Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 1872 m2 tại Đường Bùi Vịnh - Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 1872 m2 16,03 triệu/m2
      Cần bán nền đất 3 MT CƠ SỞ GIÁO DỤC đường Bùi Vịnh- DT: 1872 mét vuông - giần đường Lê Đại Hành. đất 3 MT ngay vị trí trung taam khu phố nhộn nhịp-...
      Đường Bùi Vịnh, Hòa Thọ Đông

      Cần bán ngay nền đất 144 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 144 m2 7,5 triệu/m2
      * Khu đất là điểm đến lý tưởng cho KH yêu thích BĐS nghỉ dưỡng, với vị trí gần trung tâm TP Bảo Lộc, cách nút giao cao tốc Dầu Giây - Liên Khương chỉ có 5...
      Đường Âu Cơ, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền 1600 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Nam tại Cà Mau - Cà Mau, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 1600 m2 16,57 triệu/m2
      Bán đất 1600m2 SHR chính chủ + Nhà nghỉ trên đất gần sân bay và 5p tới trung tâm TP, nơi giao nhau giữa các huyện với Tp Cà Mau. Nhà nghỉ 18 phòng tất cả...
      Đường Mậu Thân, Phường Tân Xuyên, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu dân cư ven sông Sadeco, 126 m2, mặt tiền 7m , giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 126 m2 150 triệu/m2
      miếng đất hướng Bắc nhìn về trung tâm thành phố.Giá giao dịch thị trường từ 160tr/m2Khách kẹt tiền nên gửi bán chỉ 150tr/m2, công chứng sang tên ngay,...
      Dự án Sadeco ven sông, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2 tại Xã Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 300 m2 32 triệu/m2
      Bán 300m2 đất tại Nguyên Khê Đông Anh - thành phố Hà Nội - MT 10m.Giá bán nhanh cho NĐT.liên lạc chính chủ 0935 100 *** 0988 183 *** không qua trung...
      Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền Khu đô thị mới Phước Long, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      khu đô thị Phước Long A - 97 mét vuông - 3 tỉ 150 tr.* Vị trí: Thuộc khu đô thị Phước Long A.- Đường hiện trạng 12m, KDC hiện hữu dân trí cao.....
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 57 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Cát Dài - Lê Chân - Hải Phòng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 57 m2 96,5 triệu/m2
      Mặt ngõ chính 2 oto tránh nhau trung tâm TP.- Vị trí: trung tâm TP, tuyến 2 phố Hai Bà Trưng, đi 500m ra Nhà Hát Lớn TP.- Khu vực hiếm sp bán, nhu cầu...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Cát Dài, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 300 m2 45 triệu/m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự view sông, đường Nguyễn Đình Thi.+ Vị trí; B2. 47 khu căn biệt thự sinh thái Hòa Xuân.+ Nằm Đông Nam mát mẻ, view sông Hòa...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 172 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 172 m2 13,09 triệu/m2
      Một vài lô trong giỏ hàng cần bán ngay - ac cần nhu cầu thế nào L/H trúc ngân 0905 660 *** để cung cấp đầy đủ nhé ạ!----------------------------- 5x24.5...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 224 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,91 tỷ

      2.92 tỷ 224 m2 13 triệu/m2
      Đất biển Dốc Lết. TĐC Mỹ Lương, vùng kinh tế Vân Phong, TX Ninh Hoà, Khánh Hoà.Vị trí TĐC Mỹ Lương, Mỹ Á, P. Ninh Thủy nơi hội tụ các hotel và...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 170 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1360 tỷ

      1360 tỷ 170 m2 8000 triệu/m2
      * Thông tin chi tiết:- đc: Tầm Lanh, xã Hiệp Thạnh, huyện Gò Dầu, Tây Ninh.- DT: 170,4m.- MT: 5m.- Đất đã full thổ cư, SHR.- Vị trí tiện lợi gần TTTM, chợ,...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nền đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Phúc An Ashita - tận hưởng cuộc sống tiện nghi, gần gũi thiên nhiên.Đối diện KCN Chơn Thành 1,2. KĐT mang đến cho bạn một không gian sống đẳng cấp với thiết...
      Dự án Phúc An Ashita Bình Dương, Đường Quốc Lộ 13, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 10m tại Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 1000 m2
      Em còn 2 miếng đất nông nghiệp SHR sẵn đặt biệt có quy hoạch lên thổ cư, DT 1000 mét vuông.Vị trí xã Lộc Ngãi Huyện Bảo Lâm.Cách TT TP...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Nguyễn Thị Mỹ Tiên Milions Eml Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 261 m2, mặt tiền 7m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 261 m2 19,93 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán đất tặng nhà c4 gần trung tâm y tế Dĩ An.DT: 261m2 có 108m2 thổ cư, ngang 7m nở hậu đều 2 bên hơn 10m rất đẹp, đất đẹp, đường bê tông...
      Đường Trần Thị Xanh, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 102 m2, mặt tiền 6m , giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 102 m2 22,36 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô thuộc KĐT FPT City sát đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa.Hướng Tây, đường 7m5 thông thoáng.DT 102m2 ngang 6m.Gần kênh sinh thái thông ra sông Cổ Cò.giá...

      Cần bán đất nền dự án 80 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: MT đường Xa Lộ thành phố Hà Nội, P. Phước Long B, Q9.Tổng DT dự án: 4,2 héc - ta.Quy mô: 215 lô căn nhà phố liên kế.DT: 5 x 18m, 5 x 20m, 7...
      Dự án Golden Mall quận 9, Đường Số 79, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 988 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 330 tỷ

      330 tỷ 988 m2 334,01 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 3 MT 197 Lê Văn Sỹ, P. 13, Q. 3.DT: 20x55m. Công nhận: 988 mét vuông.Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây mới.Khu vực đc phép xây...
      197, Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 124 m2, hướng Tây - Nam tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 2,09 tỷ

      2.09 tỷ 124 m2 16,86 triệu/m2
      - Vị trí: Gần ngay Tịnh Trúc Gia, xung quanh cư dân hiện hữu, địa thế cao ráo, không gian yên tĩnh.- Lô góc, 2 MT, thông với cả 3 ngã đường nối về Quảng...
      Đường Thanh Hải, Phường Thủy Xuân, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!