Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 108 m2, hướng Tây - Nam tại Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 108 m2 73,15 triệu/m2
      đất thổ cư góc 2 MT đường số 2 & 4 khu dân cư Nam Long 2 - Cái Răng - Cần Thơ.Vị trí: Đối diện căn hộ Nam Long!DT: 8,3m x 14m= 108 mét vuông.pháp...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Đường 2, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 36 m2, mặt tiền 3m tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 36 m2 88,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất lộc Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nôi. Cam kết chính chủ không qua môi giới.- Lý do bán nhà đất: Chủ bán để lấy vốn KD.- DT nhà đất bán:...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Khu dân cư Đảo Ngọc Long Phước (Blue Diamond Riverside), 52 m2 , giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 52 m2 32,5 triệu/m2
      Bán lỗ mảnh đất 52m2 giá chỉ 1.69 tỉ/52m2 khu Blue Đường 8 Long Phước.Blue Diamond Riverside liên kế KDC làng ĐH mới Q. 9, cách ủy ban nhân dân P. Long...
      Dự án Blue Diamond Riverside, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      Bán nền đất Phú Diễn 75m2 phân lô mt 5m 5,5 tỉ.+ Vị trí nền đất MT rộng rất phù hợp xây ccmn cho thuê sinh viên ở đường trước nhà 2,5m 40m đường oto...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 104 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 600 tr

      600 triệu 104 m2 5,77 triệu/m2
      bán gấp nền đất tổng DT 104m2 full thổ cư ở thôn Đồng Quýt.- nền đất có vị trí đẹp, bám suối nước chảy quanh năm. Đã có sẵn ngôi nhà cấp 4 khách mua chỉ...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      Cặp Nam Hoà Xuân, đường 10,5m.Hướng TB, sạch đẹp.Giá 8 tỉ TL khách thiện chí.hotline 0708 777 *** em Huy đi xem LVCC.
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Chỉ 1.8 tỉ lô liên kế đẹp nhất dự án, L/H: 0378 568 *** để nhận tư vấn cơ hội đầu tư tốt nhất thị trường!Dự án KĐT Phúc Hưng Golden là tổ hợp đất nền, nhà...
      Dự án Khu đô thị Phúc Hưng Golden, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 110 m2 10 triệu/m2
      Dự án Cát Tường Phú Sinh DT 5x22m gần công viên kỳ quan giá 1,1 tỉ Dự án cát tường phú sinh là 1 trong các dự án thành công nhất của tập đoàn cát tường...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 110 m2 34,55 triệu/m2
      * Bán Đất cách đường Nguyễn Văn Bứa 50m , xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn.- Cách ngã 3 Giồng, đường Phan Văn Hớn giao Dương Công Khi 600m .* DT : 5 x 22m (...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      QUÝ KHÁCH QUAN TÂM XIN L/H SỐ CHÍNH CHỦ 0988 768 ***+ Diên tích 80 m2 đất ở , bìa đỏ+ 35 m2 đất lưu không có vi bằng+ Tổng DT 115 m2+ Ngõ đường làng, 2 ngõ...
      Thị trấn Sóc Sơn, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 140 m2, mặt tiền 16m tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 637 tr

      637 triệu 140 m2 4,55 triệu/m2
      Đất nền La Ngà Định Quán.Giá chỉ từ 597 tr /nền.Cách chợ chỉ 2 kilomet.KCN Định Quán 2 kilomet.Cách sông La Ngà 100m.Full thổ cư.5x23, 5x24,......
      Đường 101 Nam Lộ, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 425 m2 tại Xã Hòa Thuận - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 425 m2 4,24 triệu/m2
      Sở Hữu Ngay nền đất Vị Trí Đắc Địa Tại Xã Hòa Thuận, Tp Buôn Ma Thuột, Đắk LăkMUA VÀNG THÌ LỖ - MUA THỔ THÌ LỜI nền đất ĐẸP CÓ 1 KHÔNG 2 -GIÁ SIÊU ĐẦU...
      Xã Hòa Thuận, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 25m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 160 m2 300 triệu/m2
      Bán đất nền Huy Hoàng, MT đường 25m Tạ Hiện. Vị trí đẹp, ngay khu trung tâm hành chính ủy ban nhân dân TP Thủ Đức (Q. 2 cũ) DT 8x20m giá 300tr/m2DT...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 473 m2, mặt tiền 19m, hướng Bắc tại Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 70 tỷ

      70 tỷ 473 m2 148 triệu/m2
      - Vị trí 2 MT cực đẹp và hiếm tại đường Xô Viết- Nằm trên trục đường lớn, các công ty nhà nước và công ty lớn chọn làm văn phòng đại diện như EVN, Viettel-...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 114 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 114 m2 37,72 triệu/m2
      ****** Chỉ Từ 1,3 tỉ/lô - Đất nền mặt biển SAFABAY CẨM PHẢ đối diện bãi tắm, phố đi bộ - Cạnh quy hoạch Vin 1000ha tại Quảng Ninh - Đã có bìa đỏ từng lô -...
      Dự án Green Dragon City, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Eco Town Hóc Môn, 90 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      chào bán 20 lô đất khu dân cư Eco Town, Nguyễn Văn Bứa, Xuân Thới Đông, Hóc Môn.- giá cả thỏa thuận.- DT: 5x18m (90 mét vuông).Vị trí: Gần BV...
      Dự án Eco Town, Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 35 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 35 m2 85,43 triệu/m2
      BÁN ĐẤT NGÔ QUYỀN - HÀ ĐÔNG, lô đất VUÔNG ĐẸP, oto ĐỖ, NGÕ THÔNG 35 mét vuông 2.x tỉ- Vị trí: Nằm trong khu phân lô học viện chính trị, gần ngã 4...
      Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 50 m2, hướng Tây tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,77 tỷ

      2.77 tỷ 50 m2 55,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 3 lô góc MT đường lớn và KDC hiện hữu. Do KD thua lỗ có vay NH và ngộp cần tiền KD mặt hàng cuối năm xưởng gỗ và nhập hàng bán...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!