Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 850 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 850 m2 12,95 triệu/m2
      * GIẢM Mạnh giá ...* nền thổ cư , MT đường XUÂN THỚI SƠN 8 , xã Xuân Thới Sơn , huyện Hóc Môn .- Cách đường Nhựa Lớn Nguyễn Thị Ly 200m ( Cung đường có...
      Đường Xuân Thới Sơn 8, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 258 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 258 m2 5,82 triệu/m2
      Cần bán nền đất thôn Phú Sơn 1 - Hoà Khương - Hoà Vang - Đà Nẵng.Dt: 258 mét vuông.Ngang 6m, dài 43m.Hướng: hướng Đông Bắc.Đường: Bê tông 6m.Gần...
      Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 280 triệu

      280 triệu 130 m2 2,16 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất full thổ cư 130m2 ngang 5x26 MT đường nhựa view núi Bà Đen giá thu về 280tr, sổ sẵn pháp lí đầy đủ. KH mua alo mình gửi thông tin, a/c...
      Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 265 m2, mặt tiền 14m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,11 tỷ

      4.11 tỷ 265 m2 15,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán Tân Xã Thạch Thất Thủ đô Hà Nội DT 264.6m2.DT: 264,6m2, MT 13,94m, đường thông thoáng, oto tránh, cách trục chính 200m, cách FPT...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 156 m2 tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 156 m2 14,75 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay miếng đất trong khu dân cư Tân Đô Đức Hòa Hạ.DT 6x 26 = 156 m2.SHR, đường nhựa 14 m, gần hồ sinh thái, trường học, và trung tâm y...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 8m tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 650 tỷ

      650 tỷ 100 m2 6500 triệu/m2
      Bán nền đất giá rẻ hơn NH MBBank thẩm định.giá bán cực kỳ cạnh tranh chỉ 650 tr/lô - 100 mét vuông ngang 6m full thổ cư.SHR sang tên trong ngày.Coi...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Xã Long Định - Cần Đước - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 85 m2 13,53 triệu/m2
      Tin sốc trong ngày (như bom tấn).- Hạ giá sập sàn.Đất nền khu dân cư Thuận Đạo Residence.- DT: 85m2 sổ hồng sang tên công chứng ngay.- Giá 1 tỉ150.Không...
      Dự án Thuận Đạo Residence, Đường Phan Văn Mãng, Xã Long Định, Cần Đước, Long An
      G
      Chủ Đầu Tư Thắng Lợi Group Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 274 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 980 tr

      980 triệu 274 m2 3,58 triệu/m2
      Ngộp bank, mất khả năng TT tiếp cần bán mảnh đất ngay sát khu công nghệ cao 450ha hắc dịch, đất nằm kp3 P. hắc dịch TX phú mỹ.Dt: 5x55=274 mét vuông,...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      Bán lô đất 90m2 (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, KĐT quy hoạch bài bản với đầy đủ tiện ích phục vụ nhu cầu sống hiện đại.DT: 90m2, đất vuông ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Cần Thanh lý 05 lô đất mặt tiền đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Tp Biên Hòa.- Đất full thổ cư có diện tích từ 70m2 đến 100m2.-...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 10m tại Xã Hoà Ninh - Di Linh - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1000 m2 1,2 triệu/m2
      Đất vườn Di Linh cần bán ngay.Đất vườn gần các khu tiện ích.Gần chợ, gần trường.DT 1000 mét vuông.
      Đường ĐT 725, Xã Hoà Ninh, Di Linh, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      * Ngay khu tái định cư Lộc An Bình Sơn.- DT 5*20m. MT đường 12m.* Giá chỉ từ 18,5 tr/ mét vuông, cam kết tốt nhất khu vực.* Sát suối Bưng Môn, đường...
      Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2 tại Đường 20 - Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 200 m2 6,75 triệu/m2
      Đất nền tọa lạc tại Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng là một cơ hội đầu tư hấp dẫn. Với DT 200m2, đất nền này sở hữu vị trí đắc địa và pháp lí đầy đủ, thuận...
      Đường 20, Xã Lộc Quảng, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 100 m2 280 triệu/m2
      1. Chủ cần tiền bán ngay nền đất MT đường Tạ Hiện, vị trí đẹp sát Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức.- DT 5x20m.- bìa đỏ cá nhân.- Tây Bắc.-...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 4857 m2 tại Xã Ia Ka - Chư Păh - Gia Lai, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 4857 m2 0,39 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ Cần Bán nền đất 3 MT Vị Trí Siêu Đẹp, Giá Cực Hấp Dẫn Tại Chư Păh, Gia Laiđc : xã Ia Ka, huyện Chư Păh, tỉnh Gia LaiDT: 4856,6m2 (70x69m ; quy...
      Xã Ia Ka, Chư Păh, Gia Lai

      Bán gấp lô đất nền 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 812 tr

      812 triệu 130 m2 6,25 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất giá rẻ Điện Bàn gần Đà Nẵng. nền đất sạch đẹp, cốt nền cao, không lụt lội. nền đất vuông vắn rộng 5m dài 26m 130m2. Đường thông...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Phước, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 432 m2, mặt tiền 18m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 432 m2 21,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cặp lô 216m2 - Đường 7.5m - Hướng Đông.DT: 216m2 ngang 9m dài 24.Tổng DT: 432m2 ngang 18m.KĐT an ninh, hạ tầng âm, pháp lí minh bạch.Giá...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 985 m2, mặt tiền 32m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 985 m2 9,14 triệu/m2
      VIP - MT TL2 Diên Phước.Chủ cần bán ra miếng đất DT 985m2 MT TL2 Diên Phước DT sau GPMB còn 730m2(450m2 ONT), ngang 32m cực đẹp, đường nhựa TL2 30m.Ngay...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!