Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Đường 11 - Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 290 triệu

      290 triệu 100 m2 2,9 triệu/m2
      Năm 2023. chủ chương Bình Dương đề ra 20 xuất đất ở chính sách dành cho người có mức tài chính thấp, cơ hội cho những nguoiừ có mức tài chính 290 tr nhưng...
      Đường 11, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nền đất 2 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 2 m2 800 triệu/m2
      Thông tin về nền đất:- DT: 20x100- pháp lí: sổ hồng riêng (Đường thể hiện trên sổ)- Đất có quy hoạch thổ cư, VIEW hồ thủy điện Đắk R'Tik, sát ủy ban ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Đắk R’Moan, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Cần bán gấp nền đất 147 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 147 m2 20,41 triệu/m2
      miếng đất đẹp Đại lộ NGUYỄN TẤT THÀNH, PHƯỚC ĐỒNG NHA TRANG.Cần bán: 3 tỉ.- Dt: 146,6m2 ngang 5m dài 29,32m.- Hiện trạng có 70m2 thổ cư, còn lại tclnĐường...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 101 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Châu Thành, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 101 m2 11,39 triệu/m2
      Chương trình tri ân KH đến 12/11/2023, mua 01 nền tặng 01 xe visson.DT: Ngang 5m dài 20,5m tổng: 101m2.Lộ nhựa 9m vẻ hè mỗi bên 3m.Gần Chợ Tiện KD, Đầu...
      Dự án Khu đô thị mới & chợ Minh Lương, Thị trấn Minh Lương, Châu Thành, Kiên Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 126 m2, mặt tiền 6m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 126 m2
      The Mansion tọa lạc tại vị trí đắc địa liên kế Phố cổ Hội An hội tụ các giá trị sống tuyệt vời và dịch vụ tiện ích phong phú.The Mansion tiếp giáp 2 trục...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền 1000 m2, mặt tiền 20m tại Xã Bình Lãng - Tân Trụ - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1000 m2 1,5 triệu/m2
      CHÍN CHỦ GỬI BÁN HƠN 1 CÔNG ĐẤT LÚA MT ĐƯỜNG BÊ TÔNG XE 16 CHỖ VIVU Đất cách chợ Bình lãng vào 200m một đường thẳngChủ cần bán 20x56 .. hơn 1 công đất...
      Đường Đan, Xã Bình Lãng, Tân Trụ, Long An

      Bán đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 110 m2 34,55 triệu/m2
      * Bán Đất cách đường Nguyễn Văn Bứa 50m , xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn.- Cách ngã 3 Giồng, đường Phan Văn Hớn giao Dương Công Khi 600m .* DT : 5 x 22m (...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 53 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 53 m2 44,34 triệu/m2
      Bán mảnh đất Hẻm Ba Gác 866 QL 13 Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức- Hẻm ba gác 2.5m, 30m ra hẻm oto- DT: 4.7x12m= 53m2- Hiện trạng: đất trống tiện xây mới.-...
      Đường 866, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 56 m2 68,75 triệu/m2
      🏫BÁN NHÀ 3 TẦNG Tại Thôn Văn Thượng - Xuân Canh _Đông Anh _ thành phố Hà Nội .DT: 65,4m, NỞ HẬU.Rộng: 4.68m. Dài: 14.13mHướng: hướng Đông BắcĐường...
      Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 45 m2, mặt tiền 3m tại Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 45 m2 188,89 triệu/m2
      1 nhà ra phố - hàng xóm CV Thống Nhất - sổ vuông viên gạch.liên hệ ngay: Tôi - Liên ngôi nhà phố: 0977 097 ***- Phố Nguyễn Đình Chiểu mới mở rộng nối ...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp Hòa Phú 24 - Khu E9 Kim Long - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Đường 7m5 Hòa Phú 24 - thông Nguyễn Sinh Sắc.Dt 100  mét vuông. Ngang 5 m.Đông ...
      Kim Long City, Hòa Phú 24, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 514 m2, mặt tiền 20m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 514 m2 25,3 triệu/m2
      Sacombank định giá 22 tỉ - cho vay 14.7 tỉ - giá chào 13 tỉ - ngộp bank 9 tỉ - khu căn biệt thự Tam Đa The BCR - 514 mét vuông (10/31x26) - TP. Thủ...
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 42 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,06 tỷ

      2.06 tỷ 42 m2 49,05 triệu/m2
      Có đứa con báo quá báo - cô chú cần bán nhanh như chạy bão talim.liên hệ ngay em Hưởng gửi clip vị trí cụ thể.Dành cho các NĐT.Yên Lộ - Đô Nghĩa - Yên...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 93 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 93 m2 25,17 triệu/m2
      Cần bán nền đất biển Đà Nẵng, MT đường 11m5gần góc ngã 4, cư dân đông đúccách bãi tắm 900m - hỗ trợ vay 70%DT 93 mét vuông gọi ngay 0934 865 ***...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 65 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 65 m2 79,24 triệu/m2
      Còn 1 nền đất MT Duy Nhất. Đường Liên Khu 2.5, P. Hiệp Thành. Q12.DT: 4,3m x 16m. Công nhận đủ.MT Đường nhựa 10m thông nhiều nơi. KD Buôn Bán.. Khu nhà lầu...
      Đường Liên Khu 2-5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 597 m2, mặt tiền 15m tại Xã Quảng Lập - Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 597 m2 2,77 triệu/m2
      Em chính chủ bán đất Quảng Lập, Đơn Dương, Lâm Đồng.- DT 597 mét vuông, 100 mét vuông đất ở.- 15 x 39 m, nợ hậu 16m.- Sổ riêng, công chứng...
      Xã Quảng Lập, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường 10 - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      Cần bán đất nền trục thông huyết mạch đường Nguyễn Tất Thành, vị trí đắc địa nhất khu đô thị Golden Hills. Hạ tầng xung quanh hoàn thiện đẳng cấp, tiện...
      Đường 10, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 59 m2, mặt tiền 4m tại Đan Phượng - Hà Nội, giá 2,06 tỷ

      2.07 tỷ 59 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp nền đất Trung Châu A Đan Phượng Thủ đô Hà Nội.DT: 59,4m2, MT 4,50m, nở hậu 4,71m, đường rải thảm, thông tứ tung, ô tô đổ cửa,...
      Xã Trung Châu, Đan Phượng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!