Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại 1 - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 812 triệu

      812 triệu 120 m2 6,77 triệu/m2
      Nằm gần các hệ thống TTTM lớn nhất khu vực như là Vincom, Coopmart,... Trường học quốc tế từ cấp 1 đến cấp 3, tiện ích mọc nhiều như là chợ, Bách Hóa Xanh,...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường 1, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Cần bán nhanh nền đất 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tâm Thắng - Cư Jút - Đắk Nông, giá 200 triệu

      200 triệu 500 m2 0,4 triệu/m2
      nền thổ cư 10 x 50m, chính chủ mặt đường lớn gần trường cấp 1, khu vực an ninh đảm bảo phù hợp cho xây dựng nhà ở và KD.
      Xã Tâm Thắng, Cư Jút, Đắk Nông

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 10m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Nằm gần BV Dã Chiến, cách QL 50 100m, xác đường Nguyễn Văn Linh, gần công viên.- DT: 150 mét vuông (ngang 10m x Dài 15m).- Đất full thổ cư xây dựng tự...
      Dự án Dương Hồng Garden House, Đường Số 13, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 11m tại Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 200 m2 25,5 triệu/m2
      Vị trí: Thôn Đường Nhạn, xã Xuân Nộn, Đông Anh.DT 200m2.MT 10,86m.Mặt hậu 10,86m.Đường trước đất rộng 3,5m ngõ thông, Cách đường ô tô tránh 20m.KDC đông...
      Thôn Đường Nhạn, Đường Thụy Lâm, Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Cần bán 90 mét vuông đất bìa làng Trung Thôn - Đông Hội - Đông Anh. Gần cầu Đông Trù, cầu Tứ Liên.- DT: 90,6 mét vuông.- MT: 5m.- Cạnh dự án...
      Đường 5, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 550 tr

      550 triệu 75 m2 7,34 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất chính chủ sổ chung 3 người để mua bán sang tên 1 sẹc nằm ngay khu Vĩnh Lộc, Bình Chánh.DT 5 x15m. Đường vào 8m. Sổ sách đầy đủ.Khu vực an...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 133 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 133 m2 97,75 triệu/m2
      Vị trí nhà phố thương mại đắc địa thuộc dự án New Era Bắc Giang.Sổ sẵn không buộc xây dựng.Số lượng có hạn ib nhận thông tin!Tọa lạc tại trung tâm TP...
      Dự án New Era Bắc Giang, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán gấp đất nền 8995 m2, mặt tiền 141m tại Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 8995 m2 0,26 triệu/m2
      Bán đất MT giá rẻ.- Giá chỉ 280tr/ sào.- DT: 140m x 64 m (9 sào).- Toạ lạc: Hồng liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận.- Vị trí đắc địa, đường xá lưu thông.- Gần...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 90 m2 10,56 triệu/m2
      * Đường VĐ 3 và Cầu VĐ3 đã khởi công kết nối SB Long Thành và TP Thủ Đức.- Quy mô dự án: 84 ha.- pháp lí: bìa đỏ riêng từng nền.- DT: 90m - 220m.- Giá:...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Gấp! Chính chủ cần nhượng lại mảnh đất đẹp đường Nguyễn Cửu Phú, đã có SHR.Xã Tân Kiên huyện Bình Chánh. KDC hiện hữu:- Vị trí cách đường chính 100m.- DT...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 8m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 200 m2 13,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 lô góc thuộc dự án khu đô thị Vịnh An Hòa nằm ngay trên trục đường sầm uất 10.5m và 7.5m Nguyễn Thị Định thông thẳng ra mặt Vịnh.- Đối...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 617, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 30m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 790 triệu

      790 triệu 80 m2 9,88 triệu/m2
      chào bán GĐ 2 dự án Phương Trường An 6 MT DT741.- Giá: 790 tr/nền, CK 14 phần trăm.- Sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm.- CK ngay 120 tr khi giao...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1200 m2 tại Xã Long Bình - Phú Riềng - Bình Phước, giá 390 triệu

      390 triệu 1200 m2 0,33 triệu/m2
      Đất thổ. Sổ riêng.Đường mới lên nhựa 13m.DT 1200m2. Ngay trường tiêu học Long Bình.Cách khu sinh thái 1,2 kilomet.giá chỉ 390tr.call ngay troa đổi...
      Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền dự án 98 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 98 m2 11,74 triệu/m2
      - Ngay MT QL 13, thuận tiện di chuyển.- Cách trung tâm hành chính Bến Cát, BV Mỹ Phước, trường học và cụm dịch vụ Bến Cát chỉ 5 ph đi xe.- cư dân phủ kín.-...
      Dự án Golden Center City, Đường 13, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất nền 82 m2 tại Đường Kiều Mai - Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 82 m2 90,25 triệu/m2
      - nền đất nằm trong khu tái định cư Kiều Mai. Giáp đường QL32.- Đường 13m oto vào nhà, vỉa hè phân lô vuông vức.- mảnh đất 2 MT, khổ đất vuông đẹp, đầu...
      Đường Kiều Mai, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Đường Đào Cử - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Đất đẹp bán nền đất MT đường Đào Cử xã Cần Thạnh huyện Cần Giờ nằm ngay trung tâm TP có những thương mại, dịch vụ lớn.- Đất ngay tuyến đường thương mại...
      Đường Đào Cử, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thanh Ngân Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,66 tỷ

      3.66 tỷ 300 m2 12,2 triệu/m2
      - DT 300 mét vuông/lô (15x20m), mua cặp 600 mét vuông.- Đặc biệt: Xây dựng tự do, không quá 3 tầng + tum là đc.- Đường quy hoạch 5.5m(lề 3m),...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, hướng Đông tại Đường Số 11 - An Thạnh - Bến Lức - Long An, giá 2,26 tỷ

      2.26 tỷ 80 m2 28,25 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư An Thạnh đối diện KĐT Waterpoint bìa đỏ.DTKV: 4x20 hướng Đông (lệch Bắc).Số 208 đường số 11.Giá: 2.260 tỉ.Quy: 0931 921 ***
      Dự án KDC An Thạnh, Đường Số 11, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!