Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 4,13 tỷ

      4.13 tỷ 70 m2 59 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 69,6m đất Cổ Dương, Tiên Dương, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.MT: 5,8m.Mặt hậu: 5,8m.Chiều dài: 12,0m.Đất hướng: hướng Đông Nam.Đường trước...
      Đường 23B, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 80 m2 19 triệu/m2
      chủ đầu tư HUD ra hàng những lô đẹp nhất dự án HUD Lương Sơn Hòa Bình - Lương Sơn Central Point.Tổng quan dự án HUD Lương Sơn - Lương Sơn Central...
      Dự án Riverview Lương Sơn, Đường Phạm Văn Đồng, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc - Long An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Bán Đất] Thắng Lợi Group.Mình chính chủ bán miếng đất tại The Sol City | Thắng Lợi group. Dự án The Sol City - Nam TP.HCM với vị trí bậc nhất phía Nam...
      Dự án The Sol City, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 88 m2 tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,14 tỷ

      1.15 tỷ 88 m2 13 triệu/m2
      88m2 Ninh Môn-Hiền Ninh-Sóc Sơn-HN- Đường 4,5m Gần bìa làng- DT 88m2 MT 4m hậu 4m - Full thổ cư* Tiện Ích_ Giáp với khu tái định cư Sân Bay- Cách cụm KCN...
      Đường 131, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 16m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Tôi có miếng đất tại KĐT Mỹ Phước 3 Bến Cát Bình Dương cần bán để thay đổi KD DT đất : 5x30 150 mét vuông full thổ cư sổ hồng công chứng ngay ...
      Đường DL12, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 77 m2, mặt tiền 6m tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 77 m2 77,93 triệu/m2
      Bán nền đất lô góc 2 MT.DT: 77m2: Sâu: 5m.Vị trí:Lô góc 2 mt KD đc.Nằm ngay cạnh bãi xe của Di trạch, rất phù hợp KD, mở VP, nhà giữ trẻ, đồ ăn vặt. Tiệm...
      Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 7m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 120 m2 15,84 triệu/m2
      Mua ở đâu, vị trí nào trong lúc này để đảm bảo an toàn, thanh khoản sinh lời?Chỉ với 16tr/ mét vuông sở hữu ngay vị trí tr đô hướng sông Hoài, ngay...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 45,9 tỷ

      45.9 tỷ 0 m2
      Lô căn biệt thự đẹp nhất Q. 2, nhìn hàng xóm là biết khu đất đẹp cỡ nào rồi ạ.Chính chủ gửi bán nền đất căn biệt thự khu dân cư Văn Minh, P. An Phú,...
      Đường Số 59, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 156 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 156 m2 9,3 triệu/m2
      Vịnh An Hoà City - duy nhất 1 lô đường 10.5m ngay Cầu Đỏ (CL50) bán lỗ 500 tr, ra nhanh trong tuần!- Vị trí đẹp, sát Vịnh, gần lô góc.- DT: 156 mét ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất Khu dân cư Phú Gia, 131 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Nhà Bè, giá 3 tỷ

      3 tỷ 131 m2 22,91 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền ngôi nhà phố bờ rạch khu dân cư Cotec Phú Gia PX Nhà Bè, view bờ rạch thoáng mát, dt 7x18.7, 131m2, dự án kết nối với trục đường...
      Dự án Phú Gia Cotec, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 67 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Bán mảnh đất gần chợ Vĩnh Hải, TP Nha Trang.DT: 67 mét vuông (5x14).Đường rộng 13m giá chỉ 3 tỉ.Đường sá thuận lợi, MT 5m ra biển 5 ph.anh/chị Quan...
      Đường Đào Văn Tiến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 96 m2, mặt tiền 4m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 96 m2 11,98 triệu/m2
      Đất bán ngay: Giá chỉ 1,15 tỉ có ngay.Dt: 6x16.Thổ cư 60 mét vuông.Đường 3m.Gần KCN, chợ...Dân ở xung quanh, tiện ích đầy.Mua đc gặp chủ bớt lộc.
      Chợ Nhật Huy, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 75 m2, mặt tiền 4m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 11,15 tỷ

      11.15 tỷ 75 m2 148,67 triệu/m2
      + Vị trí nằm trong Khu đấu giá Việt Hưng, thông thương các tuyến phố Trường Lâm, Kim Quan, Việt Hưng, Đoàn Khuê...+ Đường trước nhà rộng trải nhựa phân lô...
      Đường Kim Quan Thượng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 33 m2, mặt tiền 4m tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 33 m2 50 triệu/m2
      Cần tiền bán đất có nhà cấp 4, Phúc Lợi, Long Biên 33 mét vuông, chỉ 1,65 tỉ (Giá thương thảo thêm).+ lô đất đẹp, rất phù hợp để xây dựng nhà ở,...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 60 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần bán mảnh đất giá rẻ ven thành phố Hà Nội chỉ từ - 690tr - 1 tỉ / 1 lô ký công chứng ngay trong ngày.Vị trí nằm ngay trung tâm xã Bình Yên -...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Mai Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,23 tỷ

      3.23 tỷ 100 m2 32,3 triệu/m2
      Bán đất đường Hoàng Hiệp nằm vị trí đường thông Hòa Xuân - Cẩm Lệ - TP Đà Nẵng.- DT: 100m - Hướng: hướng Tây Bắc - Đường: 7m5.- Giá 3ty230- Vị trí: Nằm...
      Đường Hoàng Hiệp, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cần bán miếng đất tđc MT đường Nguyễn Tất Thành, Phước Đồng Nha Trang- DT 100 mét vuông ngang 5m- Đông Bắc giá chỉ 3ty ( thỏa thuận)- Vị trí gần...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
      C
      Nguyễn Thị Tuyết Chi Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      nền đất gần D2D Biên Hòa, gần cầu Thống nhất đang khởi công và đường ven sông, đường thông, có vĩa hè 15  mét vuông, khu vực quy hoạch đất ở thuộc p....
      Phường Tân Biên, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!