Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 20000 m2, hướng Đông - Nam tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 20000 m2 0,17 triệu/m2
      Bán nền đất vườn Long Mỹ Quy Nhơn.- DT gần 2 ha - sổ hồng.- Vườn cây ăn trái, cây dừa hiện hữu.- Trang trại nuôi dê hiện hữu.- Nhiều ao nuôi cá hiện hữu.-...
      Xã Phước Mỹ, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán đất nền 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Thư Phú - Thường Tín - Hà Nội, giá 984 tr

      984 triệu 82 m2 12 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Vĩnh Lộc, Thư Phú.DT 82 mét vuông sát đường Tỉnh Lộ 427. Tiện ích gần khu công nghiệp gần vành đai 4., bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Thư Phú, Thường Tín, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 80 m2 140 triệu/m2
      Bán đất P. An Phú Q. 2DT: 80m ( 4 x 20m ), đường thông, rộng, SHR, bán 11.2 tỉcontact: 0902 343 *** SƠN BẢY
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 104 m2, mặt tiền 6m , giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 104 m2 27,7 triệu/m2
      Vị trí nằm sau lưng đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa.DT: 6 x 17,4m (104.4 mét vuông).Hướng: Nam.Đường: 7m5 lề 3m.+ liên kế trường học FPT Cấp 1, 2.+ Đối diện...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Khánh Trường - Chuyên Fpt Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 56 m2, mặt tiền 4m tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      Mặt ngõ thông - oto tránh, dừng, đỗ 20m - xây căn hộ mini, hoặc vừa ở vừa KD hết ý.Mô tả:- Vị trí nhà đất nằm ở mặt ngõ thông Phạm Văn Đồng sang Nguyễn Khả...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 113 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,52 tỷ

      4.52 tỷ 113 m2 40 triệu/m2
      nền đất đầu đường T3. Sát đường vành đai, thông sang VCNPL2.bìa đỏ cá nhân. Sang tên ngay.DT 113.4 mét vuông. Ngang 5.67m.Lô sạch.Giá 40tr/ mét...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 90 m2 16,12 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất đẹp ngay đường Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12.- DT: 90 mét vuông (5x18m).- Giá: 1tỷ450.- nền thổ cư 100 phần trăm tự...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu đất nền 1022 m2, mặt tiền 36m tại Đường 767 - Vĩnh Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1022 m2 0,98 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh vườn đang trồng cây ăn trái ở Vĩnh Tân, Vĩnh Cửu.- DT 1022m2, sổ sẵn, sang tên công chứng trong ngày đc.- giá 1tỉ bao mọi chi phí sang...
      Đường 767, Xã Vĩnh Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 65 m2 tại Đường 10 - Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      Chủ gửiCẦN bán gấp NỀN 5x13 ĐS7 KHU VHTĐ GIÁ 2.65 tỉ-----+ Vị trí: Đường số 7, khu Văn Hoá Tây Đô, Cái Răng+ DT:5x13+ Lộ 12m Tây Nam+ pháp lí: sổ hồng ...
      Đường 10, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,66 tỷ

      3.66 tỷ 300 m2 12,2 triệu/m2
      - DT 300 mét vuông/lô (15x20m), mua cặp 600 mét vuông.- Đặc biệt: Xây dựng tự do, không quá 3 tầng + tum là đc.- Đường quy hoạch 5.5m(lề 3m),...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 186 m2, hướng Bắc tại Huyện Đông Hòa - Phú Yên, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 186 m2 9,09 triệu/m2
      Chính chủ đang kẹt tiền NH nên cần bán ngay nền đất thổ cư 100 phần trăm cách Biển chỉ 700m, đường hiện trạng 12m, gần trường Trung học phổ ...
      Thị trấn Hòa Hiệp Trung, Đông Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 25m tại Huyện Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 24 triệu

      24 triệu 500 m2 0,05 triệu/m2
      + khu đô thị Khai Sơn, Thuận Thành, Bắc Ninh nằm ở vị trí liên kế, cách trung tâm thành phố Hà Nội 15 kilomet về phía hướng Đông Bắc. khu đô ...
      Dự án Khu đô thị sinh thái Hồng Hạc - Xuân Lâm, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bán nhanh đất nền 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 16,25 tỷ

      16.25 tỷ 250 m2 65 triệu/m2
      Vị trí: Cung đường Bùi Tá Hán là trục thông từ đại lô Lê Văn Hiến tới trục bờ sông đường Chương Dương. Nơi đây hình thành nên các nhà hàng, shop, showroom,...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại 1 - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 812 triệu

      812 triệu 120 m2 6,77 triệu/m2
      Nằm gần các hệ thống TTTM lớn nhất khu vực như là Vincom, Coopmart,... Trường học quốc tế từ cấp 1 đến cấp 3, tiện ích mọc nhiều như là chợ, Bách Hóa Xanh,...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường 1, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Cần bán nhanh nền đất 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tâm Thắng - Cư Jút - Đắk Nông, giá 200 triệu

      200 triệu 500 m2 0,4 triệu/m2
      nền thổ cư 10 x 50m, chính chủ mặt đường lớn gần trường cấp 1, khu vực an ninh đảm bảo phù hợp cho xây dựng nhà ở và KD.
      Xã Tâm Thắng, Cư Jút, Đắk Nông

      Chuyển nhượng đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 550 tr

      550 triệu 75 m2 7,34 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất chính chủ sổ chung 3 người để mua bán sang tên 1 sẹc nằm ngay khu Vĩnh Lộc, Bình Chánh.DT 5 x15m. Đường vào 8m. Sổ sách đầy đủ.Khu vực an...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 8995 m2, mặt tiền 141m tại Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 8995 m2 0,26 triệu/m2
      Bán đất MT giá rẻ.- Giá chỉ 280tr/ sào.- DT: 140m x 64 m (9 sào).- Toạ lạc: Hồng liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận.- Vị trí đắc địa, đường xá lưu thông.- Gần...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán nhanh nền đất 132 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.26 tỷ 132 m2 9,5 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác - giá chuẩn:- hotline Mr. Hiếu Tphòng KD: 0976 415 ***- Có xe đưa đón khách đi tham quan thực tế.chào bán 29 lô ngay Dầu Giây,...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!