Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 155 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 155 m2 25,81 triệu/m2
      Chính chủ bán 155m MT = Hậu 8,5m lô góc 2 mặt đường.Đất đô thị - P. Xuân Khanh - TP Sơn Tây.Đối diện là khu quy hoạch KĐT đồi lâm sinh, khu hành chính mới...
      Đường Xuân Khanh, Phường Xuân Khanh, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 206 m2, mặt tiền 14m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 206 m2 23,79 triệu/m2
      Chủ gửi, đất 3 MT Thạnh Lộc 41, Q12- DT: 14X15m vuông thổ cư 206.6m- Thích hợp làm kho xưởng, căn biệt thự mini4.9 tỉAlo Mr. Lý 0919 036 *** ạQuý khách...
      Đường Thạnh Lộc 41, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 16m tại Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 200 m2 13 triệu/m2
      Cần bán 200 mét vuông tại Ngũ Thái, Thuận Thành, Bắc Ninh.Dt: 200 mét vuông, MT: 16.5m, đường trước đất 5m.Vị trí tiện ích: Nằm trên trục chính...
      Đường Tô Quyền, Xã Ngũ Thái, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Chính chủ cấn bán Sơn Thuỷ Đông 2 hướng nam rẻ càn bán giá siêu mềm 7 m5.DT 90  mét vuông 4,5x20m..., hướng Nam kề góc giá 3,9 tỉ.Gặp chủ tl 0901...
      Đường Sơn Thủy Đông 2, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Happy Home, 840 m2 tại Cà Mau - Cà Mau, giá 14,28 tỷ

      14.28 tỷ 840 m2 17 triệu/m2
      Bạn muốn tìm một lô đất để xây dựng căn nhà mơ ước hoặc KD đầy tiềm năng? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một nền đất đắc địa tại dự án Happy Home Cà Mau!Với DT...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán nền đất 147 m2, mặt tiền 6m tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 147 m2 15,31 triệu/m2
      Cần bán nền đất 147m2 dự án tái định cư Suối Lớn, vị trí đường lưu thông, giá mềm nhất thị trường 15.3 tr/m2.nền đất có kích thước 6m*24m, thổ cư...
      Dự án KDC Suối Lớn, Đường ĐT 46, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay đất nền dự án 125 m2 tại Xã Giới Phiên - Yên Bái - Yên Bái, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 125 m2 19 triệu/m2
      TNR Stars Yên Bái City.- DT 3,9ha.- Bao gồm 137 lô (liên kế, nhà phố thương mại shophouse, căn biệt thự).- DT miếng đất từ 125 - 300 mét ...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Sở hữu đất nền 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bắc Hồng - Bắc Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 52 m2
      Chính chủ bán cắt lỗ mảnh 51.8m2 Phù Liễn, Bắc Hồng chỉ 9xx tr.- DT: 51,8m2. MT=MH: 4,1m.- Đường trước đất oto Morning vào thoải mái.- Cách 20m ra trục bìa...
      Đường Bắc Hồng, Xã Bắc Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 1880 m2, mặt tiền 30m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 169 tỷ

      169 tỷ 1880 m2 89,9 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán mảnh đất MT đường Liên P. sát dự án Global Citi và vòng xoay Liên P..- DT: 30x65 công nhận 1.880m2 thổ cư 100 phần trăm, đất...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 110 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,52 tỷ

      3.52 tỷ 110 m2 32 triệu/m2
      Chuyên bán đất nền khu đô thị Hà Quang 1(Lê Hồng Phong 1). L/H: 0935 098 *** để đc tư vấn và hỗ trợ mua sp đất nền giá mềm nhất, vị trí phù hợp nhất.Mức...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 400 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 400 m2 6,63 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất ấp 1 xã Tân Hiệp - Long Thành.- DT 8x50m.- Sổ riêng, ít thổ cư sẵn.- giá từ 2tỷ650 tr đồng.- Đường nhựa thông 6m, gần coffee Cõi Đá.- Cách...
      Đường Tân Hiệp, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 180 m2, mặt tiền 7m tại Phú Vang - Thừa Thiên Huế, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 180 m2 18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất Vinh Vệ, DT đẹpNgang 7,5x24m full thổ cưcư dân đông đúc. Thích hợp xây căn biệt thự hoặc nhà ở có sân vườn rộng rãi. Bán cắt...
      Đường 10, Xã Phú Mỹ, Phú Vang, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      - nền thổ cư full.- Gần trường học, BV, chợ, TTTM...- Nằm ngay những tuyến đường trọng điểm quốc gia như QL 1A, cao tốc Trung Lương Sài Gòn, cao tốc Bến...
      Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hợp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 252 m2 tại Xã An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 252 m2 9,93 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh lô An Nhơn Tây.Cách TL7 30m2, đường trải nhựa lộ giới 12m.Cách chợ An Nhơn Tây 2 kilomet.DT 6x42.giá 2.5 tỉ còn TL.liên hệ ...
      Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 263 m2, mặt tiền 5m tại Tân Châu - Tây Ninh, giá 650 tr

      650 triệu 263 m2 2,48 triệu/m2
      Nhà cần tiền nên bán miếng đất thổ cư như hìnhDT 263m2_ 5x53m sẵn thổ cư, cất nhà liềnXung quanh hàng xóm đông đúc, thân thiệnĐất đã đc xây hàng rào bao...
      Đường ĐT 785, Xã Tân Hưng, Tân Châu, Tây Ninh

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 150 m2 8,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất kiệt đối diện UB xã hòa sơn.- Đường DT601 đi vào 100m.- Đường ô tô.- DT 150m2 ngang 5m.- Đất sạch đẹp không dính cống trụ, không cấn...
      Đường ĐT 601, Xã Hòa Sơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đôn Thuận - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Do chủ đang cần bán ngay nên xem đất thỏa thuận đc giá luônDT 120m2 full thổ cưSHR sẵn công chứng đc ngayXung quanh cư dân đông, gần khu công nghiệp...
      Đường 782, Xã Đôn Thuận, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 96 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Sông Công - Thái Nguyên, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 96 m2 16,15 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần tiền muốn bán ngay lô LK cạnh góc của dự án, vị trí đẹp ngay ngã 4 hạ tầng đầy đủ rất đẹpDT 96 mét vuông MT 6m thích hợp ở hay KD...
      Dự án Danko Avenue, Sông Công, Thái Nguyên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!