Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 140 m2 12 triệu/m2
      Cần bán LKV B2 - 6, đường trước nhà 12m, sổ hồng, đất của gia đình. Nền này mặt sau đường Vành Đai 4.DT: 140 mét vuông (7x20).pháp lí: sổ hồng...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 270 m2, mặt tiền 7m tại Kim Sơn - Sơn Tây - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 270 m2
      - Do cần tiền tôi có lô đất muốn bán.- DT: 269,5m2, MT: 7,86m, hậu: 8,40m. Đất nở hậu quá đẹp luôn.- Vị trí: Tại xã Kim Sơn - TX Sơn Tây - TP Hà Nội. Chỉ...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Phường Kim Sơn, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 1 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 1 m2 50000 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:- Hiện trạng đất trống, tiện xây mới.+ Ngang 24m, nở hậu 38m, dài 27m. Tổng DT là 1008m2, công nhận 900m2 mà giá chỉ 50tr/m, quá rẻ so với...
      Đường Số 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 90 m2 54 triệu/m2
      Chủ cần vốn đầu tư nên bán mảnh đất vị trí đẹp tại Mipeco Nha Trang cách biển ~ 300m, nằm MT chính đường Tô Hiệu, P. Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 2000 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 60 tỷ

      60 tỷ 2000 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất 20x100m MT Tỉnh Lộ 10.- Đối diện KCN Tân Đô và chợ Đất Đỏ.DT ngang: 20 x 100m = 2000 mét vuông.Có 1500 mét ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 136 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 136 m2 80,15 triệu/m2
      Giảm mạnh 1 tỉ MT vip.Giá cũ 11,9 tỉ giảm còn 10,9 tỉ.diện tích sử dụng 160m2.liên lạc 0937 752 *** Hải.Bán MT đường Phước Thiện ngay gần cổng tập đoàn...
      Đường Phước Thiện, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 64 m2, hướng Đông - Bắc tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 64 m2 120,32 triệu/m2
      Khu đất 368 Tân Sơn Nhì DT 4x16m, giá 7.7 tỉ, khu hẻm 8m nội bộ VIP Tân Sơn Nhì.- Kết cấu: Đất trống.- Giá: 7.7 tỉ.- pháp lí: SHR đầy đủ.- Hỗ trợ vay NH...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 115 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 115 m2 25,22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 lô liền nhau kế TTTM lk6 khu nhà ở vietsing phú chánh cắt lỗ hơn 300tr so với lúc mua. Chỉ 2,9 tỉ. Hàng hiếm chủ đầu tư 4,5x24 full...
      VietSing - Phú Chánh, Tân Uyên, Bình Dương
      L
      Cty Cổ Phần Bđs Linkgroup Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      Đất nền gần cụm trung tâm hành chính huyện Chơn Thành.pháp lí, hạ tầng, tiện ích đầy đủ.CK và TT hấp dẫn, chỉ từ 300tr/nền.hotline 0373 260 ***SDT/zalo)...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 66 m2 tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 66 m2 34,85 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp giá rẻ KDC Hòn Xện, P. Vĩnh Hoà, TP Nha Trang.Vị trí miếng đất: KDC Hòn Xện, đi bộ ra biển chỉ 5 ph, gần bên chợ.sổ hồng riêng...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Đỗ Nguyễn Thanh Hùng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 432 m2 tại Long An - Long Thành - Đồng Nai, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 432 m2 16,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường Bưng Môn nhựa thông thoáng 6m. Ngay trung tâm tương lai TP sân bay Long Thành. Tiện kD buôn bán hoặc cho thuê, xây ks nhà...
      Đường Bưng Môn, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 161 m2, mặt tiền 5m tại Điện Thắng Trung - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 161 m2
      miếng đất KHU PHỐ CHỢ THANH QUÝT 3 MTSÁT QL 1A TRẠM THU PHÍ ĐÀ NẴNG- CHỢ THANH QUÝT ĐANG XÂY MỚI 2 TẦNGKD buôn bán tấp nập kề miếng đất mình bán- Thông...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Điện Thắng Trung, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,28 tỷ

      4.29 tỷ 126 m2 34 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 590 tr

      590 triệu 120 m2 4,92 triệu/m2
      Mở shop trên TP,Sài Gòn bị hụt vốn nên cần bán đất khu vực đông cư dân, ngay gần đường Nguyễn Hữu Trí-Tân Bửu-Bến Lức. ( đi từ trường cấp 1 Tân bửu...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nền đất 40 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Đất chính chủ DT 40  mét vuông, số 143B, phố Yên Lạc, MT 5,5 m. giá mềm nhất.Mô tả:+ Thửa đất đẹp, phù hợp mua giữ tiền, xây block căn hộ căn hộ...
      143, Phố Yên Lạc, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 80000 m2, mặt tiền 30m tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 80000 m2 0,32 triệu/m2
      mở bán 8 hec ta đất trồng cây MT đường nhựa Hòa Ninh.- Vị trí: Trung Nghĩa, Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng.- DT: 8 hec ta (80.000 mét vuông).MT đường...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng
      T
      Bất Động Sản Đức Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất Khu dân cư Saigon Riverpark, 100 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giuộc, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán.- Đất đã có bìa đỏ chính chủ.- Đang xây dựng cầu Cần Giuộc trên dự án (Google search "Cầu Cần Giuộc nối liền TP. Tp HCM").- Vị trí đất...
      Dự án Saigon Riverpark, Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 334 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 334 m2
      Bán 2 mảnh đất căn biệt thự đơn lập thuộc KĐT An Huy, Bắc Ninh. Có bán lẻ 1 lô.DT 334m2/ 1 lô.Mặt rộng 16m/ 1 lô.Giá hơn 40 tr/m2.Vị trí mảnh đất căn ...
      Phường Vũ Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!