Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường DT769 - Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An - Bình Sơn - Uy tín - Chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - Không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.call ngay tư...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất Trường Lưu Riverside, 87 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 87 m2 47,13 triệu/m2
      Bán lô C8 dự án Trường Lưu Super Star, P. Long Trường, ngay sau chợ Long Trường, giao thông thuận tiện, khu vực cư dân đông đúc, sầm uất. pháp lí đầy đủ...
      Dự án Trường Lưu Super Star, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 120 m2 tại Phường Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 120 m2 70,84 triệu/m2
      Đất 120 mét vuông thổ cư 100 phần trăm SHR.Vị trí đẹp giáp Q. 12 Q. Bình Tân gần các KCN tiện ích.MT đường nhựa thích hợp làm hotel văn phòng...
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 337 m2, mặt tiền 15m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 42 tỷ

      42 tỷ 337 m2 124,63 triệu/m2
      Cần bán đất MT 3/2 đối diện chi cục thuế, P. 8, TPVT.DT: 337,4m2 (15 x 22,5), full thổ cư.Đông Nam.Vị trí đẹp ngay khu Bình Minh đối diện chi cục Thuế,...
      Đường 3/2, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền dự án 80 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Cắt lỗ 400 tr bán gấp miếng đất 80 mét vuông, thuộc khu dân cư hiện hữu trên đường Trần Văn Giàu, đường trước nhà 20m, Cách MT Trần Văn Giàu 700m...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Lạch Tray - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 21,15 tỷ

      21.15 tỷ 150 m2 141 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất CỰC PHẨM TUYẾN 1 KĐT ICC QUÁN MAU GIÁ CỰC SỐC CHỈ 14XTR/m2.- Vị trí ngay đoạn đầu KĐT chủ thiện trí bán trước tết.- DT 150m2.- Ngang 5.-...
      Phố Lạch Tray, Phường Lạch Tray, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      KDC Hồng Tiến - Phổ Yên Thái Nguyên.Bán nền đất DT 100m view gần trường học. Gần công viên cây xanh giá cực mềm tại Phổ Yên.Dự án đã lên hạ tầng, quy hoạch...
      Đường 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 56 m2 68,75 triệu/m2
      🏫BÁN NHÀ 3 TẦNG Tại Thôn Văn Thượng - Xuân Canh _Đông Anh _ thành phố Hà Nội .DT: 65,4m, NỞ HẬU.Rộng: 4.68m. Dài: 14.13mHướng: hướng Đông BắcĐường...
      Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 35 m2, mặt tiền 4m tại Phường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 35 m2
      Bán 5 miếng đất gần đường Minh Khai, DT 31 - 33 - 35 mét vuông, giá tương ứng 2.3 /2.4 /2.6 tỉ. Đi ra đường Minh Kha rất gần, chỉ tầm 100m, ngay gần...
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 4,14 tỷ

      4.15 tỷ 56 m2 74 triệu/m2
      Bán lô mặt đường 24m Tđc a51 Hồ sen. 56m ngag 4.5m giá 74tr.m ( 4,144 tỉ ) .sđcc miếng đất mặt đường 24m nối thẳng Y Học Biển. AEON MALL ( 084.998888 sáu)
      Đường Hồ Sen - cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
      B
      Đại Bấtđộngsảnhảiphòng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      Giảm giá! Nền căn biệt thự 12.5x29 khu Nam Long 2 Cần Thơ.(đối diện bờ kè và rạch Cái Da thoáng mát).-----------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999 ***.Giá cũ:...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Đường Số 4, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 45m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 105 m2 12,39 triệu/m2
      Nhà 105m, 5x21m thổ cư, SHR, ngôi nhà phố chợ KD hoặc đất để xây trọ cần bán nhanh đi nước ngoài định cư. LH 0906 276 ***- Ngay MT đường 45m đang làm,...
      Đường 20, Xã Hưng Thịnh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 65 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 65 m2 79,24 triệu/m2
      Còn 1 nền đất MT Duy Nhất. Đường Liên Khu 2.5, P. Hiệp Thành. Q12.DT: 4,3m x 16m. Công nhận đủ.MT Đường nhựa 10m thông nhiều nơi. KD Buôn Bán.. Khu nhà lầu...
      Đường Liên Khu 2-5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 40 m2 tại Xã Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 40 m2 49,5 triệu/m2
      Chủ bán ngay miếng đất, Hoàng Long, Đặng Xá, Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội.- DT 40 mét vuông, hậu 5m, vuông vức.Khổ đất vuông đẹp, Đường 3,5m, các ngõ...
      Đường Hoàng Long, Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội.

      Bán lô đất nền 400 m2, mặt tiền 8m tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 400 m2 21,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh lô Hoa Hậu Phú Cát 2 mặt đường -400m thổ cư full 100%- Cạnh nhà máy in Tiền Quốc Gia- Cách ĐL Thăng Long chỉ 500m- Ngay cửa...
      Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 10000 m2 tại Đường Đắc Lộc - Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 10000 m2 0,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất TMDV cách hồ chứa nước Đắc Lộc 200m, khu dân cư 500m.DT 1ha.Giá 650 ngàn/m2,hotline a Thy 0338 371 *** để thỏa thuận giá.
      Đường Đắc Lộc, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 160 m2, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 160 m2 7,5 triệu/m2
      - Cần bán đất tại ngã 5 Đambri, có suối và gần kề điểm xuống cao tốc Dầu Giây Liên Khương.- Vị trí thuận tiện di chuyển về Bảo Lộc, xung quanh là các điểm...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 109 m2, mặt tiền 4m tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 109 m2 31,2 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Khoa Vy thuận tiện KD, an cư.- DT: 108,7 mét vuông bề ngang 4m.- Hướng: hướng Đông Nam vượng khí.- Đường hơn 20m thoáng đãng. Xung...
      Đường Nguyễn Khoa Vy, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!