.- điện, nước máy âm đầy đủ.- Gần chợ,...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Vĩnh Phú 41, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền Khu dân cư Hiệp Thành City, 100 m2 tại Quận 12, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất, khu dân cư Hiệp Thành City, Nguyễn Thị Búp, Q. 12 (gần trường cấp 1 Võ Thị Sáu).- DT: 100 mét vuông.- Giá: 3.5 tỉ/nền- liên ...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 125 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      Cần bán nhanh một số miếng đất sau thuộc khu đô thị Bàu Tràm Lakeside - giá cập nhật ngày 28/11/2023, KH xem đất quan tâm làm việc trực tiếp với chính...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 130 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 130 m2 9,24 triệu/m2
      chào bán 25 lô Dầu Giây, huyện Thống Nhất, Tỉnh Đồng Nai. Cách trung tâm thành phốTp HCM đúng 60p di chuyển cao tốc.- Xung quanh KDC đông đúc, gần...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 650 m2 tại Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 650 m2 27,7 triệu/m2
      * Cam kết đúng hình, đúng vị trí, đúng giá.Chủ ngộp lắm rồi, rất thiện chí bán.Cần bán miếng đất lớn giá rẻ MT đường An Phú Đông 10, QL1A vô là tới ngay.+...
      Đường An Phú Đông 10, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án mặt tiền 6m tại Thắng Lợi - Sông Công - Thái Nguyên, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh mảnh đất hai MT khu đô thị Hồng Vũ Sông Công:- View hồ điều hoà đẹp nhất khu đô thị.- Thích hợp làm nhà hàng hoặc quán cà phê.- DT:...
      Dự án KĐT Hồng Vũ, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Thắng Lợi, Sông Công, Thái Nguyên.

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 370 m2 tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 370 m2
      Xây dựng tự do.cơ sở giao thông hoàn thiện 95 phần trăm.Tiện ích:2 hồ cảnh quan công viên.Suối tự nhiên.Khu camping.Địa điểm check - in săn mây.Khu...
      Đường ĐT 725, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      Mua 1 lô đất tặng ngay 1 chiếc xe SH 125I.Mua 2 lô đất tặng 2 chiếc xe SH 125I.Chỉ cần TT 240 tr (20 phần trăm) là sở hữu ngay 1lô đất + 1 xe...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 200 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1.2 tỷ

      1.2 tỷ 200 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất nền bìa đỏ giá chỉ từ 6tr/m²Vị trí: Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận.+ căn hộ góc 2 MT+ DT: 200m²+ Đường lớn 8m (quy hoạch...
      Xã Phước Thể, Huyện Tuy Phong, Bình Thuận

      Bán đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 105 m2
      Cần tiền xoay vốn làm ăn nên bán nhanh đất đẹp, thổ cư hết đất.Đất có DT: 105 mét vuông, xây dựng tự do.Bán lại cho anh/chị thiện chí mua giá chỉ...
      Đường Bông Văn Dĩa, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 338 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 338 m2 36,99 triệu/m2
      - DT: 338 mét vuông (ngang 12m, nở hậu).- Tây Nam.- Đường 7m5, lề 4m.- Vị trí đất gần sông thoáng mát.- giá: 12,5 tỉ (bán ngang công chứng, giá có...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Giang Châu 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 1 m2, mặt tiền 24m tại Xã Thạnh Tân - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 2 tr

      2 triệu 1 m2 2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất MT nhựa ĐT 785 vào 50m đường nhựa Số 13 24m Núi Bà TP Tây Ninh.DT 20x50m đất phủ hồng cln.cư dân đông.Giá chốt 125tr m...
      Đường Số 13, Xã Thạnh Tân, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 28 m2 tại Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 4.94 tỷ

      4.95 tỷ 28 m2 176,43 triệu/m2
      - Vị trí độc nhất ngay cạnh di sản phố cổ Hội An cùng kết nối giao thông đa điểm.- pháp lí vững vàng - sẳn sàng bìa đỏ từng lô, sở hữu lâu dài.- Đặc biệt...
      Đường 28/3, Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 12m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      " Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia".KĐT Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT trả chậm linh hoạt 0 phần trăm LS lên đến 38...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 360 m2 tại Lê Hồng Phong - Phủ Lý - Hà Nam, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 360 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất mặt đường Lý Thái Tổ, Lê Hồng Phong, Phủ Lý, Hà Nam. DT nền đất là 360m2, đường 36m vỉa hè rộng 6m, gần chung tâm P.. Giá...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Lê Hồng Phong, Phủ Lý, Hà Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!