Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 206 m2, mặt tiền 14m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 206 m2 23,79 triệu/m2
      Chủ gửi, đất 3 MT Thạnh Lộc 41, Q12- DT: 14X15m vuông thổ cư 206.6m- Thích hợp làm kho xưởng, căn biệt thự mini4.9 tỉAlo Mr. Lý 0919 036 *** ạQuý khách...
      Đường Thạnh Lộc 41, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 1344 m2, mặt tiền 12m tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 3,95 tỷ

      3.96 tỷ 1344 m2 2,95 triệu/m2
      - đc: P. Hoà Lợi, TX Bến Cát, Tỉnh Bình Dương.- DT: Hơn 1268 m2, ngang 12.8 m, dài 96 m.- pháp lí: Đầy đủ giấy tờ, hồ sơ NH quản lý. Hỗ trợ vay mua bằng...
      Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương
      S
      Ngân Hàng Thanh Lý Tài Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1520 m2, mặt tiền 12m tại Lộc Ninh - Bình Phước, giá 399 triệu

      399 triệu 1520 m2 0,27 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất 1520m2 có sẳn 100m thổ cư đường hiện hữu 9m sát bên nhà dân và tiệm tạp hóa.Đất cách QL 14C và QL 13 ~ 2 kilomet đi xe 5 phXung...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Lộc Khánh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Bán gấp đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 64 m2 13,29 triệu/m2
      Bán đất nông nghiệp tại Đường trục Tổ 5, Ấp 6, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh (gần Đường 6B):- DT 64 mét vuông (4mx16m)- Hướng Đông- Đường trước mặt:...
      Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 116 m2, hướng Đông - Bắc tại Tân Thạnh - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 116 m2 30,18 triệu/m2
      Chuyển công tác cần bán nền đất đường Trần Đại Nghĩa, Tân Thạnh, Tam Kỳ, Quảng Nam giá chỉ 3,5 tỉ.DT: 7x16.5 (115,5m2), đất ở đô thị.Hướng: hướng Đông ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Tân Thạnh, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền 750 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 23,25 tỷ

      23.25 tỷ 750 m2 31 triệu/m2
      * pháp lí: bìa đỏ sở hữu lâu dài, công chứng ngay.* Tổng quan:- Chủ cần bán gấp, sẵn sàn thỏa thuận giá nếu K/H thiện chí.- Tổng 750m2 đất bao gồm 2 lô....
      Mặt tiền đường Đào Duy Tùng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      H
      Lê Trung Luận - Regal Homes Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 167 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 167 m2 89,83 triệu/m2
      Bán đất MT đường QL 50 ( ngang 5m, dài 35m, DTSD 166.8 mét vuông ), giấy tay, giá 15 tỉHình đính kèm chụp năm 2020, hiện tại đang cho Bách Hoá Xanh Thuê.
      b4/21 Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 400 m2, mặt tiền 10m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 400 m2 6,5 triệu/m2
      Em đã mất gần 2 tháng và chi phí hơn 400 tr để hoàn thiện bộ khung móng rất chắc chắn cho mảnh đất này.Mọi người cho em xin 2 ph để ghé qua tham khảo mảnh ...
      Xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 888 tr

      888 triệu 120 m2 7,4 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất view đẹp trục đường tránh QL 20 Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Đà Lạt phía Nam (ngay trung tâm thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng.-...
      Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Vân Côn - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 45 m2 27,34 triệu/m2
      Vân Côn: 45m2, lô góc, MT rộng, oto vào đất, giá 1.23 tỉ.Đất nằm trong KDC, cách Đại lộ Thăng Long ~ 300m, cách Big C Thăng long 10 ph chạy xe.Xung quanh...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 225 m2, mặt tiền 6m tại Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 225 m2 6,67 triệu/m2
      Tại đây em có bán đất đẹp- cam kết đẹp hơn Ngọc Trinh luôn- Đất gần Trung Tâm Thị Trấn Trảng Bom- Đồng Nai-Giá chỉ 6tr7/ mét vuông ( giá f0) thích hợp...
      Đường Nguyễn Hoàng, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 626 m2 tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5800 tỷ

      5800 tỷ 626 m2 9265,18 triệu/m2
      Chinh chủ gữi bán mảnh đất góc 2 MT đường Nguyễn Thị Nê- Vị trí: Góc 2 MT Nguyễn thị Nê ( giáp góc Ngẫ tư Cây Bài- NTN)- thuận tiện mỡ coffee quán ăn hay...
      Đường Nguyễn Thị Nê, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 108 m2, hướng Đông-Bắc tại Thị Trấn Thủ Thừa - Thủ Thừa - Long An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 108 m2 22,23 triệu/m2
      Không chỉ là đất, chúng tôi bán một DI SẢN truyền đời cho con.Agora City định hình phong cách sống mới - nơi tinh hoa kiến trúc Châu Âu hội tụ cùng nhịp đập...
      Đường Tỉnh lộ 818, thị trấn Thủ Thừa, huyện Thủ Thừa, tỉnh Long An

      Cần bán ngay nền đất 4500 m2, mặt tiền 97m tại Xã Tân Thành - Vụ Bản - Nam Định, giá 2 tỷ

      2 tỷ 4500 m2 0,45 triệu/m2
      sang nhượng 4500m2 đất TP Nam Định. Mặt đê Cốc Thành cách đường Song Hào 500m, đường bê tông 5m, oto vào tận đất.nền đất đã có hàng rào bao quanh, có 3...
      Xã Tân Thành, Vụ Bản, Nam Định

      Sở hữu nền đất 89 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đông Sơn - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 89 m2 32,03 triệu/m2
      DT: 88.7m2, đất đấu giá tại Đông Sơn.MT 5m, đường trước nhà rộng 40m, nằm trên trục đường liên huyện đi Quốc Oai.Trục đường xe bus chạy. Hiện trạng dân đã...
      Xã Đông Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 48 m2 tại Đường Hùng Vương - Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 48 m2 32,5 triệu/m2
      Thời điểm vàng để sở hữu, còn rất nhiều ưu đãi khủng, có CK trực tiếp mua trước tết.Nằm tại vị trí giữa QL 5 và đường Hùng Vương, giao thông đi lại cực kì...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Đường Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 126 m2 17,47 triệu/m2
      - Chỉ một lô duy nhất vị trí siêu đẹp giá siêu tốt tọa lạc mặt đường Lê Duẩn, Thị Trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa.- Tổng DT 126m2. MT rộng đến 6,3m, dài...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 81 m2, mặt tiền 6m , giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 81 m2 132,1 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc khu C - mặt đường Trần Kiên hot nhất KĐT Bắc Sông Cấm - TN - HP.--------------------------------DT: 81 mét vuông, MT 2 góc tổng...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!