Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Mega City 2, 105 m2 tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 105 m2 8,58 triệu/m2
      Cần bán lô Mega 2 Vòng Xoay Nhơn Trạch, MT đường 25C giá 900 tr.Đất dự án Mega City 2, MT 25C. Thuận tiện xây dựng nhà phố thương mại shophouse KD: Mở...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 8m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 450 triệu

      450 triệu 110 m2 4,1 triệu/m2
      Do tôi cần duy trì hoạt động KD, nên tôi cần bán nhanh mảnh đất đối diện khu công nghiệp Phước Đông - DT: 5x22, full 100 phần trăm thổ cư, sổ ...
      Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 94 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 896 triệu

      896 triệu 94 m2 9,54 triệu/m2
      nền thổ cư MT đường Trần Đại Nghĩa cách BV Chợ Rẫy 2 600m- Đường trước đất 6m, vỉa hè một bên 2m, đường đã trải nhựa, rộng, thông thoáng, dễ dàng lưu...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 80 m2 tại Đường An Phú Đông 1 - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Hàng bất động sản giá rẻ của NH khu vực P. An Phú Đông, Q12, gần QL 1A, giáp Thủ Đức.- DT: 5x18m, 5x20m, 20x25m,...- SHR, KDC hiện hữu, đông đúc, gần căn ...
      Đường An Phú Đông 13, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Bến Lội - Lại An - còn nền đất rẻ cho a/c đầu tư.Chủ cần bán nền đất thổ cư khu dân cư bến lội lại An - Phan Thiết (sp 1999).Mã lô A2 - XX - DT:...
      Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị An Phú Quý ( Phú Quý Garden), 115 m2, mặt tiền 8m , giá 2 tỷ

      2 tỷ 115 m2 17,4 triệu/m2
      Cần bán lô góc 2 MT KĐT An Phú Quý Điện NgọcDT 115m2. Ngang 8.5mĐông Nam & hướng Tây Nam. 2 đường 7m5 và 5m5cư dân đông, SHR công chứngThích hợp KD buôn...
      Dự án KĐT An Phú Quý, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 12,99 triệu/m2
      - MT tỉnh lộ 8 ( Vành Đai 3 ), Đối diện cụm khu công nghiệp lớn Đức Hoà III qui mô gần 100ha. - sổ hồng, xây dựng tự do, tiện ích, hành chính, y...
      Dự án Khu đô thị Daresco, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 45m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 105 m2 12,39 triệu/m2
      Nhà 105m, 5x21m thổ cư, SHR, ngôi nhà phố chợ KD hoặc đất để xây trọ cần bán nhanh đi nước ngoài định cư. LH 0906 276 ***- Ngay MT đường 45m đang làm,...
      Đường 20, Xã Hưng Thịnh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 106 m2, mặt tiền 5m tại Tô Hiệu - Sơn La - Sơn La, giá 6,36 tỷ

      6.36 tỷ 106 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất mặt cánh phải Quảng Trường hướng Tây Bắc - TP. Sơn La.+ Hướng: Chính Tây.+ DT: Rộng 5 sâu 21m.+ Bìa vuông vức: Full thổ cư.+...
      Đường Điện Biên, Phường Tô Hiệu, Sơn La, Sơn La

      Bán lô đất nền 157 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 499 tr

      499 triệu 157 m2 3,18 triệu/m2
      Đất nền đẹp cao ráo đường đan 2m mới làm, thuận tiện cho xây nhà, đầu tư.
      Xã Kiểng Phước, Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang

      Bán gấp đất nền 135 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 135 m2 10,75 triệu/m2
      Bán nền DT lớn phù hợp đầu tư nhà trọ cho công nhân KCN Bắc Đồng Phú Bình Phước thuê.DT đất: 6 x 22,5 = 135 mét vuông full thổ cư là đất ở đô...
      Dự án KDC Mỹ Khánh Vy, Đường ĐT 741, Thị trấn Tân phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 75 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      - Nằm ở vị trí đắc địa, hẻm rộng, oto quay đầu thoải mái.- Xung quanh có đầy đủ tất cả các tiện ích như gần chợ Đầu Mối, trường mẫu giáo Hoa Mai, cấp 1...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 4m tại Đường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 0 m2
      🔥Ngộp Cần Ra Gấp 1Tỷ900Cần bán nhanh đất đường N2 khu dân cư Lê Phong Thuận Giao, P.Thuận Giao Tp Thuận An💰Giá: 1Tỷ900. DT: 67.5 mét vuông...
      KDC Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Ô đất TĐC Phước Long 2 đường rộng 12m.- DT: 70m2 (ngang 4m).- Đông Nam.- Vị trí nằm ngay đường B9 gần ngã tư, gần căn hộ chung cư, đối diện dãy nhà...
      Đường B9, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Kiến Hưng, 50 m2 tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 50 m2 122 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất siêu đẹp mặt chợ quy hoạch tiềm năng KD đỉnh 50 mét vuông nhỉnh 6 tỉDiện + ĐƯỜNG 3 oto TẢI TRÁNH, + Phân lô khu đô thị Kiến Hưng ...
      Dự án Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 220 m2, mặt tiền 10m tại Hóc Môn, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 220 m2 36,28 triệu/m2
      Bán đất 1 sẹc Thới Tam Thôn 17, Hóc MônĐường 7m. KDC hiện hữuDT: 10m x 22m. giá: 7 tỉ 980 trDT: 9m x 15m. giá: 5 tỉ 600 trDT: 5.5m x 16m. giá: 3 tỉ 800...
      Đường Thới Tam Thôn 17, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 1626 m2, mặt tiền 24m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 1626 m2 10,46 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 1626 mét vuông MT nhựa lớn đường Bà Thiên, Củ Chi đã lên thổ cư 1421 mét vuông. Giá chốt 10tr/ mét vuông (MG2 phần ...
      Đường Bà Thiên, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Bán đất tại Huyện Nhà Bè, Sài Gòn* Chính chủ càn bán ngay đất đường đường Đào sư tích , Phước kiển, Nhà bè++ VỊ TRÍ ; + KDC đã hiện hũu, có thể xây dựng ở...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!