Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Đất MT t5 KĐT An Bình Tân Nha Trang.DT 100 mét vuông ngang 5.Đường 13m.Tây Nam.Giá chỉ 32.5 tr bao rẻ luôn.Đất 2 MT t5 và t1.DT 165 mét vuông...
      KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 115 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 115 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 115 mét vuông MT 5m ngay thôn 2 Tân Xã Thạch Thất Thủ đô Hà Nội. Nằm trong khu trung tâm nhiều nhà trọ căn hộ mini.sổ ...
      Thôn 2, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Lâm - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Vị trí miếng đất nằm ngay trục chính lối vào khu đô thị Khai Sơn, giáp QL 17.- Dự án xung quanh: khu đô thị mới Đại Thịnh, khu đô thị Bắc Hà, Vigory,...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán lô đất nền Khu dân cư Phú Xuân Hồng Lĩnh, 100 m2 tại Nhà Bè, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      - Bán đất nền Phú Xuân Hồng Lĩnh:+ Nền căn nhà phố DT 100m đường 14m giá từ 2,3 tỉ/nền, đường 17m giá 28tr/m2.+ DT 7x20m đường 12m giá từ 22tr/m, đường...
      Dự án Phú Xuân Hồng Lĩnh, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 81 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 81 m2 17,04 triệu/m2
      _ vị trí nền đất nằm ngay gần tỉnh lộ 420 đi vào, trục Hồ Tây-Ba Vì quy hoạch 50m_ủy ban nhân dân xã, trường cấp 2, sân bóng Bình Yên bán kính gần_di...
      Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 205 m2 tại Nguyễn Cư Trinh - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 205 m2 200 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh bán nhanh mảnh đất đường Trần Hưng Đạo -Q1. DT 8,6 x 26m, Giá 41 tỉ TLHiện trạng nhá nát, tiện xây mới Văn phòng, hotel căn biệt thự...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Văn Phú - Yên Bái - Yên Bái, giá 2.75 tỷ

      2.75 tỷ 120 m2 22,89 triệu/m2
      💥BÁN miếng đất NỀN 2MT GIÁ SIÊU RẺ NẰM TẠI MẶT ĐƯỜNG ĐẠI LỘ ÂU CƠ 50M🌺🌺🌺💎 DT : 120m² ( 6x20m)👉vỉa hè 10m👉 Đất full thổ cư, bìa đỏ trao tay.👉 Lõi...
      Xã Văn Phú, Thành phố Yên Bái, Yên Bái

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 102 m2 tại Xã Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 2,14 tỷ

      2.15 tỷ 102 m2 21 triệu/m2
      Mặt đường 69 dự án New City  phòng ngủ đang triển khai nối Phố Nối A và Phố Nối B. Em có 1 lô giá chỉ hơn 21tr/m2 rẻ hơn thị trường 700tr.Quý khách...
      Dự án New City Phố Nối, Đường 69, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán ngay đất nền 104 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 650 tr

      650 triệu 104 m2 6,25 triệu/m2
      bán gấp nền đất tổng DT 104 mét vuông full thổ cư ở thôn Đồng Quýt.- nền đất có vị trí đẹp, bám suối nước chảy quanh năm. Đã có sẵn ngôi nhà cấp 4...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay nền đất 60 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 800 tr

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nền thổ cư tại thành phố Hà Nội, hạ tầng đường nhựa, bìa đỏ riêng biệt giá 800tr.Gia đình còn 1 mảnh đất thổ cư để xây nhà trọ cho sinh...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 73 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 73 m2 45,21 triệu/m2
      Bán đất hẻm Điện Biên Phủ, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- Vị trí: Cách đường Điện Biên Phủ 50m. Cách biển chỉ 400m.- Dt: 72.8 mét vuông. Ngang 7m vuông vắn.-...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 62 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Đan Phượng - Hà Nội, giá 2,54 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41 triệu/m2
      Đất Tân Lập, Đan Phượng, thành phố Hà Nội.DT: 62.5 mét vuông.MT: 3.7m = hậu.Hướng: Nam.Vị trí: Gần vườn hoa Tân Lập, Hàng xóm thân thiện, cư dân...
      Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán đất nền 150 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Phủ Lý - Hà Nam, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 150 m2 15,5 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất ở Tổ 8 - P. Lê Hồng Phong - TP Phủ Lý.(Ngay KĐT tây phù vân, sau trường đại học công nghiệp).DT: 150 mét vuông (MT hơn 10m).
      Tổ 8, Phường Lê Hồng Phong, Phủ Lý, Hà Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án 75 m2 tại Đường Trần Phú - Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      * Chính chủ cần bán căn liên kế FLC Tropical Giá đất từ 12,x tr/m. Đã ký hợp đồng mua bán- DT: 75m - 90m.- Vị Trí: Đối diện vườn hoa, bãi đỗ xe, khu vui...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán đất nền dự án 55 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      - Bán miếng đất đường số 8, P. Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.- Đường oto 5m tới đất, cách MT ~ 50m.- Khu trung tâm, gần Chợ Xuân Hiệp, Trường mẫu ...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 89 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 89 m2 16,41 triệu/m2
      - Cần ra gấp nền đất thổ cư 100 phần trăm nằm ngay MT đường Phan Văn Đối, sát chợ Bà Điểm, Hóc Môn.- Khu vực cư dân đông đúc, thích hợp KD buôn bán,...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2 , giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 140 m2 53,58 triệu/m2
      Đất phố biển Rạng Đông giá mềm, vị trí đẹp. L/H 0919 080 *** gặp Linh.Đất đô thị biển - Khu Phố Biển Phan Thiết.- Tổ hợp cư dân KD, hotel, dịch vụ.- Hình...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 853 m2, mặt tiền 24m tại Định Quán - Đồng Nai, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 853 m2 4,05 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ sang gấp nền đất 2 MT.Tổng DT 853.2 m2 có 200m2 thổ cư.Giá 3 tỉ 450 tr.nền đất 2 MT hiện hữu cách QL20 600m.Khu vực cư dân đông đúc, gần...
      Đường Quốc Lộ 20, Thị trấn Định Quán, Định Quán, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!