Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 300 m2 51 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Euro 2 đường Giáng Hương 4, Hòa Xuân, Cẩm Lệ.- DT: 300 mét vuông (ngang 12m).- Tây Nam.- Vị trí cực đẹp.- giá bán: 15,3 tỉ...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 4, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 135 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 135 m2 56,3 triệu/m2
      Đất Đường 23 khu Bên Sông Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức - Khu vip toàn căn biệt thự - Cách Phạm Văn Đồng 400m- Đất cư dân xây full hoàn công.- DT:...
      Đường 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 157 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 157 m2 47,78 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự góc 2 MT ngang 9m P. Bửu Long gần cơ Sở 5 Lạc Hồng.- DT: 9m x 18m tổng 157m2, sổ riêng full thổ cư.- Vị trí đẹp, khu dân cư xung...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      Chính chủ cần cắt lỗ bán lô Bá Tùng 3 đường Ban Ban 6 giá mềm nhất: 2.0x tỉ.DT: 100m2 (5x 20).Đường: 5m5.Hướng: Nam.Lô giá mềm nhất khu vực hiện tại.Xung...
      Đường Bá Tùng, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 1 m2, mặt tiền 21m, hướng Nam tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 1 m2 11500 triệu/m2
      Bán đất Hàm Thuận Nam - Bình Thuận.- Vị trí đất cách thanh long bay 500m.- Vị trí đất: Thuộc tỉnh Hàm Thuận Nam, sát bên đất là UB, trường học và cách dự án...
      Đường 719, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Với giá ưu đãi duy nhất trong tuần này sở hữu ngay lô đất đẹp view công viên.- Tiện ích xung quanh đầy đủ: Chợ, trường cấp 1,2,3, vinmart, điện máy xanh,...
      Đường Thạnh Lộc 18, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2473 m2, mặt tiền 22m tại Ô Môn - Cần Thơ, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 2473 m2 1 triệu/m2
      Đất 22x116 có 100 mét vuông thổ cư Lộ 4M Trường Lạc Ô MônĐất cách chợ Giáo Dẫn 500m. Lộ rộng, đường thông, cư dân đông đúc. Thích hợp mua làm nhà...
      Hẻm, Đường Tỉnh Lộ 923, Phường Trường Lạc, Ô Môn, Cần Thơ

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,07 tỷ

      5.07 tỷ 300 m2 16,9 triệu/m2
      - nền đất nền căn biệt thự là lô góc 2 mặt thoáng thích hợp xây căn biệt thự, xây homestay, hoặc KD quán cafe.- Vị trí: Nằm ở tâm điểm du lịch Hội An,...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Bình Nguyên, 100 m2 tại Dĩ An - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Bán đất MT đường Thống Nhất khu dân cư Bình Nguyên p. Bình An Dĩ An.DT: 100 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (5x20m).Cách làng ĐH 100m, QL 1k...
      Dự án Bình Nguyên, Đường Thống Nhất, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Minh - Mê Linh - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 81 m2 37 triệu/m2
      - DT: 81m2.- MT: 5,4m.- Đất vuông vức, đẹp 100 phần trăm thổ cư. Đường đi 2 oto tránh nhau. Có vỉa hè rộng để xe.- Đất sạch, bìa đỏ sẵn giao dịch.Ưu...
      Tổ 5 Gia Thượng, Đường Quang Minh, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 16 triệu

      16 triệu 92 m2 0,18 triệu/m2
      Đất Cần Đước Long An.DT 92mv (Ngang 4,5m, dài 20,5m).nền thổ cư xã long Cang cần đước Long An (103), đất MT đường số 9 nhựa 6m, Lê 2m, Nền sẵn cao ráo hạ ...
      Dự án Vins Residence, Cần Đước, Long An

      Cần bán lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 10m tại Xã Ea Bar - Sông Hinh - Phú Yên, giá 400 tr

      400 triệu 1000 m2 0,4 triệu/m2
      mở bán 11 thửa đất MT QL 29 giá chỉ từ 383 tr/ Sổ đất riêng.------ Về giá: Đất bán trực tiếp từ CĐT F0 đầu tiên, chưa qua đầu tư sang tay nhiều. Nên giá...
      Đường Quốc Lộ 29, Xã Ea Bar, Sông Hinh, Phú Yên

      Cần bán ngay đất nền dự án 118 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 118 m2 32,21 triệu/m2
      Hoà Xuân mở rộng.Bán miếng đất đường Thanh Lương 27.- DT: 117,5 mét vuông (5x23,5m).- Đường 7m5 vỉa hè 4m.- Tây Nam, sạch đẹp.Sát trục Mai Chí...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Thanh Lương 27, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      Đ
      Nguyễn Thị Thanh Đào Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 75 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      bán ngay lô đất trong khu dân cư Bình Chiểu 2.Vị trí: khu dân cư Bình Chiểu 2, sau chợ đầu mối nông sản Thủ Đức, QL1A, P. Bình Chiểu, Tp Thủ Đức.khu ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 147 m2, mặt tiền 6m tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 147 m2 15,31 triệu/m2
      Cần bán nền đất 147m2 dự án tái định cư Suối Lớn, vị trí đường lưu thông, giá mềm nhất thị trường 15.3 tr/m2.nền đất có kích thước 6m*24m, thổ cư...
      Dự án KDC Suối Lớn, Đường ĐT 46, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 72 m2 47,23 triệu/m2
      Bán đất khu TĐC Đông Mương, Đường Bùi Huy Bích, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 71,5 mét vuông. Ngang 5,5m.- Hướng Nam nhìn biển.- Đường nhựa rộng 13m.Vị...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      chính chủ cần bán 2 lô trong dự án Becamex Bình dươngPhù hợp mua đầu tư hay KDVí trí đẹp, đường 16m, KDC hiện hữu, có bảo vệ trựcMt: 5x30mTiện ích ngoại khu...
      Đường N13, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 261 m2, mặt tiền 7m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 261 m2 19,93 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán đất tặng nhà c4 gần trung tâm y tế Dĩ An.DT: 261m2 có 108m2 thổ cư, ngang 7m nở hậu đều 2 bên hơn 10m rất đẹp, đất đẹp, đường bê tông...
      Đường Trần Thị Xanh, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.