Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 30 triệu

      30 triệu 126 m2 0,24 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa
      P
      Phạm Thị Mỹ Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 79 m2, mặt tiền 6m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 79 m2 22,16 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng lại miếng đất 78.9 mét vuông vị trí đẹp tại Cam Lộ Hùng Vương Hồng Bàng, đường ngõ trước đất rộng oto, gần chợ 208 hùng...
      Đường Nguyễn Trung Thành, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 105 m2 tại Phường Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 105 m2 16,1 triệu/m2
      Bán mảnh đất cự đẹp nằm ngay khu dân cư An Sương, đường Song Hành, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12.Nằm liên kế chợ An Sương, công viên, trường Trung học ...
      Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu dân cư Phú Nhuận - Phước Long B, 265 m2 tại Quận 9, giá 16,7 tỷ

      16.7 tỷ 265 m2 63,02 triệu/m2
      Chắc chắn giá cực rẻ.- khu dân cư Phú Nhuận, PLB, Q. 9.(Đối diện The Global, phân khu căn biệt thự).- Ngang 17m nở hậu; TDT: 265m2.- sổ hồng cá...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 326 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 15 tỷ

      15 tỷ 326 m2 46 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự lô 225 - Đường Huỳnh Văn Nghệ - khu đô thị Mới Vĩnh Hòa - P. Vĩnh Hòa - Nha Trang 46tr/m2(lấn biển).- Dt: 325,8m2 (ngang 10m).-...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 95 m2 70 triệu/m2
      - Một lô duy nhất giá siêu mềm.- Vị trí đắt địa thoáng mát, gần chợ và các trường học rất, cách biển 600m. Khu dân trí cao. Toàn nhà đẹp. Khu phố du lịch...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 879 tr

      879 triệu 0 m2
      Cần bán miếng đất đẹp tại đc: Đường Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 88.5 mét vuông.- Chiều ngang 4m, chiều...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 120 m2 13,09 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán ngay miếng đất thổ cư 120 mét vuông gần khu công nghiệp Vĩnh Lộc, Bà Điểm, Hoc Môn. Giá 1tỷ570 thỏa thuận- Chính chủ cần bán mảnh...
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 375 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 11,62 tỷ

      11.63 tỷ 375 m2 31 triệu/m2
      bán gấp giá đầu tư 31tr/ mét vuông 11ty625/lô ( giá sụp) -------------------------------------------Bán Cặp căn biệt thự Đường Đào Duy Tùng-Q. Ngũ...
      Đường Đào Duy Tùng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 34 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 34 m2 51,48 triệu/m2
      - DT: 34 mét vuông.- MT: 3.75m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Vị trí.- Cách đường Vành đai 3.5 đang làm 1 ph di chuyển.- Di chuyển Vào TT TP Hà Nội...
      Đường 442B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 95 m2, hướng Đông - Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất đường Vành Đai Trong KDC 13C Green Life xã Phong Phú, huyện Bình Chánh Tp. Sài Gòn.Dự án nằm trên mặt tiề đường Nguyễn Văn Linh cạnh...
      Dự án Greenlife 13C, Đường Vành Đai Trong, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nền đất 150 mét vuông (5x30) Mặt đường NL19 ngay cổng KCN Mỹ Phước 3 và đường NE8 thông Ql13 và QL14Đối diện TTTM 6 héc - ta...
      Đường NL19, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Hiệp An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 150 m2 28 triệu/m2
      Đất MT Bùi Ngọc Thu Hiệp An TDM.Dt 5x30 thổ cư 60m.Giá 4tỷ2 GC thỏa thuận.hotline 0937 323 *** vào việc.
      Đường Bùi Ngọc Thu, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 533 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 533 m2
      - DT 533 mét vuông TC 100 mét vuông.bìa đỏ có sẵn công chứng đc luôn trong ngày.Vị trí: Bãi Dài, xã Tiến Xuân, Thạch Thất, thành phố Hà ...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2, hướng Đông - Nam tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Cần bán lô góc 2MT tại Khuê Mỹ Đông 3, gần Võ Nguyên Giáp, Hồ Xuân Hương, bãi tắm Mỹ An.- DT: 300m2.- Đông Nam.- Đường 7.5m, vỉa hè rộng 4m.- Thích hợp xây...
      Đường Khuê Mỹ Đông 3, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 60 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      bán nhanh nền thổ cư 100 phần trăm đường số 18, Hiệp Bình Chánh kết nối thẳng với đường Phạm Văn Đồng. DT 60 - 100m.- Vị trí.+ Ngay Giga Mall Thủ...
      Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 2799 m2, mặt tiền 80m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 20,99 tỷ

      21 tỷ 2799 m2 7,5 triệu/m2
      Bán đất xã Tân Phú Trung, Củ Chi TDT: 2799m2 có 1500m2 thổ cư, đường trãi đá 12m, cách đường Nguyễn Thị Lắng 600m cách BV Xuyên Á 1,5 kilomet, thích...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 105 m2 20 triệu/m2
      - bán ngay trước tết lô 105m2 đường 22m đối diện trường Đinh Tiên Hoàng tại khu dân cư An Thuận, Tây Bắc trên đường N8A, đường chính đi từ Tỉnh lộ 25B...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!