Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Gia đình tôi kẹt tiền cần bán nhanh đất MT đường lớn trải nhựa, full thổ, sổ sẵn.- Vị trí gần cụm khu công nghiệp Hưng Thịnh sắp triển khai, giữa 2 trục...
      Đường 20, Xã Hưng Thịnh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 285 m2, mặt tiền 7m tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 285 m2 6,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất nằm trên đường liên thôn thuộc xã Minh Trí - Sóc Sơn - Thủ đô Hà Nội.Hiện trạng: Đất chưa có sổ nhưng vẫn đc phép xây dựng...
      Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 99 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Bình Thủy - Bình Thủy - Cần Thơ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 99 m2
      Chính chủ cần bán các nền siêu đẹp tại Stella Mega City.1. L55 - xx hướng TB - Stella Mega City Cần Thơ.DT đất: 4,5 x 22.Chính chủ: 0849 071 ***- Nằm khu...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp nền đất 66 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 7,59 tỷ

      7.59 tỷ 66 m2 115 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp khu TĐC TỔ 3 Thạch Bàn vị trí tương lai tăng giá cao 66 mét vuông ,mt5.26m=hậu x115tr/m có thỏa thuậnnền đất với những tiêu chuẩn...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 120 m2 36,5 triệu/m2
      📍 chủ đầu tư HAI THÀNH CÔNG BỐ CÁC VỊ TRÍ TRONG DỰ ÁN khu dân cư PHÚ LỢI:  * A20.02: DT 120m² – giá: 4.380 tỉ* A26.34: DT 120m² – giá: 4.440 tỉ...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 172 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Thường Tín - Hà Nội, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 172 m2 16,46 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG nhà c4 XÂM ĐỘNG VÂN TẢO THƯỜNG TÍN TP Hà Nội nền đất cực kỳ vuông vức 4 MT chia lô siêu đẹp DT 172  mét vuông ( dt thực 192 m )MT...
      Đường Liên Thôn, Xã Vân Tảo, Thường Tín, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 105 m2 18,86 triệu/m2
      Ngộp NH, cần bán ngay lô 105m Đông Nam trên đường N5, đường chính đi từ Tỉnh lộ 25B qua QL 51 vị trí đẹp, ngay ngã 4, sát bên chợ và gần cổng trường học...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 186 m2, hướng Bắc tại Huyện Đông Hòa - Phú Yên, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 186 m2 9,09 triệu/m2
      Chính chủ đang kẹt tiền NH nên cần bán ngay nền đất thổ cư 100 phần trăm cách Biển chỉ 700m, đường hiện trạng 12m, gần trường Trung học phổ ...
      Thị trấn Hòa Hiệp Trung, Đông Hòa, Phú Yên

      Bán lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 100m, hướng Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 200 tỷ

      200 tỷ 1000 m2 200 triệu/m2
      Cần tiền bán mảnh đất MT.Đường Liên P., P. Phú Hữu, TP Thủ Đức (Q9 cũ), TP Sài Gòn.Vị trí: MT đường Liên P. rộng 30m.Kết nối thuận tiện để vào trung tâm ...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 450 m2, mặt tiền 8m tại Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 450 m2 24,45 triệu/m2
      Mô tả AGTD.1423.1:+ Vi trí: QL 1A, Linh Xuân, TP.Thủ Đức. Ra QL 1A chỉ 500m, ra Quốc lôk 1K 300m.+ Tổng DT: 450 mét vuông - Ngang 8m x dài miên man....
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 130 m2, mặt tiền 10m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 130 m2 13,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lỗ 2 nền đất 10x26=260m, mỗi nền (5x26m) nằm ở đường số 8 gần hồ sinh thái 16ha.Xung quanh đất đã xây dựng đông cư dân, các tiện ích dân...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Đường Bát Khối - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 120 m2 180 triệu/m2
      Bán đất bát khối KD tốt làm kho xưởng vp đỉnh giá đầu tư, gồm 2 lô từ 100 - 125m2 (hiện tại 170 - 190tr/m2).Mr Tuấn Anh 0922 929 ***
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 2019 m2, mặt tiền 29m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 165 tỷ

      165 tỷ 2019 m2 81,73 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT Phạm Văn Đồng.- Đối diện bệnh viên hoàn hảo, cách cầu vượt Linh Xuân 200m.- DT: 2019  mét vuông có 1594  mét vuông thổ cư....
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 88 m2 tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 88 m2 49,89 triệu/m2
      Sổ mới 2023- Em cần bán miếng đất MT TX18 trục đường huyết mạch tại khu vực ngã 4 Ga Q12- Thông Hà Huy Giáp và Tô Ngọc Vân vào đoạn sung nhất 2 tuyến...
      Đường Thạnh Xuân 18, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
      N
      Công ty cổ phần Nhà Phố Việt Nam Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 144 m2, mặt tiền 9m tại Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 144 m2 19,1 triệu/m2
      Bán đất sát khu dân cư Hiệp Thành 3.Nhánh DX 050, đứng tại đất thấy khu Hiệp Thành 3 và Phúc Đạt.Đường bê tông hơn 3m cách đường DX 050 và đường Mỹ Phước...
      Đường DX 050, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 15m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất căn biệt thự lô 23 đường Nguyễn Cơ Thạch, khu đô thị mới Vĩnh Hoà, P. Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT: 378,5 mét vuông (ngang 15,24m).- Hướng...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Phú Thọ - Phú Thọ, giá 2,03 tỷ

      2.03 tỷ 120 m2 16,9 triệu/m2
      Mua đất dự án âu cơ park city tại TX phú thọ. Một dự án có một quảng trường lớn nhất từ trước tới nay và không có cái quảng trường thứ 2 nào ở cả cái TX phú...
      Dự án Âu Cơ Park City, Thị xã Phú Thọ, Phú Thọ

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      anh/chị công tác làm việc TP Vĩnh Yên. Cần một nơi ở thuận tiện cho con đi học, đi làm, sinh sống. Tiện ích xung quanh dân dân cư trí cao.Ô đất băng 2...
      Phố Bà Triệu, Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!