Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 700 m2, mặt tiền 7m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 700 m2 1,85 triệu/m2
      Khai xuân đầu năm.Đất Xã Diên Lâm - Diên Khánh.700m2 đất TCLN QH 100 phần trăm thổ cư, có sẵn vườn cây ăn trái, cuối tuần lên thư giãn còn gì bằng.Sau...
      Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 120 m2 11,5 triệu/m2
      Lô góc đường 14m siêu đẹp Diên An, Diên Khánh.- Giá đầu tư: 1 tỉ 380Tr- DT 120m ngang 6m. (bìa đỏ nền thổ cư)- Lô góc đường chính rộng 14m. Đông Nam-...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 85 m2 14,71 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư siêu hời tại trung tâm TP? KDC chuẩn Nhật Cát Tường Park House là sự lựa chọn tuyệt vời cho bạn. Tận dụng chính sách...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất nền 65 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      Cần bán một nền nhà đất ở đô thị, đường bê tông rộng 6m. DT 64,9 mét vuông (4 x 16,4m). đc: Thạnh Xuân 25, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. HCM. Rất tiện xây...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 20m tại Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 16 tỷ

      16 tỷ 1000 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất đường Nguyễn Đình Chiểu, Di chuyển xuống biển, Cách biển 100m.* DT: 1000m2. Thổ cư 400m2.* MT 20m.* Nằm ngay trong cụm...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 60 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      + DT 60 mét vuông.+ MT 7.5m, đất nở hậu.+ giá chỉ 2 tỉ hơn, thỏa thuận.Vị trí trung tâm, đường vào đẹp nhất trong các ngõ của Phúc Lợi, khu vực sầm...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 1584 m2, mặt tiền 28m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 1584 m2 10,11 triệu/m2
      bán ngay nền đất MT đường Bến Đò 1, cách QL22 1 kilomet, xã Tân Phú Trung, huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh, dt 1.583,6m2 giá 16 tỉ TL, gần Q....
      Đường Bến Đò 1, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 205 m2, mặt tiền 13m tại Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 49,2 tỷ

      49.2 tỷ 205 m2 240 triệu/m2
      - Nằm ở vị trí đắc địa nhất mặt đường Tam Trinh, Yên Sở, Hoàng Mai.- KD tuyệt đỉnh, lộc lá đầy vườn, vùng đất nở hậu làm ăn.- DT 205 mét vuông.- MT...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 3 m2, mặt tiền 53m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 3 m2 23333,34 triệu/m2
      MT đường Bình Chiểu Bình Chiểu Thủ Đức Đất 4 MT 3409  mét vuông giá 70 tỉ 200m ra QL 1AĐường ngày trước là 7m nay đã mở rộng 15m và có vỉa hè.+ DT...
      Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 78 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 78 m2 37,18 triệu/m2
      bán gấp lô giãn dân Bãi Dé - Đình Cả, giá rẻ nhất.- DT: 78 mét vuông.- MT: 6m.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Giá 2.x tỉ!- Vị trí đẹp ngay làn 2 QL1A KD...
      Xã Nội Duệ, Tiên Du, Bắc Ninh

      Bán gấp đất nền 591 m2, mặt tiền 27m tại Đường 767 - Vĩnh Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 591 m2 1,36 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh nền đất vườn 591m2 tại xã Ấp 5 Vĩnh Tân Vĩnh Cửu.- SHR DT sổ hơn 900m2 DT thực tế sau khi trừ đường đi còn 591m2.- Đã Xây rao bao quanh,...
      Ấp 5, Đường 767, Xã Vĩnh Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 78 m2 tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 78 m2 32,7 triệu/m2
      Cần bán nền thổ cư P. Tân Hiệp, nở hậu, hẻm ô tô. DT 78m2, cách đường chính vài mét. miếng đất đẹp thích hợp để đầu tư hoặc xây dựng. giá còn thỏa ...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,54 tỷ

      5.55 tỷ 99 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán:1. 99 mét vuông Hướng Bắc đường 20m 56tr/ mét vuông gấp!2. 84 mét vuông Hướng Nam Đường 20m 58,3tr/ mét vuông.3....
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 232 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Bắc tại 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 232 m2 99,14 triệu/m2
      Bán đất Viện Nghiên Cứu Hạt Nhân P. 11 an cư nghỉ dưỡng.DT: 232m2 (13m*16m) đất ở đô thị.pháp lí: SHR chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Đường...
      Đường Hùng Vương, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 45 m2 42,23 triệu/m2
      CẮT LÃI CẦN bán nhanhmiếng đất DT 45 mét vuông MT 4,5m hậu 4,5m xã Ngũ Hiệp, Thanh TrìĐất mặt ngõ thông oto vào nhà, KDC sạch sẽ, yên tĩnh, an ...
      Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      Bán đất đường Cồn Dầu 2 Gần Chợ Hoà Xuân - Tây Bắc - DT 100m2- Đường 5m5 lề 3m thông ra đường Thanh Hoá - Gần chợ Hoà Xuân, cư dân sầm uất, xung quanh đầy...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 250 m2 tại Thanh Khê Đông - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 19,7 tỷ

      19.7 tỷ 250 m2 78,8 triệu/m2
      bán gấp 1 cặp 2 lô liên kế đất biển Nguyễn Tất Thành, ngay địa phận Q. Thanh Khê1 cặp 250  mét vuông ( chiều ngang 10m)Mỗi lô 125  mét vuông...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 438 m2, mặt tiền 40m, hướng Bắc tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 438 m2
      * Thông tin miếng đất:+ Đất thuộc TP Nha Trang, pháp lí bìa đỏ trao tay, xây dựng tự do.+ Cách 100m là sông Tắc.+ Bên cạnh KĐT Mỹ Gia.+ Nằm giữa 2 trục...
      Đường Thuỷ Tú, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!