Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 60 m2 32,5 triệu/m2
      THÔNG TIN sp:- DT: 60m2 ngang 5,9m- sổ hồng riêng trao tay- Khu vực cư dân sầm uất, tri thức thân thiện. Vị trí vàng trung tâm với nhiều dự án lớn đã và...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp đất nền 66 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Lê Thiên - An Dương - Hải Phòng, giá 570 tr

      570 triệu 66 m2 8,64 triệu/m2
      DT: 65,6m2 nở hậu.Vị trí đất đẹp không lỗi phong thủy cư dân đông đúc văn minh nhiều villa căn biệt thự.Gần ngay 2 KCN lớn.Đầu tư cực hợp lý.Giá: 570 tr...
      Xã Lê Thiện, An Dương, Hải Phòng

      Bán nền đất 87 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 3,92 tỷ

      3.92 tỷ 87 m2 45 triệu/m2
      Đất mặt đường 21m TĐC Đồng Bồ, Đằng Hải, Hải An (A161) contact 0917 696 ***.DT: 86,9 mét vuông (ngang 5m) - Hướng: hướng Đông Nam.giá: 45...
      Đường Đông Hải 2, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 276 m2 tại Đường 22 - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 276 m2 54,35 triệu/m2
      Cắt lỗ. Chủ bán nhanh đất MT đường 22 Phước Long B DT 276m2, ( 6,6 x 42m )Khu trung tâm sầm uất P. Phước Long B thích hợp xây chung cư dịch vụ hoặc hotel...
      Đường 22, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 144 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 144 m2 29,52 triệu/m2
      "miếng đất Đẹp _ 4 tỉ 250 _ Đặng Thúc Vịnh Thới Tam Thôn._ 6,2 ( nở hậu 7) x 22m_ Đường rộng 2 oto tránh. Gần ngã 3 Đặng Thúc Vịnh, thông Nguyễn Thị...
      Đường Đặng Thúc Vịnh, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 516 m2, hướng Đông - Nam tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 516 m2
      DT: 516 mét vuông - 100 mét vuông đất ở.Sổ có sẵn sang tên trong ngày, pháp lý rõ ràng.Vị trí: Bãi Dài - Xã Tiến Xuân - Huyện Thạch Thất.miếng ...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán đất mặt đường số 13, P. Phước Hải, TP Nha Trang. Tiện ích đầy đủ, tập trung nhiều công ty, quán cà phê, văn phòng, gần trung tâm Nha Trang, gần Ga...
      Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 1321 m2, mặt tiền 34m, hướng Tây - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,21 tỷ

      6.21 tỷ 1321 m2 4,71 triệu/m2
      Vĩnh Yên (Phù hợp thổ cư), Vĩnh Yên, Vạn Thạnh.Thửa: 10; tờ: 48 DT 1.321  mét vuông, ngang 34m dài 35m đất HNK vuông vức.Đơn giá 4,7 tr/ mét ...
      Đường Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 42m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 86 tỷ

      86 tỷ 1000 m2 86 triệu/m2
      Bán 1000m2 đất đường Nguyễn Sinh Sắc, Liên Chiểu.6 lô liên kế, tổng 1008m2 giá 86tr/m2.D10 lô 20,21,22,23,24,25.DT mỗi lô: 7x24=168m2/lô.Sát TTTM Liên...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu biệt thự Sentosa Villa, 250 m2 tại Phan Thiết, giá 6,12 tỷ

      6.13 tỷ 250 m2 24,5 triệu/m2
      - Bán đất nền Sentosa Villa Mũi Né.- tòa căn hộ 5 view biển GĐ 2 giá 24.5 tr/m2.- View trực diện biển và view công viên.- hotline: 0948 313 *** zalo.
      Dự án Sentosa Villa Phan Thiết, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường Phước Thiện - Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Vị trí: Nằm đối diện cổng vin Grand Park, nằm liên kế trường cấp 3 Nguyễn Văn Tăng và trường cấp 1 Long Bình.- Hệ thống cơ sở giao thông hoàn thiện:...
      Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 3 m2 tại Xã Bình Minh - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 3 m2 1833,34 triệu/m2
      - DT: 86 x 35m.- Đường trước mặt 40m, đường bên hông hiện tại 10m (quy hoạch 30m).- Sổ đẹp vuông vắn.- Hơn 5 tỉ.- contact chính chủ: 0799 916 ***
      Xã Bình Minh, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 240 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 62 triệu

      62 triệu 240 m2 0,26 triệu/m2
      Nền căn biệt thự đẹp khu dân cư Nam Long Tp.Thủ Đức (Q. 9).- khu dân cư Xây dựng đông, lịch sự, vào Q1 chỉ 15p- Lô G, 240m2 (12x20)m, vuông vắn,...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 94 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 950 triệu

      950 triệu 94 m2 10,11 triệu/m2
      - Bán đất Quan trung, gần chợ Gò Quán, trường cấp 1 Chánh Lộ, trường cấp 2 Chánh Lô.- DT 94m2.- Đường oto vi vu.- Giá chỉ 950 tr.- Quý khách có nhu cầu...
      Đường Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Sở hữu đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 108 m2 25,93 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí gửi bán miếng đất nền FPT, view đại học FPT.- DT: 108m2 (6x18m2).- Đường 26m, vỉa hè 5m rộng rãi thoáng mát.- Hướng Tây, view đối diện...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      - nền thổ cư full.- Gần trường học, BV, chợ, TTTM...- Nằm ngay những tuyến đường trọng điểm quốc gia như QL 1A, cao tốc Trung Lương Sài Gòn, cao tốc Bến...
      Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hợp Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 150 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 150 m2 9,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất thổ cư đường Trần Tử Bình, cách QL22 1 kilomet . Vị trí đẹp, gần trung tâm thị trấn Củ Chi, xung quanh có đầy đủ...
      Phố Trần Tử Bình, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Đại Mỗ , 71 m2, mặt tiền 3m , giá 84 tr

      84 triệu 71 m2 1,19 triệu/m2
      Tôi chính chủ tuổi đã cao cần bán gấp lô đất ở Ngọc Đại, Đại mỗ, Nam Từ Liêm, HN- Nhà xây đã lâu hiện vợ chồng tôi vẫn đang ở, bán để về hà đông ở cùng...
      TDP Ngọc Đại, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!