Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 128 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 128 m2 38 triệu/m2
      - Chủ cần tiền gấp trước tết nên cần bán ngay mảnh đất đối diện KĐT Đông Tăng Long đường Nguyễn Duy Trinh, Q. 9 với giá chỉ 38tr/m2. Thấp hơn thị trường 7...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Mr Tố (chuyên Bđs Mặt Tiền) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2 tại Tam Thôn Hiệp - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán miếng đất thổ cư MT đường Tam Thôn Hiệp, xã Tam Thôn Hiệp, huyện Cần Giờ, trong bán kính 5 ph di chuyển đầy đủ tiện ích như: Sát chợ Tam Thôn Hiệp,...
      Đường Tam Thôn Hiệp, Xã Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Dăk Mil - Đắk Nông, giá 500 triệu

      500 triệu 1000 m2 0,5 triệu/m2
      Đất bằng đẹp, khí hậu mát mẻ cách trường chợ 1 kilomet, phù hợp để ở buôn bán, làm nông nghiệp bìa đỏ công chứng ngay, chuẩn bị làm đường liên huyện...
      Xã Đắk N'Drót, Dăk Mil, Đắk Nông

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 700 tr

      700 triệu 80 m2 8,75 triệu/m2
      Thông tin sp:* DT 80m (5x16m), full thổ cư, giá chỉ 700 tr thu về cần bán ngay.* Mã sp: Thửa 1356 tờ bản đồ 41, Lai Uyên, Bàu Bàng.* Nằm sau dãy ngôi nhà ...
      Dự án Thăng Long Central City, Đường Hương Lộ 610, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 1566 m2, mặt tiền 19m tại Xã Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 890 tr

      890 triệu 1566 m2 0,57 triệu/m2
      Đất sào 1000 mét vuông kế bên KCN Becamex 4200 hDT 1566 MT đường 19 m đang lên nhựa thông ra đường 65m tạo lực bình dương đồng phú chỉ 700 mGiá chỉ...
      Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 250 m2 24,8 triệu/m2
      Đất khu dân cư Vĩnh Phú 1 view rạch! P. Vĩnh Phú TP. Thuận An - Bình Dương!DT: 10m x 24.5m full Thổ cư, vị trí này rất thoáng, phù hợp xây căn biệt thự,...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Số 34A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 176 m2, mặt tiền 9m tại Xã Loan Mỹ - Tam Bình - Vĩnh Long, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 176 m2 6 triệu/m2
      Đất 2 MT Tỉnh Lộ 904, và MT sông Măng Thít, DT 176 mét vuông, có 150 mét vuông thổ cư, tiện KD buôn bán, đầu tư phòng trọ, nhà nghỉ.
      Đường Tỉnh lộ 904, Xã Loan Mỹ, Tam Bình, Vĩnh Long

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 1 m2 2050 triệu/m2
      Bán 4 nền đất căn biệt thự liên kế nhau tại thôn 7 xã Lộc Thành (Bảo Lâm) chuẩn bị sáp nhập về Bảo Lộc.* Giá chỉ 2 tr/m2.* Mỗi lô ngang 18 - 20m, DT mỗi...
      Xã Lộc Thành, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền 162 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 21 tỷ

      21 tỷ 162 m2 129,63 triệu/m2
      DT: 162 mét vuông, ngang 9m.Thiết kế 7 tầng, vừa xây xong phần thô.Đường 5m5, hướng Đông.Vị trí: Nằm khu phố Tây An Thượng, ven biển Mỹ Khê. Thích...
      Đường An Thượng 33, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 104 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 104 m2 27,89 triệu/m2
      Đất nền FPT Đà Nẵng Khu V5 - 6x17,4m = 104,4m2.B2.21 hướng Nam - Sạch - Đường 7m5.Trục thông: Trần Đại Nghĩa - nhà phố thương mại - Trục Bắc Nam.Giá hấp...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 35 m2, mặt tiền 4m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 35 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh lô góc nền thổ cư 35m2 tại tổ 4, P. Cự Khối, Long Biên, thành phố Hà Nội.DT: 35m2.MT: 4.65m và khoảng3.2m.Đường rộng...
      Đường Độc Lập, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 4m tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,16 tỷ

      3.16 tỷ 80 m2 39,5 triệu/m2
      Bán đất nền tại khu tái định cư Tiên Dược - Mai Đình, Sóc Sơn, Thủ đô Hà Nội. DT 80 mét vuông, MT 4,7m. Thửa đất nằm trong khu đã đc quy hoạch đồng...
      Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      bất động sản Kim Land cần bán những sp sau:- Đất 4x16,5m đường 10A giá 175 tr/m;- Đất 4x20m đường 31D, E giá 175tr/m;- Đất 4x20m đường Bùi Tá Hán giá 190...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất xây liên kế Thanh Hà:- Vị trí: A2.4 LK16-2 hướng công viên. Tại KĐT Thanh Hà Cienco 5, gần đầy đủ các tiện ích: Trường học, căn ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 182 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 182 m2 74,18 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt 1 lầu, DT đất 7m x 26m( 182m²)+ DTXD 126m² tổng sàn 260m². Nhà mới nội thất cơ bản. Xây dựng thông minh phong cách hiện đại. + Vị trí nằm...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Nông Cống - Thanh Hóa, giá 680 tr

      680 triệu 125 m2 5,44 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT, KD đc, mặt đường Tỉnh Lộ 512B, ngay sát Nghi Sơn - Thọ Xuân 5,4tr/ mét vuông.- MT 6,5m lô 2 mặt đường.- Đường tỉnh lộ trải nhựa...
      Đường ĐT 512, Xã Tượng Sơn, Nông Cống, Thanh Hóa

      Bán nhanh đất nền 472 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Xã Thọ Sơn - Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá rẻ

      Thỏa thuận 472 m2
      Ngoài đất Ngọc Lặc e còn 1 lô siêu đẹp ở Thôn 5 Thọ sơn.Giáp đường vành đai cụm công nghiệp Lam Sơn Sao Vàng.SHR.DT 472 mét vuông có 8,32m MT.Cách cao...
      Thôn 5, Xã Thọ Sơn, Triệu Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 75 m2 tại Xã Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán dự án Cienco5 - HQV nối dài. Cần bán ngay các ngôi nhà, đất, liên kế, căn biệt thự khu dự án Cienco 5 Tân Lập, Đan Phượng, TP Hà Nội. Mặt Đường...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Đường Hoàng Quốc Việt, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!