Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 162 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 162 m2 10,19 triệu/m2
      Bán đất Vịnh An Hòa đối diện trường Trung học phổ thông Nguyễn Huệ, giá cực tốt.DT 162 mét vuông, Ngang 6mMT đường 7m5, 10m5 + lề 5mĐã có bìa ...
      Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 93 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 93 m2 43,02 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán 93m2 đất, oto đỗ cửa tại Thuận Tốn - Đa Tốn - Gia Lâm - giá cực rẻ khu vực.Chỉ 4 tỉ, bán ngay trong 2 tuần.- Vị trí đất cực kỳ đắc...
      Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 102 m2, mặt tiền 6m , giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 102 m2 22,36 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô thuộc KĐT FPT City sát đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa.Hướng Tây, đường 7m5 thông thoáng.DT 102m2 ngang 6m.Gần kênh sinh thái thông ra sông Cổ Cò.giá...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 144 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,78 tỷ

      7.78 tỷ 144 m2 54 triệu/m2
      nền đất tâm huyết cần bán.Dt 144 mét vuông MT 8m nằm trên đường chính đường số 2 Hướng đông đối diện công viên (hàng hiếm chỉ có 1 lô duy nhất).- Rất...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      D
      Nguyễn Thị Hồng Diễm Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Đông Tăng Long, 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại vị trí vàng vượng lộc - đắc tài nơi Q9, TP. Sài Gòn.Nằm trên 4 MT đường lớn: Nguyễn Duy Trinh (30m), Lã Xuân Oai (40m), Liên P....
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay lô đất nền 86 m2 tại Đường Điện Biên - Tân An - Nghĩa Lộ - Yên Bái, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 86 m2 16,5 triệu/m2
      Hiện tại chúng tôi đang có miếng đất liên kế 86.2m2 giá cực rẻ dự án Golden Field Nghĩa Lộ. contact 0984 571 *** để có giá mềm nhất thị trường.Là lô...
      Dự án Golden Field Nghĩa Lộ, Đường Điện Biên, Phường Tân An, Nghĩa Lộ, Yên Bái

      Sở hữu nền đất mặt tiền 56m, hướng Nam tại Đường Nguyễn Văn Tiếp - Bến Lức - Long An, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      mảnh đất vàng đắc địa, hiếm có, giá siêu tốt. Chỉ thời điểm này mới xả ra thị trường.DT: 431,5m2 (toàn bộ nền thổ cư) trong đó có 187m2 nằm ngoài lộ...
      Đường Nguyễn Văn Tiếp, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An
      T
      Nguyễn Trần Anh Tuấn Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 91 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 91 m2 62,53 triệu/m2
      Ví trí : KDC Vạn Xuân, đường số 7. P. Tam Bình, Thủ Đức .DT: 4x22m ( 1m2- 62tr) Thổ cư 71m2 Đường thông thoáng 11m Tiện ích: Đối diện trường học, BV Thủ...
      Đường 7, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Xã Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Cần bán nền thổ cư Tân Lập, Đan Phượng.DT 70,2  mét vuông.MT 4m.Ngõ thông, oto nhỏ vào đất, gần dự án Vin Homes và cầu thượng cát.
      Dự án Tân lập, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 137 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 137 m2 9,13 triệu/m2
      Cần bán miếng đất P. Lộc Phát, TP Bảo Lộc.- DT: 5 x 27m (full thổ cư).- Gần nút giao cao tốc.- KDC đông đúc.- Các tiện ích xung quanh: Sân banh, sân cầu...
      Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán miếng đất đường Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, TP. Thủ Đức.DT 50,1m2 MT 4m.Đất Đông Nam thoáng mát.Xung quanh cư dân ở kín giao thông thuận...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Hoằng Ngọc - Hoằng Hóa - Thanh Hóa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 lô đẹp đẹp nhất MB Hải TiếnNgay chợ VựcCách biển 2 kilomet, ngay ủy ban nhân dân, BV, trường họpView chợ. Tiện ích đầy đủ công...
      Đường Tỉnh lộ 510, Xã Hoằng Ngọc, Huyện Hoằng Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán gấp đất nền 96 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Sông Công - Thái Nguyên, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 96 m2 16,15 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần tiền muốn bán ngay lô LK cạnh góc của dự án, vị trí đẹp ngay ngã 4 hạ tầng đầy đủ rất đẹpDT 96 mét vuông MT 6m thích hợp ở hay KD...
      Dự án Danko Avenue, Sông Công, Thái Nguyên

      Sở hữu nền đất 70 m2 tại Đường 1 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 73,5 tỷ

      73.5 tỷ 70 m2 1050 triệu/m2
      Vợ chồng ly dị cần ra gấp lô 70m2 full TC giá ngộp DT:70m2Full TC, sổ sẵn từng nềnACe quan tâm in e gửi thông tin
      Đường 1, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 600 triệu

      600 triệu 72 m2 8,34 triệu/m2
      miếng đất Suối Tiên siêu đẹp cần đổi chủ năm mới.- DT 71,5 mét vuông. Ngang 5m. Thổ cư.- KDC đông đúc.- Cách HL39 chỉ 200m. Sát chợ và trường cấp ...
      Xã Suối Tiên, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 410 m2 tại Xã Tam Thanh - Đảo Phú Quý - Bình Thuận, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 410 m2 3,91 triệu/m2
      mảnh đất biển đảo Phú Quý - Bình Thuận.- 2 MT đường lớn, đường nhựa chính ở đảo.- DT 400m2.- Đảo có quy hoạch sân bay.- cư dân sinh sống rất đông.- điện, ...
      Xã Tam Thanh, Đảo Phú Quý, Bình Thuận
      D
      Đặng Nguyễn Khánh Duy Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,2 tỷ

      31.2 tỷ 150 m2 208 triệu/m2
      Vị trí: Đ. Số 16m ngay hồ sinh thái khu dân cư Him Lam Q. 7 - Đ. Số liền Đ. Hoàng Trọng Mậu.Hướng đất thuộc hướng Bắc.DT: 7.5x20m.pháp lý minh bạch: hợp ...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 4, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 143 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 143 m2 174,83 triệu/m2
      chính chủ cần bán lô đất MT đường Liên P. 30m, nằm ngay căn hộ Thủ Thiêm Garden.Thông tin sp:- DT : 143m2 đất- Xây dựng 1 trệt 5 lầu- sổ hồng riêng...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Anh Bùi Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!