Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 88 m2 51,14 triệu/m2
      MT Dũng Sĩ Thanh Khê, Đà Nẵng, đường 10m5 giá đầu tư chỉ hơn 4 tỉ.DT 87,5 mét vuông, rộng 5m, đất vuông vắn sạch đẹp.Con đường KD buôn bán sầm uất KD...
      Đường Dũng Sĩ Thanh Khê, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán đất nền 312 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 312 m2 19,88 triệu/m2
      Bán đất vườn lài MT hẻm 92 vị trí đẹp tiện xây căn biệt thự mini ,nhà xưởng vv DT: 5.7x70=312m thổ cư 67,5mĐường : 7m phóng 16mGiá: :6.2 tỉLH:Trường 0901...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 36 m2, mặt tiền 3m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 36 m2 44,45 triệu/m2
      Đất hiếm Bắc Cầu - ngay đầu phố - ngõ tương đối rộng - cách mặt phố chỉ 20m - thông số đẹp - gần phố - tiện ích - ở sướng.DT 36 m2.MT 3.6m.+ Vị trí rất...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      CẦN bán gấp.LK XX-XX PK9 Giá 1050LK02-XX PK4 GIÁ 1180LK02-XX PK4 Giá 1250LK01-08 PK4 GIÁ 1290LK24-24 PK4 GIÁ 1250LK42-18 PK9 Giá 1350LK02-06 PK2 Giá...
      Dự án Nhơn Hội New City, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2 tại Quận Liên Chiểu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Rẻ nhất dự án Lakeside lúc nàyDuy nhất 1 lô đường 7m5, DT 100m2 giá chỉ ngang 1 lô đường 5m5Mua đầu tư, an cư gì cũng hợp lýHướng hướng Tây BắcGiá: 2...
      Dự án Lakeside Palace, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án mặt tiền 7m, hướng Nam tại Xã Nghĩa Lộ - Cát Hải - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán miếng đất 157.5 mét vuông tại khu tái định cư Cát Hải, xã Nghĩa Lộ, Hải Phòng. contact 0395 140 ***.DT: 157.5 mét vuông.Đường nội bộ:...
      Xã Nghĩa Lộ, Cát Hải, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 160 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Hướng Hóa - Quảng Trị, giá 300 tr

      300 triệu 160 m2 1,88 triệu/m2
      1 nền đất phù hợp đầu tư và KD.DT 120 - 160 mét vuông.Phát triển theo hướng du lịch, đem lại nguồn LN cao cho tỉnh.Thời tiết đc xem như là Đà Lạt.Vị...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Khe Sanh, Hướng Hóa, Quảng Trị

      Bán gấp lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 600 triệu

      600 triệu 72 m2 8,34 triệu/m2
      miếng đất Suối Tiên siêu đẹp cần đổi chủ năm mới.- DT 71,5 mét vuông. Ngang 5m. Thổ cư.- KDC đông đúc.- Cách HL39 chỉ 200m. Sát chợ và trường cấp ...
      Xã Suối Tiên, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 120 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh trước Tết mảnh đất trong khu căn biệt thự HCM Mystery Villas.Dự án nền nhà mặt tiền - căn biệt thự HCM Mystery Villas tại P....
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 700 tr

      700 triệu 80 m2 8,75 triệu/m2
      Thông tin sp:* DT 80m (5x16m), full thổ cư, giá chỉ 700 tr thu về cần bán ngay.* Mã sp: Thửa 1356 tờ bản đồ 41, Lai Uyên, Bàu Bàng.* Nằm sau dãy ngôi nhà ...
      Dự án Thăng Long Central City, Đường Hương Lộ 610, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Do cần tiền vốn KD lĩnh vực khác tôi cần bán lô liên kế. A2.3LK - 02 - 37.Ngay gần ngã 4 đường 60m đi vào. nền đất pháp lý xây đc 7 tầng thích hợp làm...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      bán ngay đất 5x20m tại An Phú Tây, đất chính chủ, SHR, mua sang tên liền trong ngày, khu vực đông cư dân, an ninh đi lại dễ dàng, gần Bách Hoá Xanh, UB,...
      Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 0 m2
      Cần bán đất vừa đầu tư xây cho thuê vừa chờ tăng giá đc cho ai có như cầu.Đất Bình Yên Thạch Thất.DT 64,3m2. Đất ở 100 phần trăm.MT 5m, hậu 5m. Hai...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 114 m2, mặt tiền 8m tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,19 tỷ

      3.2 tỷ 114 m2 28 triệu/m2
      - Bán nền thổ cư gần đường đôi Lê Hữu Tựu Nguyên Khê nối dài giá chỉ hơn 20tr/m2 DT 114m2 MT 8m.- chính chủ cần bán ngay.- DT 114m2 MT 8m giá nhỉnh 3...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Phường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 130 m2 207,7 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Q. HBT gần Time City130m²- MT 5m 27 tỉTổng mảnh 200m²- MT 9m.mua cả thỏa thuận thêm chủ
      Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 670 tr

      670 triệu 120 m2 5,59 triệu/m2
      Bán đất Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hoá, DT 120m, bìa đỏ, đường 18m, pháp lí sạch, đất đấu giá nhà nước, khu vực công nghiệp lớn 650HA, gần suối khoáng nóng...
      Đường 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Bán gấp nền đất Khu đô thị An Bình Tân, 80 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Bán nhiều miếng đất KĐT An Bình Tân Nha Trang đã có sổ hồng riêng. giá cả thương lượng mạnh cho khách thiện chí.- Đường T8 DT 80 mét vuông ngang...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T8, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Đường trước đất lộ giới 8m thông thoáng.Tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.Vị trí thuận tiện di chuyển qua Q. Tân Phú, Tân Bình.pháp lí: Sổ riêng.nền thổ ...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!