Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 77 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 77 m2 70 triệu/m2
      miếng đất thuộc khu đấu giá cạnh nhà văn hoá thôn Thọ Am.Bên cạnh là trường học cấp 1 mới hoang thiện và đưa vào sử dụng.Đường trước mặt 2 container tránh...
      Đường Thọ Am, Xã Liên Ninh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 125 m2, mặt tiền 7m , giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 125 m2 20 triệu/m2
      Cần bán miếng đất tại khu đô thị Lakeside Palace Liên Chiểu Đà NẵngVị trí đối lưng nhà phố thương mại Mê Linh DT 125m2 Tây Bắc MT đường 7m5 gần...
      Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 130 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12,35 tỷ

      12.35 tỷ 130 m2 95 triệu/m2
      - Khu vực KD sầm uất, dân trí cao, văn minh.- Hướng chính Đông, MT gần 20m thích hợp xây dựng KD cà phê, nhà hàng cao cấp, tòa nhà chung cư dịch vụ, KD...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 64 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 64 m2 17,19 triệu/m2
      Bán lô 8mx8m đất nghĩa trang khu gia tộc sang trọng nằm ngay giữa Đại lộ Phượng Hoàng và Đại Lộ Vĩnh Hằng, gần quanh tượng phật nghìn tay nghìn mắt, an táng...
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 260 m2 tại Phường Pháo Đài - Hà Tiên - Kiên Giang, giá 4,94 tỷ

      4.95 tỷ 260 m2 19 triệu/m2
      Một nền duy nhất khu lấn biển TP Hà Tiên (Kiên Giang).ven biển 10x26m, pháp lí, hạ tầng hoàn thiện.Giá 19tr/ mét vuông, sở hữu lâu dài, gần tiện ích...
      Dự án Hà Tiên Venice Villas, Đường Số 6, Phường Pháo Đài, Hà Tiên, Kiên Giang

      Sở hữu ngay đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      - Cơ hội đầu tư sinh lời! chào bán đường Hoàng Hữu Nam P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, gần bến xe Miền Đông mới.- Nằm ngay trên MT đường Hoàng Hữu Nam. Sau lưng...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 18m tại Thành phố Cà Mau - Cà Mau, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      * Chủ kẹt tiền cần bán ngay nền Happy Home Cà Mau ngay dãy nhà phố thương mại shophouse đường 43m.+ DT 5x20 100m2.+ Đã có bìa đỏ - công chứng sang tên...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Cà Mau, Cà Mau

      Bán nhanh nền đất 130 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 130 m2 14,62 triệu/m2
      Ví trí: trung tâm TP Đồng Xoài.Quy mô: Hơn 92ha.Tiện ích:- Nội khu:+ TTTM lớn nhất TP Đồng Xoài.+ BV đa khoa Phước Bình.+ Trường mẫu giáo, trường cấp ...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước
      L
      Bất Động Sản Phước Lộc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 52 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 52 m2 32,31 triệu/m2
      Chính cần bán lô góc 2 MT 13m và 10m ngay KDC đất lành xã Vĩnh thái - nha trang Vị trí thuận lợi KD hay ở điều thuận lợi Tặng kèm bảng vẽ xây dựngNgoài ra...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Giang Điền - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 130 m2 10,39 triệu/m2
      CHỈ VỚI 650TR SỞ HỮU NGAY 130m² SỔ RIÊNG THỔ CƯ GIANG ĐIỀN TRẢNG BOM ĐỒNG NAI VIP. NH HỖ TRỢ .CÁCH TRỤC CHÍNH BÌNH MINH GIANG ĐIỀN VÀI BƯỚC CHÂN.KẾT NỐI...
      Xã Giang Điền, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nam Trung - Nam Sách - Hải Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 80 m2 29,38 triệu/m2
      🌿 Thượng Dương – Nơi An Cư Lý Tưởng, Gắn Bó Lâu DàiBạn đang tìm một nơi ổn định để an cư, tránh xa khói bụi, ồn ào nhưng vẫn đầy đủ tiện ích sống?Thượng...
      Xã Nam Trung, Huyện Nam Sách, Hải Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 3900 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,92 tỷ

      2.93 tỷ 3900 m2 0,75 triệu/m2
      + Là bất động sản nghỉ dưỡng có nhiều tiềm năng phát triển nhất trong tương lai.+ Nguồn sp Khan hiếm và tiềm năng tăng giá lớn trong tương lai gần.- liên ...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 57 m2, mặt tiền 5m tại Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 1,83 tỷ

      1.83 tỷ 57 m2 32,11 triệu/m2
      Mô tả: Đất không.- Vị trí cực đẹp ngõ thông, oto đỗ tận cửa. Xây nhà lên là vào cả nhà.- pháp lí: Đất trồng cây lâu năm trong KDC. Có thể làm sổ đất ở lâu...
      Đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 150 m2 19,3 triệu/m2
      Đất 150m²(5*30) thổ cư nằm trong khu căn biệt thự ven sông.Lô kế góc ngay MT đường trải nhựa 32,5m, điện âm nước máy đầy đủ, có luôn hệ thống đèn...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 188 m2, mặt tiền 31m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15,04 tỷ

      15.04 tỷ 188 m2 80 triệu/m2
      Bán đất lô góc đẹp khu ACC Vườn Xoài. Khu dự án nhà ở Quân đội. Ngay khu sân bay. Giá hợp lý.Lô góc đẹp nhất khu.Đường 14m và 12m.Xung quanh nhà đã ổn định....
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 50 m2, hướng Đông - Nam tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      Phân lô oto thoáng vĩnh viễn - Đông Nam.+ miếng đất không lỗi phong thủy, không hố ga, bốt điện.+ Tiện ích đô thj chẳng thiếu thứ gì kết nối đô thị Kiến...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 217 triệu

      217 triệu 40 m2 5,43 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền muốn bán ngay lô đất DT 40 mét vuông ở Giang Biên, Long Biên. Đất đẹp với nhiều ưu điểm:- 2 thoáng - hướng ĐN - MT rộng 4m- đường...
      Phường Giang Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 85 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 85 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ Bán đất nền P. Phú Hữu, Q. 9, giá 50tr/m2DT: 85m2xung quanh tiện ích đầy đủ, tương lai đất tăng giá caosổ hồng riêng pháp lí đầy đủmong tiếp...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!