Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 96 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 96 m2 47,92 triệu/m2
      bán nhanh.Bán đất nền khu dân cư Phú Lợi P. 7 Q. 8.DT: 4x24m (96 mét vuông) dãy A1 gần căn hộ 12 tầng.Có bìa đỏ cá nhân.Gần chợ, nhà thờ, trường...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 510 m2, mặt tiền 15m tại Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 34,68 tỷ

      34.68 tỷ 510 m2 68 triệu/m2
      - mảnh đất vị trí cực đẹp, MT cực rộng, vỉa hè 3m, đường 22m, thuộc tuyến phố Lê Hồng Phong trung tâm, đẳng cấp, đáng sống bậc nhất Hải Phòng.- Bước chân...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Lạc Viên, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất đẹp đường Thanh Lương 8 - khu đô thị Hòa Xuân - TP Đà Nẵng:- DT: 5 x 20m (100 mét vuông).- Hướng: hướng Đông Nam.-...
      Đường Thanh Lương 8, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất Khu dân cư Bình Chiểu 2, 64 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 64 m2
      NH thanh lí 10 lô ngay khu dân cư Bình Chiểu 2. (khu dân cư Bình Chiểu 2 gần chợ đầu mối nông sản Thủ Đức).- Vị trí: P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP....
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 994 triệu

      994 triệu 80 m2 12,43 triệu/m2
      Chỉ từ 348tr, TT nhận đất ngay mt tuyến đt 741- cổng xanh.- Đối diện cụm khu công nghiệp Tân Bình Tân Uyên 1500ha. DT: 70-80-120m. Thổ cư 100 phần ...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 5 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 135 tỷ

      135 tỷ 5 m2 27000 triệu/m2
      Đất bán gần Làng ĐH TP Thủ Đức(Q. 9 cũ). DT: 4.900 mét vuông đất, trong đó đất ở là: 4050 mét vuông, còn lại đất trồng cây lâu năm là...
      Đường Suối Cái, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay lô đất nền 124 m2 tại Đường 21 - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 124 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ ngay miếng đất 124 mét vuông mặt trục chính đường nhựa KD đc luôn.Cách đại họcQG Thủ đô Hà Nội chỉ 2 kilomet,...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 224 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,91 tỷ

      2.92 tỷ 224 m2 13 triệu/m2
      Đất biển Dốc Lết. TĐC Mỹ Lương, vùng kinh tế Vân Phong, TX Ninh Hoà, Khánh Hoà.Vị trí TĐC Mỹ Lương, Mỹ Á, P. Ninh Thủy nơi hội tụ các hotel và...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 16m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      - Vị trí đất nằm MT đường 16m, cách khu công nghiệp Pouyuen 2 ở Bình Tân chuyển về chỉ có 100m, cư dân cực kì đông đúc, tiện KD buôn bán xây trọ hoặc mua...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 108 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 818 - Thủ Thừa - Thủ Thừa - Long An, giá 1.75 tỷ

      1.75 tỷ 108 m2 16,21 triệu/m2
      ✨AGORA CITY - 6 GIÁ TRỊ VÀNG BỀN VỮNG THEO THỜI GIAN✨🏅ĐÔ THỊ TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH ĐỘC NHẤT: Agora City gắn với Trung tâm hành chính mới Thủ Thừa quy mô...
      Đường Tỉnh lộ 818, thị trấn Thủ Thừa, huyện Thủ Thừa, tỉnh Long An

      Sở hữu ngay nền đất 185 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Phú Ngọc - Định Quán - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 185 m2 4,6 triệu/m2
      Chính chủ bán lô đất thổ cư ngay trung tâm xã Phú Ngọc- Bán kính trong 1 kilomet đầy đủ tiện ích trường Trung học cơ sở, cấp 3, giáo xứ, điện máy...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Ngọc, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 105 m2

      4.55 tỷ 105 m2 43,34 triệu/m2
      * bán gấp miếng đất MT đường Trương Công Hy view nhìn qua công viên gần sông, GĐ1 - Khu Nam Việt Á.- DT: 105m2 (5x21).- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường 7m5...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Trương Công Hy, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 125 m2, hướng Bắc tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 125 m2 12,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất ngang 5x25m, vỉa hè 5m, hướng Bắc, đối diện công viên, ngay kề sát Cocobay, và 02 sân golf Đà Nẵng và Quảng Nam, nằm ngay gần...
      Dự án Coco Center House, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Cần Giuộc - Long An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 500 m2 10 triệu/m2
      Đất 10 x50. Full thổ cư. Lô nhì đường 835 B và LK Đinh Đức Thiện Bình Chánh.Thuộc Phước Lý. CG. LA.Giá 5 tỉ.thỏa thuận Chính Chủ 0906 973 ***
      Đường 835B, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 23m tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán miếng đất DT 1341.6m siêu đẹp, bìa đỏ chính chủ.Đ/c: Thanh Lộc, Ngọc Thanh, Tp Phúc Yên - Vĩnh Phúc.Đường rộng 5m, cách đường nhựa 9m trục chính...
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay đất nền dự án 10112 m2, mặt tiền 50m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 10112 m2 1,22 triệu/m2
      DT trên 10 ngàn  mét vuông, có 1000 mét vuông thổ cư, đã đóng cọc ranh giới Vị trí: bên phải QL 20 hướng từ TPTP.HCM đi Bảo Lộc Tầm...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Nằm ngay MT đường Hoàng Hữu Nam, P. Long Thạnh Mỹ, Q9 gần CF gạch.- Giá 1.4 tỉ/nền- DT: 80m2 (5x16m).- pháp lí: SHR (1/500), nền thổ cư...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 250 m2 25 triệu/m2
      * Hàng hiếm căn biệt thự view sông Cổ Cò *.Tiện ích xung quanh:- Hưởng trọn đc gió của biển và mặt sông Cổ Cò mát mẻ quanh năm, phù hợp cho xây dựng căn ...
      Dự án Green City, Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!