Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 200 m2, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 200 m2 25,25 triệu/m2
      Bán 2 lô liên kế 7m5 dầu khí LK3A sát Võ Chí Công - Giá siêu rẻ.- DT: 200 mét vuông (10x20m) - Hướng: hướng Tây Nam - Đường: 7m5. Vỉa hè: 3.5m.- Vị...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 132 m2, hướng Nam tại Đường Hùng Vương - Phú Lộc - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 666 tr

      666 triệu 132 m2 5,05 triệu/m2
      KDC mới Phú Lộc, Krông Năng- Huyện Quy hoạch ô bàn cơ bài bản, bìa đỏ thổ cư từng lô- Đầy đủ tiện ích xung quanh ( Chợ, Trường học cấp 1, 2 mẫu giáo, UB...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Lộc, Huyện Krông Năng, Đắk Lắk

      Bán gấp lô đất nền 261 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 261 m2 53,64 triệu/m2
      Hàng Kín; Hàng HIẾM; Vị Trí Đẹp; Giá SIÊU RẺ! Bán Cặp Đất 2 Lô liên kế đường Nam Trân, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng, Giá SIÊU RẺ T5/2023- DT: 10 x 26,1m (261...
      Đường Nam Trân, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 790 tr

      790 triệu 150 m2 5,27 triệu/m2
      - SỖ SẴN - SANG TÊN NGAY.* Ngay MT đường nhựa 16m, quy hoạch dẫn vào cao tốc Dầu Giây - Liên Khương - Bảo Lộc.CK lên đến 8 phần trăm + tặng thêm 10...
      Đường 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Thành - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 125 m2 24 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An - Bình Sơn - Uy tín - Chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - Không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.contact tư vấn...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Đường Hiệp Bình - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      + bán nhanh mảnh đất siêu đẹp ở Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.+ Nằm ngay MT đường Hiệp Bình, đối diện trường cấp 3 Hiệp Bình và bưu điện Hiệp Bình Phước.+ Di...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 178 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 178 m2 11,24 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất ngay fpt ĐHDT lớn 178m²( ngang 7m)bìa đỏ chính chủ, mua vào xây đc ngayGiá mong muốn 2tỉ có tl
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Khúc - Văn Giang - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ sâu nền đất liên kế đội 8 vĩnh khúc văn giang hưng yênDT 100,5m2 . MT 5 mCó vỉa hè rộng 3 m đường trải nhựa 13m Sát KĐT vin Ocean...
      Xã Vĩnh Khúc, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh lô đất nền 96 m2, mặt tiền 4m tại 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 96 m2 43,75 triệu/m2
      nền đất full thổ vuông vắn khu dân cư Phú Lợi - Pham Thế Hiển - P7 - Q8 - 96m2 (4 x 24) - 4.199 tỉ.- Hình dạng: vuông vắn.- DT: 96m2 (4x24) full thổ cư...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 62 m2, mặt tiền 4m tại Vân Côn - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 62 m2
      Chính chủ cần tiền chia TS cho các con.Cần bán ngay mảnh 62  mét vuông thổ cư đường oto vào nhà.Vị trí khu tái định cư Quyết Tiến Vân Côn Hoài Đức Hà...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 48 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thanh Xuân - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      Gia đình tôi cần bán miếng đất mặt hồ phố Hạ Đình, Q. Thanh Xuân.Hiện đang cho thuê 20 tr/tháng làm quán ăn. Trước nhà là mặt hồ Hạ Đình, hai bên đường có...
      Phố Hạ Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh.- Giá chủ đầu tư F0 - 80m. CK đầu năm cực cao lên đến 250 tr.- Gồm các tiện ích...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 12m tại Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm - ngay trục QL 20 cư dân đông đúc, liên kế khu quy hoạch 6000 ha của Tập Đoàn Hưng Thịnh. TT 13 đợt.Mùa khó khăn nên chủ đầu tư tung...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 55 m2 36 triệu/m2
      Định cư nước ngoài nên cần bán miếng đất, thuộc P. An Bình, Dĩ An, Bình Dương.Khu phố bình đường 3, Giáp ranh với Thủ Đức SG.Trên đất có 1 ngôi nhà cấp 4...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền 63 m2 tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 63 m2 68,58 triệu/m2
      Vị trí: Ngay Hồ Ngọc Lãm - Võ Văn Kiệt, Q. Bình Tân.DT: 5 x 12,6 = 63 mét vuông.- Sổ có sẵn ra công chứng sang tên ngay.- Giá sang lại cho anh chị...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 4000 m2, mặt tiền 100m tại Xã Loan Mỹ - Tam Bình - Vĩnh Long, giá 8 tỷ

      8 tỷ 4000 m2 2 triệu/m2
      - Cần bán lô 4000m2 đất CLN có 600m2 thổ cư- Đất 2 MT, MT lộ 100m và MT sông Măng Thít, sà lan vô tư- Thuận tiện mở kho bãi, vựa trái cây, vật liệu xây...
      Đường Tỉnh lộ 904, Xã Loan Mỹ, Tam Bình, Vĩnh Long

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất Đường Trần Kim Xuyến, P. Hoà Xuân.- Vị trí tòa căn hộ: B1.18 KĐT Hoà Xuân.- Hướng: hướng Đông Bắc.- DT: 100m2.Giá: 3tỷ2xx.- mảnh đất nằm giao...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 72 m2, mặt tiền 8m tại Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 72 m2 16,67 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nền đất MT đường Huỳnh Văn Luỹ💵Giá chỉ: 1,2 tỉ/Nền---------------------------------------📔 sổ hồng+ DT: 4,5x16☎️liên hệ: 0702 246...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!