Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 504 m2, mặt tiền 14m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 41,33 tỷ

      41.33 tỷ 504 m2 82 triệu/m2
      Bán miếng đất mặt đường Sao Biển, sát đường Củ Chi, P. Vĩnh Hải, Nha Trang.- DT: 504m (Ngang 14m).- Hướng Đông: Đường hiện trạng rộng 6- 8m, Quy hoạch 16m-...
      Đường Sao Biển, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      - Khối phố Phong Nhị, P. Điện An, TX Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam. Ngay QL 1A.- DT: 100 mét vuông (5x20).- Đường: 15,5m.- Giá: 2tỷ050- KDC đông đúc, tiện...
      Phường Điện An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất nền 250 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 250 m2 12,8 triệu/m2
      Quá ngộp, bán ngay 8,33m MT KD buôn bán, mở quán nhâu, cà phê, hotel... Tại Vsip 2, Tân Uyên, Bình Dương.- Giấy tờ sổ hồng riêng full thổ cư (gọi ngay...
      Dự án IJC@VSIP, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 290 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,82 tỷ

      16.82 tỷ 290 m2 58 triệu/m2
      +Hiện có các nền sau: Đã có bìa đỏ cá nhân riêng, đc sàng lọc giá siêu mềm nhất: - Nền H, DT: 14m x 22m, Tây Bắc, đường 16m, giá 62 tr/ mét ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 134 m2, mặt tiền 7m tại Long Biên - Hà Nội, giá 38 tỷ

      38 tỷ 134 m2 283,59 triệu/m2
      BÁN nền đất VÀNG 134 mét vuông - MẶT PHỐ HIẾM NGUYỄN VĂN CỪ - LONG BIÊN - VỊ TRÍ VÀNG DÒNG TIỀN - KD - LN CỰC KHỦNG - VỈA HÈ RỘNG - NHÌN MÊ LUÔN CƠ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 113 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,52 tỷ

      4.52 tỷ 113 m2 40 triệu/m2
      ( Số Lô 29 Theo Sơ Đồ)DT : 113m2 full thổ cư Giá : 40tr/m2 khoảng 4.520 tỉ Đường D30 rộng 30m là con đường kết nối giữa trục Võ Nguyên Giáp và đường 23 /...
      Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 88 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 88 m2 27,85 triệu/m2
      Đất sổ riêng thổ cư - đường nhựa 10m - P. Hố Nai - Nhà Thờ Lộc Lâm.Duy nhất 01 lô MT, đường nhựa 10m, giá đầu tư.- Vị trí: KP4, P. Hố Nai, TP. Biên Hoà...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, KP4, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai.

      Cần bán ngay đất nền dự án 818 m2 tại Đường Hòa Bình - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 818 m2 3,21 triệu/m2
      bán ngay 02 mảnh đất cạnh KĐT nghỉ dưỡng Đảo Ngọc hồ Đồng Bến TP Hòa Bình.Lô 1: S = 818 mét vuông (400 mét vuông đất ở, 418 mét vuông...
      Đường Đại lộ Hòa Bình, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Văn Phú - Yên Bái - Yên Bái, giá 2.75 tỷ

      2.75 tỷ 120 m2 22,89 triệu/m2
      💥BÁN miếng đất NỀN 2MT GIÁ SIÊU RẺ NẰM TẠI MẶT ĐƯỜNG ĐẠI LỘ ÂU CƠ 50M🌺🌺🌺💎 DT : 120m² ( 6x20m)👉vỉa hè 10m👉 Đất full thổ cư, bìa đỏ trao tay.👉 Lõi...
      Xã Văn Phú, Thành phố Yên Bái, Yên Bái

      Cần bán ngay nền đất 78 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      DT: 77,5m2, thổ cư 100 phần trăm.2 MT đường chính 13m và 16m.Khu vực đông cư dân đầy đủ các tiện ích dân sinh.Vị trí đẹp thích hợp KD buôn bán.Giá...
      Đường Số 3, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,74 tỷ

      1.74 tỷ 120 m2 14,5 triệu/m2
      Chính chủ cần ra hàng bán giá mềm vài lô từ 14,5tr/m2 - 16,8tr/m2 vị trí.TT 45 phần trăm đến 55 phần trăm giá trị hợp đồng.liên hệ -...
      Dự án Haborizon Nha Trang, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 300 m2 26,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất 300 mét vuông MT đường DA1-1 thuộc Mỹ Phước, Bến CátXung quanh cư dân đông đúc có thể KD mua bán đc ngaygiá 7ty9 - bìa đỏ...
      Đường DA1-1, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 660 m2, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 91,99 tỷ

      91.99 tỷ 660 m2 139,38 triệu/m2
      Đất căn biệt thự góc 2 MT đường nội khu thuộc Khu Tên Lửa yên tĩnh, rộng rãi, khu vực cư dân đông đúc, liền lề là dãy căn biệt thự sang trọng, an ninh,...
      Đường Số 5, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 160 m2, mặt tiền 8m , giá 32 tỷ

      32 tỷ 160 m2 200 triệu/m2
      Bán đất An Phú An Khánh.- DT: 8x20m.- giá: 200tr/m, rẻ nhất khu vực hiện tại.- sổ hồng riêng chính chủ.- Khu vực có nhiều tiện ích, gần chợ, siêu thị,...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 125 m2 14,4 triệu/m2
      Cần bán 2 cặp nền liên kế mỗi nền 125m2 (5x25).Giá: 12tr/m2.pháp lí: An toàn, sổ sẵn riêng từng nền.Tây Bắc.Lộ giới: 29m - 35m.Hạ tầng mới đẹp...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 139 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 139 m2
      Đường 7m5, đối diện công viên.Duy nhất lô giá rẻ cạnh ĐH FPT Đà Nẵng.DT: 139 mét vuông (ngang 6m).Thích hợp xây chung cư vận hành cho thuê.LH Thành...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 680 tr

      680 triệu 81 m2 8,4 triệu/m2
      - Vị trí: Trung tâm hành chính Tỉnh Hậu Giang.Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị Thanh, Tỉnh Hậu Giang.Sở hữu vị trí đắc địa, MT đường Võ Văn Kiệt, giữa lòng...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nền đất 85 m2, hướng Tây-Bắc tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 85 m2 61,18 triệu/m2
      Kẹt vốn KD cần bán ngay lô J đất nền nhà mặt tiền 5x17 ( bìa đỏ ) khu dân cư 13C Greenlife đối diện trường đại học Văn Hiến Thành phố Hồ Chí ...
      KDC 13C, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!