Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2 tại Xã Nhơn Lý - Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Tổng hợp giỏ hàng sang nhượng dự án Nhơn Hội New City Phân khu 2 - 4 - 9.Phân khu 2:liền kề đường 11m có sổ: 1,25 tỉ 80 mét vuông.ODV đường 18m có...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Gia đình còn 1 mảnh đất thổ cư để xây nhà trọ cho sinh viên trường Đại học FPT Thủ đô Hà Nội thuê ở.mảnh đất có vị trí gần ủy ban nhân dân, gần...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nền đất 58 m2 tại Đường Tam Đa - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 58 m2 43,11 triệu/m2
      GIẢM CHẠM ĐÁY BÁN LỖ LUÔN ! A13 Rẻ nhất Đảo Thịnh Vượng đường Tam Đa 58 mét vuông sạch đẹp Giá 2.5 tỉ thỏa thuậnliên lạc: 0961 351 *** Vân Anh nhà...
      Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      + Vị trí: Nằm cách trên trục đường Hương Lộ 2 500m thuộc P. Bình Trị đông A, Q. Bình Tân, Hồ Chí Minh.- Đất đẹp, bằng phẳng, cao ráo, nằm trên đường trải...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đường Quách Nhẫn, Bắc Giang.- DT: 72 mét vuông, MT 4,5m, lòng đường 7m, vỉa hè 4,5m.Hướng: hướng Tây Bắc.- Vị trí miếng...
      Đường Quách Nhẫn, Phường Hoàng Văn Thụ, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán nhanh đất nền dự án 285 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 285 m2 87,72 triệu/m2
      Hàng ngộp nặng.Chủ đang rất ngộp cần bán miếng đất 2 MT, HXT ra vào thoải mái.DT 285m2.Giá 25 tỉ thỏa thuận mạnh.Vị trí cách MT QL 13 ~ 15m.Đơn giá...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 735 m2 tại Xã Long An - Cần Giuộc - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 735 m2 1,5 triệu/m2
      Đầu tư loại đất nào lời nhất luôn là câu hỏi phổ biến của Quý KH , vậy hãy chọn sản phẩm vừa túi tiền , biên độ tăng nhẹ là anh/chị đã lời cả khúc ,Ví...
      Đường Ấp 3, Xã Long An, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay nền đất Biệt thự Đông Hùng Thắng, 583 m2, mặt tiền 15m tại Hạ Long, giá 25 tỷ

      25 tỷ 583 m2 42,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất căn biệt thự, 2 MT, KDL đông Hùng Thắng II, Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh.Nằm trong bán đảo 3, dự án Hạ Long Marina của tập đoàn BIM...
      Dự án Đông Hùng Thắng, Đường Hùng Thắng, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Hoài Nhơn - Bình Định, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      * Chỉ từ 530tr sở hữu đất 5x20m siêu dự án gần biển tại Hoài Nhơn Bình Định (30 phần trăm).- Dự án Grand Navience City Bình Định sở hữu vị trí chiến...
      Dự án Grand Navience City, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tam Quan Bắc, Hoài Nhơn, Bình Định

      Sở hữu ngay nền đất 825 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông tại Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 825 m2 30,91 triệu/m2
      Tôi chủ đất cần bán gấp 3 mảnh đất liên kế nhau 825m MT đường Hùng Vương - TP Tam Kỳ - tỉnh Quảng Nam.- Đảm bảo giá mềm nhất thị trường hiện nay.- Tôi...
      Đường Hùng Vương, Phường Tân Thạnh, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Bán nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 60 m2 161,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất đường số 3 p. tân kiểng , Q. 7 DT : 4.3x14m sổ hồng riêng 60m2 gần chợ Tân Quy , cách cầu Kênh Tẻ 300m Giá : 9 tỉ 700 ( TL) call ...
      Đường Số 3, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 125 m2 19,2 triệu/m2
      Đất mặt đường thôn Đền - Lâm Động, Thuỷ Nguyên. Giá đẹp để đầu tư, 125m2 giá chỉ 2,4x tỉ.✅ DT : 125 m2, ngang 5 m✅ pháp lí bìa đỏ. Hướng: Tây ✅ Đường rộng...
      Xã Lâm Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 12m tại Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 1000 m2 12,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất 2 MT đường Cây Thông Ngoài.Giá cực kỳ tốt cho NĐT, bán ngay trong 1 tuần duy nhất.DT: 10 x 100 m.Đất quy hoạch khu dân ...
      Đường Cây Thông Ngoài, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang
      H
      Vương Ngọc Ánh Huyền Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 771 tr

      771 triệu 81 m2 9,52 triệu/m2
      Để Sở Hữu nền đất Rẻ Vị Trí Đẹp Tại Dự Án Cát Tường Western Pearl.ĐC: Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị Thanh, Tỉnh Hậu Giang. DT: 81 m2. MT đường Võ Văn...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh đất nền mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Thanh Tuyền - Phủ Lý - Hà Nam, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      Suất ngoại giao đặc biệt vị trí đẹp nhất dự án Hà Phương 3, Thanh Tuyền, Phủ Lý, Hà Nam.- Mã căn: CL 01 - 27 áp góc 80.4 mét vuông. View ngã tư to...
      Phường Thanh Tuyền, Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp đất nền dự án 334 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 334 m2
      Bán 2 mảnh đất căn biệt thự đơn lập thuộc KĐT An Huy, Bắc Ninh. Có bán lẻ 1 lô.DT 334m2/ 1 lô.Mặt rộng 16m/ 1 lô.Giá hơn 40 tr/m2.Vị trí mảnh đất căn ...
      Phường Vũ Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Đất nền bìa đỏ khu dân cư Phong Phú 4.DT: 5mx20m - 100m2.giá: 5 tỉ 700 tr (giá bán gấp).pháp lí: bìa đỏ (công chứng nhanh).Vị trí: MT đường 12m, khu ...
      Dự án Việt Phú Garden, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Cần tiền nên cần bán mảnh đất thuộc khu E KĐT Kim Long City. Đất đỏ có sổ sang công chứng sang tên nhanh gọn. Đã có điện, nước đầy đủ mua xây nhà ở đc...
      Dự án Kim Long City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!