Thông tin mô tả
Bán đất ngay
Tổng
Xây dựng tự do, cách trục đường Số 4 chỉ 20m, trục đường huyết mạch kết nối TP Nha Trang với KDT Phước Long.
Giá: 6 Tỷ
Diện tích: 170 m2
Giá/m2: 35,29 Triệu/m2
410315
Mua bán
Bán đất ngay
Tổng
Huỳnh Quốc
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
Thỏa thuận
42 m2
Đường Nhà Nghĩa, Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
1,999 tỷ
81 m2
Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,8 tỷ
122 m2
Đường Hòn Thơm, Xã Vĩnh Ngọc, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,29 tỷ
99 m2