Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 9,05 tỷ

      9.06 tỷ 200 m2 45,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi độc quyền mảnh đất xây dựng căn biệt thự độc nhất, đẹp nhất dự án The Season Lái Thiêu, sau lưng siêu thị Lottemart, bên cạnh BV quốc tế...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Đường N3, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Đường Đào Cử - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Đất đẹp bán nền đất MT đường Đào Cử xã Cần Thạnh huyện Cần Giờ nằm ngay trung tâm TP có những thương mại, dịch vụ lớn.- Đất ngay tuyến đường thương mại...
      Đường Đào Cử, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thanh Ngân Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 18m tại Tân Đồng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 400 tr

      400 triệu 180 m2 2,23 triệu/m2
      Anh Út gửi bán 5 miếng đất ngay trung tâm hành chính mới của Bình Phước. Khu quy hoạch 1/500 hiện tại đã có ủy ban nhân dân xã, Trạm y tế xã, trường ...
      Đường Quốc lộ 14, Phường Tân Đồng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      ! Thông báo hot!Trong tháng 11 đợt cuối cùng của năm 2023 này CĐT FVG group ra mắt tòa căn hộ mới giỏ hàng đất nền Vịnh An Hòa - Núi Thành - Quảng Nam.+...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất nền 110 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,04 tỷ

      1.05 tỷ 110 m2 9,5 triệu/m2
      - DT: 110 mét vuông, 120 mét vuông. giá mềm chỉ 9tr5/ mét vuông.Đã trừ quy hoạch giao thông.- Vị trí thuộc Phú Lộc Tây 3, Thị trấn Diên...
      Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 7m tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,08 tỷ

      6.08 tỷ 135 m2 45 triệu/m2
      Đang chào bán dự án Sgo La Emera MT Nguyễn Văn Huyên nằm ngay đại lộ hùng vương trung tâm thành phố tuy hoà gần BV trường học các TTTM lớn giá khởi điểm...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 90 m2 10,56 triệu/m2
      * Đường VĐ 3 và Cầu VĐ3 đã khởi công kết nối SB Long Thành và TP Thủ Đức.- Quy mô dự án: 84 ha.- pháp lí: bìa đỏ riêng từng nền.- DT: 90m - 220m.- Giá:...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 80 m2, hướng Tây - Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô đất thổ cư MT H6M thông Gò Xoài, cách trục chính 30m, gần chợ Gò Xoài.- TDT: 80m²(ngang 4, dài 20).- Hiện trạng: Đất trống.- Vị...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Thuận - Bình Đại - Bến Tre, giá 350 triệu

      350 triệu 120 m2 2,92 triệu/m2
      nền tái định cư khu công nghiệp Phú Thuận tiện KD. - Vị trí, thuế đã có thông báo. - DT 5x24m MT đường 8m, cở sở hạ tầng đầy đủ- Gần công viên, trường...
      Đường Quốc lộ 57B, Xã Phú Thuận, Bình Đại, Bến Tre

      Cần bán ngay nền đất 123 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 123 m2 19,5 triệu/m2
      Mặt Đường Nhà Mạc - Tràng Cát - Hải An - Hải Phòng.Giá mặt đường chỉ 19.5tr/m2 ạ.Khu vực toàn căn biệt thự là con đường huyết mạch nối liền Tràng Cát với...
      Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      Lấy cảm hứng từ tinh thần Nhật Bản, dự án Cát Tường Park House mang đến trải nghiệm sống cân bằng giữa thân - tâm - trí", tĩnh - động" đan xen. Sự kết hợp...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 180 tr

      180 triệu 200 m2 0,9 triệu/m2
      Bán mảnh đất Tại Xã Thạch Quảng, huyện Thạch Thành, Thanh Hóamảnh đất MT 5m sâu 40m full thổ cưĐường trước đất rộng 10 mét vuông, 3 ô tô tránhmảnh ...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Bán gấp đất nền 159 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,83 tỷ

      1.83 tỷ 159 m2 11,51 triệu/m2
      1 Suất ngoại giao rẻ nhất trục đường 10.5m thông thoáng QL1A, Võ Chí Công chỉ 1.82 tỉ tại Vịnh An Hoà City.- Cần nhượng lại 1 suất ngoại giao giá rẻ hơn thị...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 12m tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí: Cách MT đường Hiệp Bình 200m. Đối điện trường Trung học phổ thông Hiệp Bình.- Đường vào đất rộng 12m. Vỉa hè mỗi bên 3m. ô tô, xe tải ra vào...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2, hướng Đông tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6.12 tỷ

      6.12 tỷ 90 m2 68 triệu/m2
      Đất đối diện khu dân cư Park Riverside ,vị trí đẹp dt:6x15=90 mét vuông,sổ hồng riêng riêngdự án ngay ngã 4 đường Liên P. ,giao thông thuận tiện...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 160 m2, mặt tiền 10m tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 160 m2 53,13 triệu/m2
      mảnh đất xây căn biệt thự KDC Phú Nhuận Q12, cạnh Gò Vấp- DT: 10x16m, vuông vắn không lỗi phong thủy, CN 153m2- Hiện trạng là Đất trống tiện xây mới.-...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 8m tại Xã Sơn Phước - Sơn Hòa - Phú Yên, giá 289 triệu

      289 triệu 500 m2 0,58 triệu/m2
      Vị trí: Sát trục đường chính QL 19C, xã Sơn Phước - Huyện Sơn Hoà - Tỉnh Phú Yên.Cách TP Tuy Hoà chỉ 45 ph.Giáp biển chỉ 30 ph.Cách TT hành chính ủy ban ...
      Xã Sơn Phước, Huyện Sơn Hòa, Phú Yên

      Chuyển nhượng đất nền 63 m2, mặt tiền 4m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 63 m2 20 triệu/m2
      Tài chính nhỉnh 1 tỉ sở hữu ngay 63 mét vuông 100  phần trăm thổ cư chân đê Phi Liệt, Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên.Đường 2,8m - ngõ thông...
      Đường Tỉnh lộ 378, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!