Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      - Đất gần ngay Chợ Đồng Dinh, trường Thạch Bàn B, đi từ 68 Nguyễn Văn Linh hoặc phố Ngọc Trì, phố Đồng Dinh, Thạch Bàn đều đc.- bìa đỏ chính Chủ hàng xóm...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 240 m2, mặt tiền 4m tại Đường 3 - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 240 m2 26,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 240m2 MT đường 3. trả nợ giá 6 ty 3 hotline 0965 895 *** xem đấtNgang 6.40mDài 36 mTiện ích đầy đủ Trường học cách 800mCách phạm văn đồng...
      Đường 3, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 444 m2, mặt tiền 26m tại Xã Long Định - Cần Đước - Long An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 444 m2 5,19 triệu/m2
      Trục đường đầy tiềm năng nối liền cụm công nghiệp Bến Lức - cảng quốc tế Long An rộng 26m, 6 làn xe đang trong GĐ hoàn thiện.Thích hợp mua đầu tư, xây nhà,...
      Đường 830, Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Thành - Đồng Nai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 125 m2 33,6 triệu/m2
      Chuyên đất nền tái định cư Lộc An - Bình Sơn.Uy tín - chuyên nghiệp - không kê giá - không đăng giá ảo.GĐ kinh tế khó khăn, chủ cần vốn xoay sở KD nên cần...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 132 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 132 m2 52,28 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT khu Nam Việt Á đường Doãn Kế Thiện - Tuy Lý VươngDT 132m ngang 7.2mĐông Bắc vs hướng Tây BắcĐường 7.5mGiá 6tyxxxgọi ngay 0961 151 *** Tuyên
      Đường Tuy Lý Vương, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Đường 261 - Ký Phú - Đại Từ - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại giá chỉ 1.7 tỉ/ lô /100 mét vuông, đường 36m, bìa đỏ trao tay.CĐT: Liên danh công ty CP Nacico và nhà thầu Phục Hưng...
      Dự án Ký Phú Residential, Đường 261, Xã Ký Phú, Đại Từ, Thái Nguyên.

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Em có quỹ 50 lô duy nhất suất ngoại giao CK tối thiểu 3 phần trăm giá chỉ từ 1T4 tại dự án nhà ở Phước Đồng Nha Trang.Tọa lạc tại vị trí đắc địa và...
      Dự án Khu nhà ở Phước Đồng, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 754 m2, mặt tiền 12m tại Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 754 m2 1,99 triệu/m2
      * Bán đất view sông ven TP Nha Trang. Vị trí đắc địa giao thông vô cùng thuận tiện ngay MT trục đường đường Yang Bay (Hương Lộ - 62) kết nối QL - 27C. Gần...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Tây-Nam tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5.3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      🏡Bán Đất Đường Nghiêm Xuân Yêm - Nam Việt Á👉DT: 100m, ngang 5👉Đường: 11m5, Vỉa hè: 5m👉Hướng : hướng Tây Nam📍Thuộc GĐ 1, trục đường chính thông sông....
      Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 890 tr

      890 triệu 150 m2 5,94 triệu/m2
      * Siêu phẩm thích hợp để xay nhà, xây nhà trọ ngay trung tâm Ka Đô, Đơn Dương - Ven Đà Lạt - sẵn thổ cư.- Vị trí: Nam Hiệp, Ka Đô, Đơn Dương - ven Đà Lạt -...
      Đường 412, Xã Ka Đô, Đơn Dương, Lâm Đồng
      D
      Trà Giang Bđs Đơn Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 182 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 894 tr

      894 triệu 182 m2 4,92 triệu/m2
      - Cách TP Bảo Lộc 12 kilomet.- Gần KDL nổi tiếng: Thác DamB'ri.- giá rẻ nhất TP Bảo Lộc.- SHR trao tay.- CK lên đến 3 phần trăm.- DT ngang 8 rất...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền 75 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,03 tỷ

      2.04 tỷ 75 m2 27,08 triệu/m2
      Bán mảnh đất 90 mét vuông (5x18m) tại phân khu Ora Park thuộc dự án Dragon Pearl, vị trí giáp HCM, thuận tiện di chuyển về Bình Chánh – Hóc Môn.SHR...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 145 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 145 m2
      + nền thổ cư sạch đẹp Trường Thọ - Thủ Đức.+ DT vàng: 6 x 24 = 145m2 vuông vắn, không lỗi phong thủy.+ Mật độ xây dựng tự do lên tới 5 tầng, địa thế cao...
      Đường Số 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 140 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 140 m2 57 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 1078 KDC Lập Phúc. liên kế làng ĐH ABC.Dt: 7x20=140 mét vuông. Đường 16m. Giá 57tr/ mét vuông.Dt: 6.5x20=130 mét vuông....
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Công Ty Tnhh Xd Tm Dv Địa Ốc Tài Tuân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 750 triệu

      750 triệu 81 m2 9,26 triệu/m2
      Chính sách trả góp đặc biệt tại Cát Tường Western Pearl - Hưởng trọn tiện ích, trả góp dễ dàng!Bạn muốn sở hữu ngôi nhà tại Cát Tường Western Pearl nhưng e...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán gấp đất nền 240 m2, mặt tiền 10m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 240 m2 20 triệu/m2
      - Thông tin pháp lí đầy đủ, đất đã có sổ chính chủ gửi bán.- 240 mét vuông 100 phần trăm đất ở. MT gần 10m có thể tách làm 2 lô.- Xung quanh đã...
      Đường 419, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 56 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,97 tỷ

      2.97 tỷ 56 m2 53 triệu/m2
      Chủ cần tiền giải quyết công việc cuối năm lô E2, Khu Nam Khang 1426 Nguyễn Duy Trinh, Long Trường Q. 9 Tp Thủ Đức.- DT: 4m x 14m (56m2) (sạch đẹp).- Giá rẻ...
      Dự án Nam Khang Residence, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 66 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Lê Thiên - An Dương - Hải Phòng, giá 570 tr

      570 triệu 66 m2 8,64 triệu/m2
      DT: 65,6m2 nở hậu.Vị trí đất đẹp không lỗi phong thủy cư dân đông đúc văn minh nhiều villa căn biệt thự.Gần ngay 2 KCN lớn.Đầu tư cực hợp lý.Giá: 570 tr...
      Xã Lê Thiện, An Dương, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!