Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 185 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Long Hà - Phú Riềng - Bình Phước, giá 445 tr

      445 triệu 185 m2 2,41 triệu/m2
      Bán đất sổ riêng 5m x 37m = 185m2 đã có 100m2 thổ cư. Ngay Chợ Long Hà, trung tâm thương mại - trung tâm hành chính xã Long Hà - huyện Phú Riềng - tỉnh...
      Đường 757, Xã Long Hà, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1500 m2, mặt tiền 25m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 523 triệu

      523 triệu 1500 m2 0,35 triệu/m2
      Chủ bán 1500 mét vuông quy hoạch phủ hồng, cách QL 1A 1,2 kilomet, gần KDC, cách cao tốc Bắc - Nam 3 kilomet, cách Safari & Cụm khu công ...
      Đường Hồng Sơn, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,52 tỷ

      11.52 tỷ 120 m2 96 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 6x20m KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông, Q. 2.Ngang 6x20, 120 mét vuông.- pháp lí đất HĐ kèm sổ hồng riêng (xây dựng xong hoàn...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 650 triệu

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      Nằm đối diện ủy ban nhân dân P. Điện MinhĐối diện SVĐ P. Điện MinhCách trường Trung học cơ sở Lý Tự Trọng 500m và các tiện ích hiện hữu khácGiá hợp...
      Đường Trần Nhân Tông, Xã Điện Minh, Điện Bàn, Quảng Nam
      D
      Huỳnh Nguyễn Minh Dũng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,82 tỷ

      2.82 tỷ 110 m2 25,64 triệu/m2
      Chủ cần tiền trả NH, muốn bán mảnh đất Nam Hòa XuânDT 110m2Hướng hướng Đông NamĐường 7m5B2.59 Giá 2 tỉ 820Đất sạch, giá siêu mềm nhất thị trường cơ hội...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền Sea Links City, 400 m2, mặt tiền 20m tại Thành phố Phan Thiết, giá 12 tỷ

      12 tỷ 400 m2 30 triệu/m2
      Tổng hợp các căn biệt thự Sealink giá mềm nhất hiện nay. liên lạc 0919 080 *** gặp Linh.- Dãy PC hướng biển giá 12 tỉ.- Dãy R giá 12 tỉ.- Dãy Pe 400m2...
      Dự án Sea Links City, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 200 m2 , giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 200 m2 56 triệu/m2
      * Duy nhất miếng đất căn biệt thự đường Lê Hữu Khánh có đường kẹp cống, thuộc GĐ1 - khu đô thị ven sông Nam Việt Á, bên cạnh Lãnh Sứ Quán Hàn Quốc:-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Lê Hữu Khánh, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 135 m2, mặt tiền 9m , giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 135 m2 33,34 triệu/m2
      Hàng cực hiếm 135m2 TĐC Áp Tràn - Bắc Sông Cấm.- Là khu tái định cư luôn đc săn đón của NĐT trong và ngoài Hải Phòng. Bởi vị trí, cơ sở giao thông, tiềm...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 90 m2 54 triệu/m2
      Chủ cần vốn đầu tư nên bán mảnh đất vị trí đẹp tại Mipeco Nha Trang cách biển ~ 300m, nằm MT chính đường Tô Hiệu, P. Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 1 m2, mặt tiền 20m tại Tân Hòa - Đồng Phú - Bình Phước, giá 390 triệu

      390 triệu 1 m2 390 triệu/m2
      Đất sào cạnh khu công nghiệp Becamex.MT đường QH 19m 20*50m giá 390tr.Cách đường Tạo Lực Bình Dương - Đồng Phú 65m chỉ 300m.cư dân hiện hữu, sát bên khu ...
      Đường ĐT 741, Xã Tân Hòa, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị An Cư, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 0 m2
      miếng đất ngay góc ngã 4 trục chính KĐT. Vị trí sát cạnh KCN Điện Nam Điện Ngọc và trường Đại học Nội Vụ. Cách trục đường chính Đà Nẵng Hội An 200m....
      Dự án Khu đô thị An Cư, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 7m tại Đường Hòa Bình - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 700 triệu

      700 triệu 0 m2
      nền đất 85 mét vuông đã đủ đường nhựa, hè phố, cây xanh, ống chờ điện, nước. Kề trục HN- HB, 1 số nhà đang xây tường móng. Vì quá hạn NH với căn ...
      Dự án Hòa Bình Green Valley, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại Lục Nam - Bắc Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất mặt đường QL 37 xã Bắc Lũng, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang, DT 4,5x20=90 mét vuông, giá siêu mềm nhất cho KH có nhu cầu mua ở hay...
      Đường Quốc lộ 37, Xã Bắc Lũng, Lục Nam, Bắc Giang

      Bán gấp đất nền 178 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Huyện Nghĩa Hưng - Nam Định, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 178 m2 19,67 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay nền đất - LÔ GÓC TẠI TT LIỄU ĐỀ - NGHĨA HƯNG - 178m2 - MT9,5m - Giá 3,5 tỉ.Gia đình Tôi có việc nên Cần bán ngay nền đất Lô Góc...
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Liễu Đề, Nghĩa Hưng, Nam Định

      Bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 960 triệu

      960 triệu 80 m2 12 triệu/m2
      bán ngay nền đất có DT ngang 5m dài 16 tổng DT 80 mét vuông.Có SHR có sẵn xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi, đất bao sạch, tranh chấp không vướng gì...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 73 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 73 m2 24,66 triệu/m2
      - Đầy đủ các tiện ích, trạm y tế, trường học, chợ.- KDC đông đúc.- Hướng đẹp, thoáng mát. Đường nội khu 12m.- Xây dựng tự do, có hỗ trợ giấy phép XD.- Phù...
      Đường Suối Cái, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 135 m2 tại Xã Tân Trạch - Cần Đước - Long An, giá 535 tr

      535 triệu 135 m2 3,97 triệu/m2
      Cần bán đất sổ sẵn ngay đường DT830B, TÂN TRẠCH, CẦN ĐƯỚC- giá 535 tr ( thỏa thuận đc )DT 135m2 ( ngang 6m )- pháp lý đầy đủ: sổ hồng, mua bán bao phí...
      Đường ĐT 830B, Xã Tân Trạch, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay nền đất 112 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Châu Thành - Kiên Giang, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 112 m2 10,99 triệu/m2
      khu đô thị Chợ Minh Lương.Bán nền ngay trung tâm thị trấn Minh Lương Kiên Giang.Giá sở hữu (300tr - 25 phần trăm) /Nền, hỗ trợ TT theo nhiều...
      Dự án Khu đô thị mới & chợ Minh Lương, Đường Quốc lộ 63, Thị trấn Minh Lương, Châu Thành, Kiên Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!