Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án mặt tiền 10m tại Xã Ia Băng - Đăk Đoa - Gia Lai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay 1.3ha thôn Hàm Rồng, Đak Đoa, Gia Lai gần TP Pleiku, tổng 13126.3 mét vuông trồng cây lâu năm. Làm nhà vườn hết ý.Đất 2 MT...
      Thôn Hàm Rồng, Đường 641, Xã Ia Băng, Đăk Đoa, Gia Lai

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2 tại Xã Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      Vị trí: Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Sài Gòn. Nằm cạnh khu công nghiệp Lê Minh Xuân.- DT: 105 mét vuông.- Đường trước đất 16m.- pháp lí: Sổ riêng...
      Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 110 m2 tại Xã Xuân Trường - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 110 m2 10,46 triệu/m2
      Bán đất vừa mới ra sổ cách thị trấn Gia Ray 20 kilomet, cách DT 766 2 kilomet.Nằm ngay KCN Nhà máy Dona Standard chuyên SX giày nike hơn 10.000...
      Xã Xuân Trường, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 11000 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Lương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 11000 m2 0,62 triệu/m2
      Bán đồi view trực diện biển.- DT: 11.000m2.- Khu đất đẹp, cao ráo, nhìn trực diện ra biển tuyệt đẹp: Thế Long - Lân - Quy - Phụng.- Nhìn trực tiếp bến tàu...
      Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 176 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 176 m2 53,98 triệu/m2
      Mặt biển Trần Hưng Đạo (hàng vip).- Trần Hưng Đạo, thị trấn Vạn Giã, thửa: 307, tờ: 54.- MT biển rộng 6m. SP có 2 mặt đường. KDL, dịch vụ ăn uống về đêm....
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 1000 m2
      Cần bán 100 mét vuông đất Cầu Diễn - MT12m. Khuân đất rất phù hợp xây nhà cho thuê. Khách mua đầu tư phân lô. Giá 5.x tr /1m Vị trí : Đi 200m ra đường...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 1000 m2 4,5 triệu/m2
      (Hiếm) Bán đất đẹp 1000 mét vuông bìa đỏ Long Thành Đồng Nai 4 tỉ đường oto.Cách TT Q. 1 TP.Tp HCM 1h30.bìa đỏ chính chủ (không quy hoạch, không...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 102 m2 tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 102 m2 72,55 triệu/m2
      Cần bán gấp đất nền đường A1 (Nguyễn Hữu Duyệt) Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.- DT: 102 mét vuông (6m x 17m)- Đường A1 rộng 20m, trục lớn KD, gần căn ...
      Dự án Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      Khu vực cư dân đông, ngay chợ Mỹ Nga, thuận tiện mua xây ở, buôn bán lâu dài.Từ khu Tên Lửa Aeon MALL Bình Tân qua 1,5 kilomet.DT: 4,5m x 15m =...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Phường Long Bình Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      miếng đất MT sau trường cao đẳng Lê Quý Đôn Long Bình TânVị trí đẹp KD buôn bán nhỏ lẻ ok như tạp hoá, cf, spa v. V.DT: 5 * 20m. H Nam.pháp lí: Sổ riêng...
      Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai
      N
      Nguyễn Thị Ánh Nhật Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Phú - Tam Bình - Vĩnh Long, giá 450 triệu

      450 triệu 60 m2 7,5 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay nền 2 MT Đẹp Vị Trí Tại Huyện Tam Bình - VĨNH LONGđc : Xã Tân Phú, Huyện Tam Bình, Tỉnh Vĩnh Long DT: 60m2giá : 450 tr ( Có thỏa ...
      Cách quốc lộ 30m, Xã Tân Phú, Huyện Tam Bình, Vĩnh Long

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 75 m2 tại Xã Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán dự án Cienco5 - HQV nối dài. Cần bán ngay các ngôi nhà, đất, liên kế, căn biệt thự khu dự án Cienco 5 Tân Lập, Đan Phượng, TP Hà Nội. Mặt Đường...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Đường Hoàng Quốc Việt, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 98 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Văn Ngân - Đức Hòa - Long An, giá 580 triệu

      580 triệu 98 m2 5,92 triệu/m2
      nền thổ cư MT đường Võ Văn Ngân, cách nha khoa Thanh Hiền 500mBán kính 800m có chợ, bách hóa xanh, siêu thị, trường học, nha khoa…Xung quanh cư dân đông...
      Đường Võ Văn Ngân, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      Đất cạnh chợ Đổ mới hơn 42m giá 1,35 tỉ, phía sau đại siêu thị Metro - Hồng Bàng.Thời điểm vàng cho người mua!Mình đang có ba mảnh đất giá đầu tư cho ae...
      Phố Quang Đàm, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 50 m2 108 triệu/m2
      đất DV Đồng Đế Dương Nội - Gần Aeon Mall Hà Đông, giá siêu tốt 5.4 tỉ.- Đông Nam mát mẻ.- DT 50m2, MT 4x12,5m.- Vị trí đẹp không 1 lỗi lầm.- Ngay gần Aeon...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 6366 m2, mặt tiền 60m tại Dăk GLong - Đắk Nông, giá 6,37 tỷ

      6.37 tỷ 6366 m2 1 triệu/m2
      Chính chủ bán đất sổ hồng riêng sẵn không vay NH, công chứng ngay, DT hơn 6 sào, MT rộng 60m, đường 2 ô tô tránh nhau, kế bên homestay đông khách, view...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Đắk Som, Dăk GLong, Đắk Nông

      Bán gấp đất nền 59 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kẻ Tạnh - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 59 m2
      + Bán thửa đất siêu đẹp Kẻ Tạnh, Giang Biên, Long Biên. DT 59m2, MT 5.2m, đường ô tô tránh, ngõ thẳng tắp, gần chợ, giáp vin Riverside. Giá bán nhanh chỉ...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 132 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Huyện Krông Năng - Đắk Lắk, giá 668 triệu

      668 triệu 132 m2 5,07 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư cuối năm tại khu dân cư Phú Lộc - Tây Nguyên.+ nền thổ cư Krông Năng Đak Lak, có sổ sẵn từng nền.+ DT: 132 mét vuông (6x22).+ Giá...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Krông Năng, Krông Năng, Đắk Lắk

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!