Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 2900 m2, mặt tiền 82m tại Xã Xuân Tây - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 4,64 tỷ

      4.64 tỷ 2900 m2 1,6 triệu/m2
      Đất quy hoạch đất ở gần ủy ban nhân dân xã Xuân Tây Cẩm Mỹ.- DT: 2 sào 9 có bán lẻ.- Đường ô tô một sẹc đường lớn 50m. điện, nước đầy đủ.- Giáp đường...
      Đường Xuân Định, Xã Xuân Tây, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 613 m2, mặt tiền 10m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 890 tr

      890 triệu 613 m2 1,46 triệu/m2
      Chính chủ bán đất đường YangBay, Khánh Phú giá đầu tư bao rẻ nhất thị trường.Cách ngã ba Nước Nhĩ hơn 100m.MT đường nhựa lớn, QH mở rộng 30m.DT: 304 -...
      Đường YangBay, Đường Nguyễn Thị Định, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 90 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 90 m2 71,12 triệu/m2
      khu dân cư Hưng Phú đường Liên P., PLB, Q. 9, TP. Thủ Đức- Lô 5x18m giá 6,4 tỉ- Lô 6x20m giá 8 tỉ- Lô 175m giá 9.6 tỉ- Lô 10x20m giá 11 tỉ- Lô 10x22m giá...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 70 m2 tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất ngay đường Hoàng Quốc Việt, Phú Mỹ, Q. 7.- Tiện ích trong bán kính 1  kilomet: Gần UB Phú Thuận, trường mẫu giáo, căn hộ ...
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 157 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 157 m2 8,29 triệu/m2
      Cần tiền trả lãi NH tôi cần bán nhanh 1 lô hướng ra Vịnh nhìn ra Công Viên mát mẻ, giá thấp hơn thị trường 300 tr. contact 0795 669 ***- Xung quanh Trường...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án 665 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 499 tr

      499 triệu 665 m2 0,76 triệu/m2
      499tr miếng đất Khánh Trung, lô góc 2 MT, qh thổ đường ô tô vivuGần TL8 cư dân hiện hữu, nhà vườn xung quanh, thích hợp đầu tư, nhà vườnđiện nước có sẵn...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất cực đẹp, giá đầu tư, đã có sổ ngay trong dự án Tropical Palm (nhà phố thương mại Castia Palm) - Đất nền sát biển phía Nam Đà Nẵng.Vị...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Đường 7, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Sông Giồng, 162 m2 tại Quận 2, giá 18,14 tỷ

      18.15 tỷ 162 m2 112 triệu/m2
      * Bán đất Văn Minh - Cán bộ Công Nhân Viên, P. An Phú, Q. 2, TP Thủ Đức ngay khu căn hộ chung cư cao cấp, giá siêu hấp dẫn.- DT: 162 mét vuông.-...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 1200 m2, mặt tiền 12m tại Tân Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 650 tr

      650 triệu 1200 m2 0,55 triệu/m2
      Chính chủ bán 3 sào đất ngang 15m 20m 30m ngay ủy ban nhân dân huyện Đồng Phú gọi ngay: Cường 0945 275 ***.Hỗ trợ vay 50 phần trăm Eximbank và có...
      Đường ĐT 741, Xã Tân Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán gấp đất nền 59 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kẻ Tạnh - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 59 m2
      + Bán thửa đất siêu đẹp Kẻ Tạnh, Giang Biên, Long Biên. DT 59m2, MT 5.2m, đường ô tô tránh, ngõ thẳng tắp, gần chợ, giáp vin Riverside. Giá bán nhanh chỉ...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Trần Phú - 9 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      - Vị trí: Trần Phú, P. 9, Q. 5, TP.HCM.- Dt 100m2 ( 5x20 ) - SHR pháp lí rõ ràng, công chứng ngay, hỗ trợ GPXD. - Toạ lạc gần chợ An Đông, mang tiềm năng...
      Đường Trần Phú, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 109 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Yên Lạc - Vĩnh Phúc, giá 2,23 tỷ

      2.24 tỷ 109 m2 20,5 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp ô đất KD băng 1 Hồng Phương Yên Lạc - VP.Mã ô: A4.Vị trí: Băng 1 đường Tỉnh lộ 305 Hồng Phương Yên Lạc Vĩnh Phúc.DT 109m2.MT 10m.Đường QH...
      Đường Tỉnh lộ 305, Xã Hồng Phương, Yên Lạc, Vĩnh Phúc

      Sở hữu đất nền 136 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Thạch Hà - Hà Tĩnh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 136 m2 13,24 triệu/m2
      Bán đất Bắc Thượng, KĐT Hà Mỹ Hưng, đối diện bến xe mới 136m2 giá 1 tỉ 8.Rộng 6mx22, đường rộng 8m, giao thông thuận tiện.Khách thiện chí liên hệ ngay...
      Đường Hàm Nghi, Xã Thạch Đài, Thạch Hà, Hà Tĩnh

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      * Tọa lạc ngay vị trí đắc địa trên MT đường Trường Lưu.* DT: Đa dạng, có lô MT đường 30m giá hợp lý.* MT đường: 15m - 30m, điện, nước âm, vỉa hè 2m - 6m....
      Dự án KDC Trường Lưu, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Diamond Park New, 154 m2, mặt tiền 7m , giá 3,46 tỷ

      3.47 tỷ 154 m2 22,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất nhà vườn dự án Diamondpark xã Tiền Phong, Mê Linh. Cạnh đại lộ Võ Văn Kiệt đi sân bay Nội Bài. DT:154 mét vuông, MT:7,5m , đường 17,5m...
      Dự án Diamond Park New, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 181 m2, mặt tiền 6m tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 580 tỷ

      580 tỷ 181 m2 3204,42 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh lô đất DT 181m2. Giá 580tr, điện, nước có sẵn, xây dựng tự do, xây dựng liền đc luôn, xung quanh đi chợ hay cho con đi học...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 200 m2, mặt tiền 10m tại Quận 7, giá 32 tỷ

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      Lô căn biệt thự nằm trong khu dân cư Him Lam cao cấp bậc nhất tại P. Tân Hưng, Q. 7.Vị trí mảnh đất rất đẹp liên kế các ngôi nhà đã đưa vào KD, liên ...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 108 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Quyền - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 108 m2 17,13 triệu/m2
      Làm gì có lô nào đầu tư ngon hơn lô này khu Hưng Thuận, thị trấn Trảng Bom- Đất 108 mét vuông, lô kế góc trục đường chính N3 (18m) thông đường Ngô...
      Đường Ngô Quyền, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!